Check shiatsu lần đầu@@ thất vọng

Lượt xem: 7,036

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Hehe bác đông viên tốt vs đệ quá^^

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Ad xin cảm ơn bác về những góp ý về bé 27 này. Ad đã làm việc lại với bé cũng như hỏi quản lý về việc thăm dò ý kiến của khách về bé KTV 27 này. Thì ai cũng gật đầu khen bé làm tốt. Vậy bác có sự nhầm lẫn nào ở đây không ạ.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Dạ k a, đúng như rp em nêu trên lun ấy, em ra về trong sự thất vọng lun@@

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Vậy bác có thể cho Ad biết bác đi vào ngày nào, và vào khoảng thời gian nào được không ạ. Vì như vậy thì Ad sẽ dễ làm việc với bé hơn. Cảm ơn bác ạ.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Vs lúc massa em k hề phàn nàn gì hết vẫn tỏ ra bình thường vì sợ bé buồn, lúc về có thấy a locker em vẫn bảo ok

• Like

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Mong admin nhẹ nhàng với bé ae chỉ góp ý cho bé cũng như shiatsu hoàn thiện hơn th, về csvc thì rất là thích nhưng mong ngoài đó ra các bé có thể làm cho ae thêm phần thoải mái để nhớ các bé để còn tiếp tục ủng hộ shiatsu.

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Ngày 31/3 hôm nay á ad, tầm 13h40 là em đang phòng chờ nhâm nhi nc đợi phòng em đi vé vip2 lúc vào thì chỉ có một anh đứng chứ k thấy pé tiếp viên dth lun

• Like

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Cảm ơn bác đã nhắc nhở, Ad sẽ chỉ làm việc nhẹ nhàng với bé thôi ạ. Ad cũng thương hoa tiếc ngọc lắm chứ :p

• Like
Điểm cảm xúc: Mr...P

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Cảm ơn bác đã cung cấp thông tin cho Ad, và Ad cũng sẽ làm việc lại với bé về vấn đề này. Và lần sau, nếu bác không thích, bác cũng có thể yêu cầu đổi KTV mà. Ad cũng cảm ơn bác về những góp ý, và rất mong sẽ được phục vụ bác ở những lần sau. Xin cảm ơn

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Hẹn shiatsu 1 ngày k xa. Chứ thấy phong cách bên shiatsu là thích thú r mong các bé cũng làm thích thú k kém admin nhẹ nhàng với bé để ae còn đc bên bé chứ ae cũng thương hoa tiếc ngọc k khác ad :))

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Dạ ok ad, còn vấn đề đỗi ktv thực sự em hay ae nào đa phần thực sự rất ngại vụ này lun ấy

• Like

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Nếu không vừa lòng, bác có thể yêu cầu đổi KTV. Vì Ad mong muốn mang đến anh em những quyền lợi tốt nhất khi sử dụng dịch vụ tại cơ sở ạ.

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Cơ sở hân hạnh được phục vụ bác trong thời gian gần nhất. Và ở lần tới, các bé sẽ làm bác thích thú hơn ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

cau2ngheo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/3/19
Chủ đề
0
4
0
29
0 ₿
lần sau cứ theo rp của a e mà đi bác à cho đỡ sụp hầm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.