Tân Bình chết với cặp dừa sáp 18 Savi

Lượt xem: 1,211

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Tan ca về tranh thủ làm nhẹ chén cơm, xách chiến mã Wave đến địa điểm gửi xe đến quầy, gặp ngay lễ tân được tư vấn vé, thế là móc ra đưa code cho lễ tân, và được biết chỉ còn bé 18 thôi, thấy cũng ổn nên lên luôn. Ngồi uốn trà được vài phút thì được mời lên phòng, được pv dẫn lên đến lầu, csvc thì đẹp, ok, bồn tắm đủ 2 người, giường to. Thay đồ xông hơi, nhưng hơi lên chậm quá, nên mình cũng bỏ qua bước này, nằm nghỉ tý nghe tiếng bé bước vào, bé thấy mình đang nằm bé sà vào nằm lên người mình liền, làm mình cũng thích thú ôm bé liền, Bé kêu mình đi tắm nha a, ok liền, Sau khi lột xiêm y ra, tuy da hơi ngâm nhưng mặt có duyên và dâm, ngực thì cam lai, cũng khá to,hơi sệ nhẹ, bé nói ngực là cặp dừa sáp, bao ngon và ngọt,
Vào bồn bé tắm khá kỹ từ chân đến đầu, sau đó bé kêu anh dựa lưng vào bồn đi, là mình có cảm giác sắp bị mần thịt rồi đây, bé đi lưỡi từ chân lên đùi, liếm nhẹ thằng em cái, đá bi cái, rồi lên bụng, lên ngực, tai…..rồi điểm dùng của bé là thằng em, bj lấy bj để, thấy mình cương cứng cái bé ngưng, bé kêu qua giường đi em làm tiếp cho nè, sau khi qua giường bé bay lên người hôn hít các kiểu, giống như lâu lắm rồi bé không được hôn hít vậy, làm mình kích thích theo, rồi bé đổ dầu lên trườn tới trườn lui, v4 cạ cạ nó sướng tê người, mình kêu cạ tiếp đi em, phê quá em ơi, bé quay người lại cạ theo thế doggy, nó còn phê hơn nữa anh em ạ, cảm giác như mình ịch thế doggy (ko có đút vô nha) nó tới nái luôn, và bé bj tiếp, đến lúc mình lên đỉnh rồi, thật sảng khoái.
Bé tắm lại rồi lên giường massage khỏe, bé đấm có lực, đủ bài, làm mình phê quá ngủ hồi nào không hay, giật mình dậy, thấy trễ nên thôi ra về.

Thiệt hại:
Tic: 800k còn 600k camapro
Tip: bằng vé 800k
Giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề