Khác Cập nhật tình hình My Beauty Spa ngày 8/12

Lượt xem: 11,039

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì bắt dc chân ái từ cơ sở lành mạnh. Nên phải giữ kín kẻ trong giai đoạn này
Vừa rồi mới rần rần gây xáo trộn.ảnh hưởng lượng khách nữ(họ làm lâu dài)
Chủ phải mò lên tận diễn đàn và nói rõ quan điểm rồi.
Anh em ai ở đây,hầu như cũng đều biết ở đó có gì rồi.
Mong anh em có đi mà dc đối đãi tốt,nên giữ im lặng không làm ảnh hưởng đến sự nghiệp hưởng thụ của các anh em khác.

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
37
27
Tân Bình
0 ₿
Bác nói rất đúng hợp lý, nè,, Mấy cha nội âm binh chửi đâu vào mà xem. Diễn đàn là nơi chia sẻ, ai cũng im im núp lùm hết thì còn gì là dd có bái viết cho mấy tui bây xem, cứ tỏ vẻ ta đây là hay :))

Nói thẳng lun nếu k có bác Duong Văn Cường test viết bài lên đây mà cũng im un theo ý tụi mày thì làm gì có chỗ cho tụi bây đi ở đó còn bày đặt xàm chửi

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
458
319
Sài Thành
0 ₿
Mấy thằng chửi là xàm lông thôi mà bác quan tâm làm gì, nhiều bài report bị chúng nó vào chửi rồi cũng chẳng lạ gì, hy vọng mod quan tâm hơn các bài vuốt lướt này và cho những thành viên chửi nhục mạ người khác ra đảo dùm. Còn về chủ thớt đi chơi về chia sẽ ae mình rất ủng hộ 10 điểm ko có nhưng.

• Like
Điểm cảm xúc: Phương_nguyen

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Thì dô đó mấy e nó vuốt lướt giống spa nhưng kiểu hj lén lút giống đợt trước ở joko bên tân bình !em có he em khưm ! Nhưng so với joko thì rẻ hơn ! Do cơ sơ vật chất ko được như bên spa khác !Bữa đi thử lần random trúng em ko có he với lại bên đó xa quá nên chưa trải nghiệm hết ktv ! Do bên đó spa chủ yếu làm cho khách nữ chứ ko phải mấy spa kia là chủ yếu làm cho nam ,mà mấy ô nam bu vô nhiều quá nên nó căng thẳng rùm bem tùm lum kkkk

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Mấy ổ giờ giấu ghê lắm sợ ảnh hưởng mấy em ! Mấy ô mới thì dô book random tự tìm chân ái đi !tầm đi hết một lượt trải nghiệm đi vé cũng rẻ mà !

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
458
319
Sài Thành
0 ₿
Giấu thì im ỉm luôn cho rồi đây nêu tên lễ tân ra chả hiểu thể hiện điều gì. Thôi té.

• Haha
Điểm cảm xúc: yeugaixinh