Tôi&Em Câu chuyện tình tôi - Và tôi đã yêu em

Lượt xem: 542

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
<<Tiếp phần trước>>
Sau khi có được số liên lạc của em rồi thì thỉnh thoảng tôi rủ em đi ăn, có khi em nhận lời, có khi không. Những hôm em nhận lời thì tôi vui lắm, đi ăn mà cứ mãi ngắm em, nói thật lúc đó thì không ai qua em được, lúc nào đi chung em cũng mặc đầm rất xinh, như nàng công chúa nhỏ bước ra từ những trang truyện cổ tích.
Sau đó tôi dò hỏi thăm thì biết em đang làm trong cơ sở rất hot lúc bấy giờ, nằm trên đường Lê Hồng Phong, và nghe đâu em cũng là một số rất hot của cơ sở này. Đến giờ tôi cũng không hiểu sao em lại nhận lời đi ăn, đi chơi với nhau, vì lúc đấy tôi vừa mới ra trường, lương ba cọc ba đồng, lại cũng không phải cao to đẹp trai, mà có khi ngược lại là đằng khác. Chắc là số của tôi may mắn.

Xen kẽ những lần đi ăn thì tôi và em thỉnh thoảng lên bar chơi. Đến thời điểm này, thỉnh thoảng lâu lâu tôi cũng lên bar một vài lần, trong bar thì có rất nhiều các cô gái đẹp. Nhưng đối với tôi, em là nhất, thời gian sau em ăn mặc sexy hơi, khuông ngực nảy nở, mái tóc bồng bềnh, ánh mắt đa tình nhưng có chút bất cần đời, đôi môi gợi tình. Phải nói là em vô cùng hợp với ánh đèn, với nhạc, với sự hào nhoáng của vũ trường. Những cái nhúng nhảy của em như bừng sáng, thu hút mọi ánh nhìn của những anh chàng xung quanh. Những lúc đấy, tôi không những không thấy khó chịu mà còn cảm thấy rất vui vẻ, hãnh diện lắm, mình tôi nhìn bèo thế mà có thể được đi chung với em. Khi lên bar, em giống như là trở về với thế giới của mình vậy, em nhúng nhảy, phiêu theo tiếng nhạc, bỏ tôi ngồi một mình bơ vơ nhưng sao tôi lại không thấy buồn tí nào cả, tôi thích em, thích ngắm nhìn em, thích thấy em tự do trong thế giới của mình. Tôi yêu em!

Vâng, tôi đã yêu em mất rồi, một thời gian không gặp được em là tôi thấy nhớ. Tôi đã có những giấc mơ tôi và em bên nhau, có những đứa con xinh xắn. Tôi và em nắm tay các con chạy nhảy trên cánh đồng cỏ xanh mướt. Nhiều lần tôi muốn tỏ tình với em, muốn lấy em làm vợ, muốn em là của chỉ riêng tôi. Nhưng sau đó là những đấu tranh tâm lý giữa tôi với chính tôi. Về tình cảm, tôi rất muốn cưới em làm vợ, về lý trí, tôi không đủ tự tin mình có thể nuôi được em vì tôi chỉ là thằng nhân viên lương ba cọc ba đồng, không biết em có thật sự hợp với cuộc sống của tôi hay không vì tôi thấy em rất hợp với ánh đèn sôi động ngoài kia...Tôi có nên giữ em cho riêng mình không! Có lẽ tôi không nên giữ em cho riêng mình, em phải là của thế giới tự do ngoài kia. Nhiều lần lý trí của tôi đã thắng, tôi không dám mạnh mẽ tỏ tình với em, không dám quyết lấy em làm vợ.

Tôi và em cứ đến với nhau kiểu quan hệ nữa vời như vậy. Thỉnh thoảng tôi rủ em đi ăn, lâu lâu đi công tác về tôi tặng em vài món quà nhỏ. Thỉnh thoảng cao hứng tôi và em lại lên bar, tôi lại mê mẫn ngắm nhìn em. À, từ khi tôi biết em làm trong cơ sở đó thì đến giờ dù em đã nghĩ làm từ lâu, tôi vẫn chưa một lần vào đó massage, và đến giờ em cũng chưa từng massage cho tôi luôn. Tôi nghĩ mình đã có cơ hội vì vài lần tôi về nhà em, được em nấu cơm cho ăn. Nhưng tôi vẫn không thắng được những suy nghĩ kia của mình. Có lẽ em cũng hiểu, vì em chưa từng đòi hỏi hay yêu cầu tôi điều gì.

Tôi yêu em! tôi dám khẳng định ngay từ đầu như vậy, nhưng tôi không thắng được mặt suy nghĩ kia của mình. Cứ thế tôi và em đến với nhau bằng kiểu quan hệ nữa vời như vậy, cứ đi song song rồi lại cuồng nhiệt va vào nhau, rồi lại quay về hai đường song song!
Một thời gian dài tôi và em cứ ở bên đời nhau như thế, nữ hoàng của tôi!

<<Còn tiếp>>

• Like
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Myth

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ