Q.1 Chọn 108 quá ưng cảm xúc.

Lượt xem: 461

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Sau lần đi 3 tăng massage để rồi cuối cùng chọn dubai điểm đáp cuối thì nay tui quyết định chọn luôn 1 tăng dubai cho nhanh gọn.
Cuối tuần tranh thủ lúc chờ gấu đi làm tóc tui có tý thời gian quý giá để tự thưởng cho bản thân, do thời gian không cho phép nên không đặt số trước được mà canh vừa lúc gấu bắt đầu yên vị tui phi một mạch đến dubai, may mắn còn trống được 1 phòng còn số thì nhiều nhìn qua thấy bé 105 mới khá là tươi mà bé kẹt đến 1 tiếng tui lại tua tiếp đến 108 bé trống.
Dù gấp gáp nhưng vừa vào phòng vẫn xông hơi trước rồi tính gì tính, xông hơi rồi xông khô cho đủ bộ rồi ra tính ngồi lướt dt tý thì bé đã chờ sẵn bên ngoài bước vào. Đúng theo chuẩn dubai, vẫn một cô bé dáng cao ơi là cao , tận m6 lận nhé mấy bác, mặt xinh dễ thương , vòng 1 nhìn hàng cam lai chưa chỉnh sữa bóp mềm đã.Mới gặp đã dê bé được nhiêu rồi :cuteonion9:
Hai đứa ngồi tán dóc hồi tui cũng ráo mồ hôi vào tắm, phần đầu tua nhanh bé tắm cũng gội đầu rồi kỳ cọ rữa các thứ. Phần chính bé dùng thân mình áp vào người tui bắt đầu trườn lên, hôn nhẹ lên cổ rồi đến tai, tay bé vuốt trụ mới mấy cái mà thằng nhóc cứng lên liền, chả bù gấu nhà vuốt hoài hem lên nổi chắc lạ hơi nó lại hứng. Em làm bj trong bồn luôn rất đã tui mê cảm giác bj của bé cực nhiệt tình.
Massage khỏe vừa đủ lực, nằm thư giản nghe nhạc như ở spa lúc này gấu mà gọi chắc bảo nằm phòng kế bên gấu cũng tin luôn chứ .
Thư giản màn 2 bé làm full bài , trường nuru , cạ bướm phải gọi là có tâm , thằng nhóc được phen cảm giác lạ với màn cạ bướm rồi chuyển qua hj đến bj bé làm nhịp nhàng, phối hợp cùng với màn 69 đến lúc out tui bị vắt kiệt khong còn 1 giọt nào.

Như đã tâm sự lúc đầu với bé , sau khi làm xong bé tắm lại cho tui rất kỹ, còn kiểm tra xem còn dầu không , bé còn chạy lấy cái máy sấy để sấy tóc cho tui luôn nữa, làm tui đủ tự tin chạy qua coi gấu xong chưa để đón, vậy mà vẫn còn phải ngồi cf thêm cả tiếng, biết vậy nảy nằm chơi với bé thêm chút hay ở lại làm tô bò kho cho khỏe .

Dubai một lần nữa là điểm dừng chân lý tưởng với mấy bé mỗi gu mỗi kiểu làm lần nào đi cũng mang về một cảm giác mới mới .

Thiệt hại tic vé 2 shot, tip 1200k hài lòng.

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
4
19
17
0 ₿
Có cạ bướm luôn hả bác? Nghe phê quá, cạ bướm xong có ấy đc k bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh có buổi trãi nghiệm nhẹ nhàng và sung sướng cùng bé cưng 108.. vẫn còn nhiều chân ái chờ huynh trãi nghiệm đây ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ