Khác Cập nhật tình hình My Beauty Spa ngày 8/12

Lượt xem: 11,023

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nói sơ về vấn đề mấy bác bảo lên đây report mất chỗ chơi nhé :
  1. Anh em đi trải nghiệm về được hưởng thụ kỹ thuật này nọ là sự vui vẻ sung sướng , lên đây viết 1 bài cho mọi người cùng biết , ai hứng thú thì đi trải nghiệm thử , diễn đàn hoạt động hơn chục năm nay là vậy , ai không thích thì có thể next đơn giản vậy thôi.
  2. mọi người lên đây chửi rủa bảo là report làm mất chỗ chơi , mod xin lỗi nói thằng mất chỗ chơi là do anh em tự làm mất chỗ chơi, chả ai làm cả , đọc trên nay biết chỗ đó có gì chơi rồi thì im lặng mà chơi đi, vô tới cơ sở nhà người ta bắt người ta làm này làm nọ, người ta bảo không có cái mở mồm ra la làng la xóm lên là trên diễn đàn này có nói là làm này làm nọ , chính mấy thanh niên đi chơi không được phục vụ dịch vụ mình muốn quay ngược ra phá chỗ chơi của người khác , phá tới mức chủ cơ sở tạo nick trên đây mà phân trần =)) chứ bản chất lúc đầu chủ cơ sở cũng chả biết diễn đàn mình có anh em về chia sẻ về họ , chính miệng mấy ông bô bô CĐMS lên cho cơ sở biết rồi họ lên đây họ đọc họ biết nhân viên làm này làm kia rồi họ cấm xong mấy ông bảo là anh em report làm mất chỗ chơi....
Đôi lời gửi đến mấy thanh niên đi chơi = mõm và không biết cách chơi . Thân ái !!!

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Chuẩn ko cần chỉ, diễn đàn là nơi chia sẽ, ai ko muốn chia sẽ giấu diếm thì next ko tiễn.

• Like
Điểm cảm xúc: Phương_nguyen

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Chính vì chủ trương của bên đó là vậy. Nên một số ít anh em muốn bảo vệ chỗ đó khỏi những thành phần đòi hỏi biến thái. Ví dụ năn nỉ ỉ ôi để được HJ như chủ thớt, thậm chí là giở nhiều trò khiếm nhã hơn với nhân viên.
Chưa kể là những thành phần biến thái đó làm ảnh hưởng khách nữ của ngta, bên đó đâu phải chỗ HJ. Nhưng ko phải anh em nào cũng ý tứ được những chuyện này. Và đã từng có tiền lệ, nên những anh em còn lại mới làm như thế.
Chừng nào nó như Joko, Hasu hay Orchids thì cũng chẳng anh em nào phải làm như vậy cả. Ai chẳng biết diễn đàn là nơi chia sẻ.
Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn and tentails

tentails

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/11/23
Chủ đề
1
53
45
SG
0 ₿
vẫn còn rôm rả nhỉ
Đang tính cmt mà bác cmt đầy đủ ý e rồi.

mình trích lại lời mod luôn: "có chỗ chơi rồi thì im lặng mà chơi", và bùm, chúng ta lại có thớt này.

Quay lai việc những thành phần đòi hỏi biến thái đó ở đâu ra? Không phải vì tiếp cận dc những nguồn tin ntn hay sao? Đây là lúc cần hạ nhiệt, để hạn chế dc phần nào hay phần đó.

Hoặc cách review như bác Lực Phạm, thì cũng không đến mức bị phản ứng như này.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Ủa rồi bác cho hỏi cái, bảo vệ cơ sở bằng cách chửi rủa nhục mạ người khác bằng những ngôn từ mất dạy à? Diễn đàn này ko phải là nơi cho cái thứ vô văn hóa như thế. Còn nếu thế mời bác sang những nơi phù hợp với bác hơn.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Ok thế tôi sẽ nói chuyện lịch sự với bạn.

Dear bạn,

Riết rồi thành diễn đàn của những quý ông thanh lịch luôn. Nên mới chửi vậy đã kêu nhục mạ người khác rồi mất dạy này kia không xứng đáng với diễn đàn này :)
Đã tìm tới những loại hình dịch vụ này, về cơ bản tôi không đánh giá ở đây thanh cao hơn ở rp****.
Cách xưng hô nói chuyện ko làm diễn đàn mình thanh cao hơn bên còn lại đâu. Về cơ bản anh em trong này chơi dịch vụ cũng chẳng kém bên kia.

Thân ái.

Ký tên đóng dấu.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn and tentails

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Mời bác đọc lại nội quy diễn đàn, và thân ái bác hãy đi ra khỏi diễn đàn này. Nơi đây ko chấp nhận những người nói năng mất dạy như bác. Nghe những thứ mất dạy ở diễn đàn mà bực mình. Chả hiểu từ bao giờ nơi đây lại biến thành chỗ cho những người như thế này vào nữa. Mong mod làm việc kỹ càng hơn vụ này.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear bạn,

Vậy mình sẽ nhường sân khấu lại cho những quý ông thanh lịch như bạn.

Thân ái

Ký tên và đóng dấu.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Ko tiễn nhé. Hy vọng mình sẽ ko thấy những thứ mà mình xem là rác rưởi đó một lần nào nữa. 1 con sâu làm sầu nồi canh. Nếu diễn đàn cứ tiếp tục chứa chấp những con sâu này thì sẽ loạn lên mà thôi.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Này quý ông thanh lịch.
Sao lại nhục mạ gọi tôi bằng rác rưởi thế.
Ô kìa ?!?
=]] Hoá ra cũng như ai, toàn diễn viên kịch hạng A.

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Tôi gọi cái thứ bác văng tục chửi thề trên này là rác rưởi đấy chứ tôi ko nói bác rác rưởi nhé. Những thứ đó ko phải là rác rưởi sao? Một người nếu có trình độ văn hóa bằng cấp liệu có văng tục chửi rủa người khác? Tôi cho là không.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear bác
Ô thế bác chưa nghe tiến sĩ chửi thề à.
Ở trên vừa chửi tôi mất dạy xong giờ lại chối bảo nói người khác chứ không nói tôi.
Thôi thôi bớt, bớt giả vờ thanh lịch cho tôi nhờ
Thật đấy.

Thân ái,

Ký tên đóng dấu.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
454
311
Sài Thành
0 ₿
Sao cũng được chỉ cần bác hãy đi qua nơi nào đó phù hợp với bác. Tôi và mọi người trên này chắc chắn ko ủng hộ việc văng tục chửi thề. Thân ái lần cuối cùng cũng ko muốn nói chuyện với một người như vậy.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear bác,

Ok bác nhé. Nếu nói không lại tôi thì cứ việc nói thẳng, không cần phải “sao cũng được” ^^

Ân ái,
À nhầm
Thân ái,

Ký tên đóng dấu.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác hiểu sai ý tui rồi , im lặng mà chơi là biết chỗ đó có dịch vụ như vậy thì im lặng tới đó chơi, đừng tới đó khoe là tui đọc trên diễn đàn CĐMS thấy nói chỗ này có như vậy , bác hiểu ý tui ko , CĐMS là nơi anh em chia sẻ chỗ ăn chơi này nọ cho nhau biết , mấy ông thần cứ đi khoe cho KTV coi là anh coi em trên CĐMS , anh thấy anh em trên CĐMS nói em làm thế này thế kia , khác gì cái *** ăn chơi của cánh đàn ông phơi ra cho mấy con vợ nó thấy ah =)) có cái chỗ để lấy thông tin thì phải biết giữ gìn , còn mấy ông cứ phơi cái góc thông tin ra cho người ta thấy thì chơi chỗ nào cũng bể thôi =))

2 bác @Trở Lại@techoctogroup bình tĩnh đi, quan điểm khác nhau thì nói nữa cũng k giải quyết được gì đâu , diễn đàn này là diễn đàn ăn chơi thật nhưng ăn chơi có văn hóa , anh em bên nay ai cũng biết chửi thề cả nhưng người ta ko chửi và dùng từ ngữ lịch sự hơn , ai thích văng tục chửi bậy thì cứ qua bên kia mà sinh hoạt cho hợp với sở thích thôi .

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
78
63
Q12
0 ₿
Mấy ae nên chia sẽ những gì có trong gói dịch vụ của cơ sở, còn những cái bonus ưu ái thì nên inb chia sẽ riêng sẽ hay hơn

• Like
Điểm cảm xúc: techoctogroup

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Đây là diễn đàn mát xa thì ông thớt lên làm review về chỗ mát xa là đúng với mục tiêu của diễn đàn. Miễn không có review xl thì thôi chứ mắc cái gì mà bu vào chửi, lũ dở hơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Phương_nguyen

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
26
31
TPHCM
0 ₿
Nghe mùi là biết Xạo rồi, Nhỏ Nxxxxx bên TTT còn hỏi là Nếu vuốt trúng (chỉ trúng sơ, ko có HJ hay HE nhé) thì TIPS bao nhiêu? Tao nói là khoảng 2 đến 3 xị, nhỏ cười Khinh ra mặt luôn

Nói mấy a toàn TIPS 500 đế 1tr
Mấy ông bớt PR đi, TIPS vừa phải để anh em có Sổ Hộ Nghèo con đi ké nữa