Cần Thơ Cạn sinh lực với bé ms 17 tại Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 1,644

Luanthanhn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/10/23
Chủ đề
1
30
10
Cần Thơ
0 ₿
May mắn trúng code bóng đá được nhà tài trợ @ Dory tặng vé Free Onsen. Sau mấy hôm bận rộn sắm sửa Tết , hôm qua tối ngày 7/2/2024 chợt nhớ code còn hạn vài tiếng nữa thế là mình cùng ông em phi tới cơ sở liền. Lần đầu tiên được làm điệp vụ và cũng lần đầu đến Dubai Cần Thơ nên cũng hơi bồi hồi bỡ ngỡ…
Nhưng mọi lo nghĩ đều tan biến khi 2 ae đặt chân đến cơ sở, sự đón tiếp nhiệt tình vui vẻ, niềm nở, lịch sự, lễ phép mà mình nghĩ rất ít những chỗ khác ở Cần Thơ làm được. Mình có nâng vé lên Onsen 2 và dùng mã giảm giá vé trên camapro cho ông em được bạn tiếp tân hướng dẫn tận tình , tỉ mỉ. Bạn đưa ipad cho 2 ae chọn ktv, cũng vì lần đầu lên chọn theo cảm tính mình chọn bé 17 và chọn cho ông em 37. Đợi khoảng 5 phút thì được bạn nhân viên dẫn lên phòng , thấy sự nhiệt tình nên của ít lòng nhiều đưa bạn 100k cf. Phòng sạch sẽ,thoáng mát thiết kế trang trí đẹp đẽ, Vô phòng mình cởi đồ vào xông hơi tầm 10 phút thì thấy loáng thoáng sau lớp kính mờ ảo của có ai đó bước vào theo bản năng mình mở cửa bước ra thì đập vào mắt mình là 1 bé ktv hơi nấm lùn giống mình đang mỉm cười khẽ chào,dự chẳng lành nhìn khá là d.a.m. Lúc này mình tự nhiên thấy hơi rén bước vào vội vào bồn tắm bé thấy vậy cũng bước vô. Bé hỏi mình anh có muốn gội đầu không mình nói a mới gội ở nhà nhưng thôi kệ có người gội cho xem khác lạ gì không. Bé ngồi lên thành bồn mình tựa đầu lên giữa 2 đùi của bé , gội từ tốn nhẹ nhàng cẩn thẩn không hề bị cay mắt. Tiếp theo bé hướng dẫn mình ngồi sát vào thành bồn để bé thư giãn cho, bé hôn mút từ cổ đến rốn và cuối cùng là cậu em của mình. Trời ơi nhìn bé liếm láp mút mát cậu em của mình rồi kêu rên như trong phim làm mình hơi ái ngại cứ ngoảnh đầu ra ngoài cửa xem có ai đi qua không . Làm mình liên tưởng chú cuội ngồi gốc đa được chị Hằng Nga ấy ấy à mà thôi không liên tưởng bậy:)) Bé bảo mình đứng dậy đưa 1 chân lên thành bồn để bé tiếp tục hành xử. Vài phút sau bé bảo mình ra giường tiếp tục, bé lau người cho mình xong bé lại ngồi xuống ăn cà lem làm mình đê mê khó tả, bé hướng dẫn mình lúc đứng, ngồi , nằm còn mọi việc để bé lo hết,thật sự lần đầu mình mới được trải nghiệm những tuyệt kỹ mới lạ nên hơi lóng ngóng bé chỉ bảo sao làm vậy không ý kiến. Sau khoảng 15 phút bé dùng các tuyệt kỹ mình cũng đầu hàng trong miệng bé thế là cũng xong lần 1. Chuyển đến phần ms khỏe bé làm tỉ mỉ bóp vai , lưng, tay, chân, bẻ khớp , chườm đá nóng,còn hỏi móng tay của em có va vào đâu làm anh đau không rất cẩn thận chu đáo . Tiếp theo phần mình mong chờ nhất là màn trườn Thái + nuru , sau khi đổ tinh dầu lên người mình bé bắt đầu dùng dùng người chà từ gót chân từ từ lên tận cổ, rồi tiếp tục lau người đổ thêm tinh dầu lần 2 , bé nằm đè lên người mình chà tới chà lui ,kết hợp dùng lưỡi dùng môi hôn lên má dần dần xuống lưng rồi mông, cảm giác phê như con tê tê . Rồi bé bảo mình lật người lại tiếp tục là cái lưỡi điêu luyện của bé đi khắp cơ thể mình, rồi chuyện gì đến bé tiếp tục làm thịt cậu em lần 2 . Bé vừa làm vừa nói chồng ơi em sướng quá chồng ơi kemf theo tiếng rên to như trong phimJav làm mình hơi ngại. Thôi thì thấy em nhắc đi nhắc lại câu chồng ơi mình cũng cố gắng hưởng ứng thi thoảng kêu ơi 1 tiếng. Sau một chinh chiến bé thì mày mò cậu em mình thì tranh thủ tranh thủ khám phá vòng 4 của bé ( mình chỉ dám để ngón tay mân mê bên ngoài nhưng bé lại cầm ngón tay bắt cho vào bên trong cô bé, khả năng cho vào làm bé sướng hơn ) chuyện gì đến cũng tiếp tục đến sau một hồi thay đổi vài tư thế thì mình cũng đầu hàng vô điều kiện vào miệng bé lần 2 . Bé tắm rửa lại cho mình trao nhau cái hôn tạm biệt!
Đánh giá: csvc không có phải chê
Ktv: face dâm
V1 hàng real vừa tay mình
V2 không để ý
V3 to, bóp đã
V4 gọn gàng, múp nhiều nước
Tic free nâng onsen 2 +400
Tip 1500
Nv 100
Tổng thiệt hại 2 củ tròn
P/s : Cảm ơn các nhà tài trợ và cơ sở đã tạo ra sân chơi với muôn vàn cảm xúc và thú vị cho ae mọi miền tổ quốc. Năm mới chúc tất cả mọi người thật nhiều sức khỏe, may mắn trong cuộc sống kiếm nhiều tiền để ăn chơi không phải lo nghĩ . Chào thân ái!

Bài viết hơi dài dòng lủng cùng mong các huynh thông cảm .

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and Otaku12

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh trai đã đến cơ sở trãi ngiệm và phản hồi ạ . cơ sở chúc anh trai năm mới PHÁT TÀI VẠN Sự NHƯ Ý .
Mong được đón tiếp anh vài lần trãi nghiệm sắp tới Ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Luanthanhn