Thủ Đức Chìm đắm trong sự dễ thương với cô nàng Hà Nội

Lượt xem: 1,037

linhngy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/23
Chủ đề
1
3
1
Hồ chi minh
0 ₿
Tiện đường đi công chuyện gần Phara nên mình ghé luôn cho đỡ nắng. Vào tới nơi la có cu em dắt xe cho mình rôi dẫn mình lên lễ tân luôn rất la nhiệt tình. Tính minh cung dễ nên lễ tân hoi thi minh bao em nao đến lượt thi cho lên. Vao ngôi 1 lát thi ẻm cung đi vào. Ân tượng đâu tiên đập vao mặt mình la khuôn mặt dễ thương vãi, mắt đẹp dã man, chào cái ma nghe mát tận ruột. Cái giọng gái bắc nghe no đã gì đâu. Mới đi nắng minh bao ko xông hơi nên ẻm bảo đê pha nước tắm. Tắm táp xong thi cung lên làm bài đấm bóp, tay đấm có lực phết, em đi cho bài ms đầu phê luôn. Nc dễ thương cực , cái giọng nghe mê quá trời. Xong xuôi thi đến phần mệt. Làm bai thái có tâm cực kỳ.em Đi tới đâu minh phê tới đó. một hồi thi cung đến thằng nhỏ. Ẻm lam minh phê tới óc luôn . Xong cung out.
Xuông quầy lam tô mì trứng rồi chuồn
Nx V1 hệ cam vừa tay thôi, ma v3 đầy đà, mông căng tròn, đùi múp mụp ra, nguời thi cứ mát lạnh đi. 9,5 /10 vi lam biếng leo thang bộ. Csvc quá ok. Lễ tân phục vụ quá nhiệt tình . Chắc chắn quay lại 1 ngay gân nhất vì bé hợp gu em quá

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Bác không nói số nào lại khiến biết bao anh tò mò nữa rồi :2onion35: . Pharaon cảm ơn bác nhiều! Hôm nào trời nắng lại ghé nhà em cho mát nha:cuteonion39: