Khác Cập nhật tình hình My Beauty Spa ngày 8/12

Lượt xem: 10,810

hiẽuipo

Tập Sự
Bé Thích Massage
28/11/23
Chủ đề
0
75
56
Da lạt
0 ₿
Phải để mấy em thất thu một thời gia rồi hãy vô, đừng vội. Vô điều chỉnh lại giá tip luôn chứ mấy oing bên rph vô típ chắc chắn phải cao rồi (vô gạ chịch ko mà). Giờ quán đông bắt đầu kém khác , anh em vô chơi vài lần không tip là mấy em tự điều chỉnh lại

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
ĐCM mày, k thích thì biến việc gì mà phải nháo nhào lên zay, bộ tao ăn hết của cải nhà m hả

T nói cho m nghe nếu bác Dươbg Văn Cường mà cũng như m, im im k nói chia sè lên đây thì m có chỗ chơi k hả thằng chó âm binh haha

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Nếu ae đi chơi mà ko chia sẻ thì diễn đàn này để làm gì?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
rõ ràng là vậy mà bác , nhưng có 1 số ae lại sợ chia sẻ nhìu người biết quá lại mất chỗ chơi quen của họ =))

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear @Trở Lại,

Công an đạo đức ơi, phát hiện bác chủ tút chửi bậy này. Báo admin liền đi :v kaka.
Diễn đàn chúng ta là dành những quý ông ăn chơi thanh lịch mà.

Thân ái,

Ký tên đóng dấu

• Haha
Điểm cảm xúc: ludieukhang

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Chỉ sợ nhiều ae vì quyền lợi của mình hay thích nổ lên viết bài ko đúng sự thật rồi ae khác tin đi lại ko dc sau đó phản ánh với cs . Rồi lên đây chửi

Supervisor

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/23
Chủ đề
0
15
14
Dạ cầu
0 ₿
Này coi chừng bị nhỏ ktv N đùa nhá. Nhìu người nghĩ típ nhìu sẽ đc nhớ mặt lần sau ăn ngon hơn nhưng mà ko có đâu. Cứ tip ít đi, tip ít sẽ đc nhớ mặt lần sau làm tốt hơn để đc tip cao. Còn vụ ktv gợi ý típ vậy cứ báo lễ tân thôi. Mà My spa sau 3 tháng đã không còn đc như lúc đầu rồi