Tân Bình Mỹ nhân Chiều tối máu lửa tại savi Cộng Hòa

Lượt xem: 1,664

MSSG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/6/20
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng lâu ròi hôm nay đi massage quá đã và ưng ý quá phải lên viết ngay review cho ae xem .
Như thường lệ tới ngày phải đi massage ,ko đi là người ngứa ngáy ko chịu dc , thế là lân la hỏi thăm ông bạn dc ổng giới thiệu cho Savi Cộng Hòa, thế là phi xe đến ngay bước vào quán chói mắt với bộ ghế đỏ rực lửa , gặp quản lý làm ngay cái vé SaviNew , dc quản lý cho xem ảnh các KTV qua smartphone, lựa qua chọn lại chọn em 11.
Lên phòng cất hết đồ vào tủ chui vào xông hơi khô ngay luôn ,mình rất thích xông hơi khô như này mà ít chỗ nào có , đa số xông ướt. Khoái Khoái liền , vào xông khoảng 10phut bé 11 vào , bé đưa khăn cho lau mồ hôi , vì thích xông khô nên đành cho bé đợi mình tý thoi kkka. Ra ghế ngồi bé tận tình chăm sóc lau khô người cho mình ròi vào tắm chung thoát y ôm ấp kì cọ hôn khám phá đủ kiểu trong bồn, cảm giác sung sướng và đê mê nên mình bắn pháo hoa một phát CIA trong bồn bé ngậm hút 1 hồi mới chịu tha thằng em , bé hỏi mình có mệt hok ( anh ko mệt bé ơi ) kkka . xong bé tắm lại cho mình và bé ròi ra giường , bé xoa đầu , massage tay chân lưng , chườm đá nóng , trườn thái , nuru nhột nhột quá ư là đã thế pháo lại lại lên nòng và chuẩn bị phát bắn thứ 2 , bé hôn khắp người mình và tới thằng em , mình cũng choàng chân bé qua và hôn cô em của bé , phát pháo thứ 2 kết thúc ở kiểu 69 quá đã lần 2 . Xong bé tắm lại cho mình và nằm tâm sự trong vài phút còn lại, ưng ý quá nên mình máu lửa ( máu lửa là đây):beauty:nói bé báo quản lý mua thêm vé thái 70phut để ở bên cạnh bé thêm kkka.
Đánh giá bé 11 theo gu của mình :
Mặt bé xinh, dễ thương
V1: Cam ngọt , cam mỹ
V2: ko tý mở thừa, mình dây
V3: Vừa phải , xoa sướng tay
V4: Nước ngọt khít và thơm hôn đã luôn.
Tổng chi phí :
Tic : 1 vé SaviNew (1200k)giảm còn 600k + 1 vé thái 450k.
Tip : 2000k ( vì quá ưng ý bé )
Tổng cộng tic và tip = 3050k
Phòng ốc tốt , bé dễ thương, quản lý dễ thương . Hen gặp lại

Đính kèm

4.4 MB · Lượt xem: 63
    4.3 MB · Lượt xem: 49
  • Like
Điểm cảm xúc: LSO and Giàhamzui

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
May quá mình chim mồi ông bạn thành công =))

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ e cảm ơn a nhiều ạ