Tân Bình Chất lượng vẫn "Đỉnh Của Đỉnh" 05 Savi

Lượt xem: 1,289

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Trên chiếc xe máy chạy về nhà cách đây hai tuần, ở một buổi chiều nóng bức, bỗng chốc tâm trí hiện lên hình ảnh bạn Ốc xinh xắn mặc áo vàng cùng váy đen, giọng nói tinh nghịch mời chào các dịch vụ thư giãn. Cái khuôn mặt đáng yêu đó, giọng nói đó sao lại có duyên thế chứ, nhớ lại thôi là muốn Savi thẳng tiến ngay và liền.... Lại nhớ đến 05 "vú bự" với tuyệt kĩ "kẹp xúc xích" làm "thằng nhỏ" trong quần không khỏi thèm thuồng "dựng lên khởi nghĩa đòi quyền lợi". Thôi thì thằng anh nhớ Ốc, "thằng nhỏ" nhớ 05, anh đành đau túi để tới Savi.

Tới nơi, vừa đá chống, Ốc đã nhận ngay ra mình, đôn đả mở cửa mời mình vào trong. Ôi đã xinh mà tận tình thế.... Chậc chậc... Nãy giờ lan man nhiều quá, thôi tém tém lại, vô chủ đề chính hôm nay.

Lần trước đã đi thử vé Thái với 05, chất lượng đã trên cả tuyệt vời nên lần này mình thử đi vé Onsen xem bé 05 có gì thú vị không.

Lên phòng, mình xông hơi tầm 10 phút thì bé vào. Vẫn như lần trước, bé tinh nghịch chạy ngay đến chào hỏi, lấy khăn lau khắp người mình. Bé dìu mình ngồi xuống giường, nhanh chóng thoát y, đưa hai "quả bưởi" mời gọi trước mặt. "Bưởi" ngon, bé có lòng mời, ai lại từ chối. Tranh thủ liếm, mút, bóp cho thoả cơn dâm. Đít bé cũng cong nên tranh thủ lâu lâu tét vài cái cho đã tay.

Sau đó bé dìu mình vào bồn tắm táp. Trong làn nước ấm của bồn, bé tắm rất kĩ mọi chỗ trên người mình, lâu lâu lại đưa tay xuống nghịch "thằng nhỏ" làm "nhỏ" cứng như chưa được cứng. Sau đó bé đưa lưỡi liếm tai, đưa lưỡi xuống cổ và ti mình. Đường lưỡi bé đi rất dẻo ở ti nhé. Mình thèm quá, bảo bé BJ luôn để hạ bớt cơn nứng. BJ một lúc, bé lại giở tuyệt kĩ "kẹp xúc xích" khiến mình phê xém phọt, nếu không nhờ bé tinh ý dừng lại đúng lúc.

Xong màn dạo đầu trong bồn, bé dẫn mình ra giường lau khô, rồi massage khoẻ. Màn massage khoẻ mình đã khen từ bài trước rồi, rất có lực và bài bản. Sau đó, bé bôi dầu trơn lên người, bắt đầu chà Thái. Đúng là vú bự chà có khác, đi tới đâu cảm giác mềm mềm của vú chà lên phê thấy rõ.... Bé lật mình ngược lại, liếm ti rồi đi từ từ xuống dưới. Bé bắt đầu BJ, đá trứng cút, "kẹp xúc xích". Tầm 5 phút, chịu hết nổi mình bắn xối xả lên ngực bé. Cả hai sau đó nằm nghỉ, ôm nhau chút rồi tắm táp lại, chia tay.

Đánh giá tổng quan 05:
V1: 8.5 (To, tròn, chà Thái, kẹp cu đã)
V2: 8.0 (Cân đối, ít lipit)
V3: 8.0 ( To, chắc, bóp đã)
Service: 9.0 (massage khoẻ tốt, thái độ vui vẻ, nhiệt tình, massage thích nhất phần kẹp cu)
Quản lý Ốc: 10 điểm độ xinh, vui vẻ... Đi massage xong về "cảm nắng" luôn quản lý =))) Đọc tới đây đừng đỏ mặt nha Ốc... Ha haaa

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,945
3,217
Hang Thỏ
64 ₿