Q.8 ##Chiều mưa cùng em gái 20

Lượt xem: 1,866

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
Chuyện giờ mới kể. Chuyện là bữa đoán đúng SG VietNam-ThaiLan mà không được nhận quà (vì chưa đủ chỉ tiêu, buồn tập 1)

Buồn quá alo qua massage Trung Sơn book luôn số 20 và hẹn 6:00 anh đến.

Hết giờ làm cùng chiến mã phi thẳng qua Trung Sơn. Lúc mình tới hình như bị đông khách kẹt phòng nên phải đợi chút (buồn tập 2), rồi cũng được đưa vô phòng (phòng cũ nhìn chán lắm điểm trừ ở chỗ đông khách ). Sau đó lột đồ bay vào xông hơi cho xả xui. Bé vô sớm nên tranh thủ ra bắt chuyện với em nó, bé nói chuyện rất thân thiện, dáng người mi nhon, bé chịu nói chuyện nên cũng khá ok (dạ dạ… vâng vâng… ngoan lắm ), lúc vào bồn tắm bé tắm rửa sạch sẽ cho thằng lớn lẫn thằng nhỏ, đã thế còn vuốt trụ nhẹ nhàng làm thằng nhỏ tỉnh luôn, thấy vậy bé cười nhẹ (em không có làm gì nha, cười nham hiểm) rồi kêu ra giường em đấm bóp cho.

Sau màn đấm bóp là màn đi lưỡi kèm chà ngực trên lưng mình rồi cặp ngực căng tròn cọ xát từ mông lên lưng, lật lại đi ngược từ ngực xuống ngã tam tâm lý, sao bao nhiêu phút đá trứng cút, mâm mê qua lại vuốt ve thằng nhóc, tranh thủ khám lại em nó, cuối cùng cũng out trong sung sướng, nằm tâm sự với bé tầm 15 phút rồi tắm táp, lau người, thay đồ rồi chia tay với bé.

Đánh giá bé 20 : mình đầy đặng

V1: Ngực to tròn không vừa tay

V2: Eo sương sương

V3: Mông tròn @@

V4: Nước nôi đầy đủ

Điểm + cho ktv dễ thương ngoan

Điểm - là cơ sở đông nên phòng cũ ko hài lòng.

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Mong tròn nước nôi đầy đủ Quá ngon mừng pác ngon cơm

Góc Phố

Hạ Sĩ