Q.1 Nữ hoàng giải trí 97 Dubai luxury

Lượt xem: 698

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Khuyến cáo thanh niên nghiêm túc không nên chọn bé này, vì gặp xong sẽ bị nhoi nhoi giống bé .
Nay cuối tuần dẫn bé nhà đi cv bơi mà nắng kinh khủng nên đưa qua TTTM hóng máy lạnh chơi cho an toàn. Gấu tham gia hội 8 để mấy ông chồng gương mẫu ngồi ngó mấy nhóc. Đến trưa cũng đến giờ ăn uống xong về cho ngủ,chiều mát xin phép gấu đi làm vài chai với bạn sau khi tròn nghĩa vụ, được gấu duyệt thế là chở gấu về rồi book xe qua quán nhà sàn q4 lai rai hồi rồi tiếp tục gọi grab qua 41 LTHG, hơi lòng vòng nhưng an toàn.
Các thủ tục diễn ra nhanh gọn , chốt số cũng gọn 197. À số này tui chưa gặp nhưng thấy quen quen lúc lên phòng ngồi tý thì nhớ cái quán kara hay đi 97 nên……
Nay lễ nhưng ở đây luôn đông, tui lên còn đúng 1 phòng cho tui cuối đường. Vào ngồi bấm đt kiểm tra tin nhắn tý thì em vào. Tui nhìn em, em nhìn tui và cái đầu tiên là mẽ dẹo một cây, má ủi nhìn cặp dú mẽ mà cứ ưởn ẽo thấy phát mệt. Nói chứ vừa gặp là vui rồi. Ôm em tính hôn trộm mà chưa kịp là bị em hôn tới tấp . Cuối cùng thì tui đang đi hưởng thụ hay bị hưởng thụ trùi. Vào tắm nha.
Vừa vào là mẽ nhào vào ôm hôn rồi cũng bắt đầu công việc chính tắm gội, được khúc này là em không làm tui cười, chứ cười nữa là sặc nước. Xong là đến lúc em đè tui ra, ăn thịt tui như một con sư tử thưởng thức món ăn. Từng chút từng chút em hôn , sờ, còn tui thì bop. Bóp cũng sướng mà em còn phụ hoạ nữa làm tui cười suốt với em. Em chuyển qua mút kem một lúc rồi đưa lên giường . Tui cao hứng bảo em thư giản luôn, thế là okela .
Thư giản : Em đổ dầu bắt đầu dùng cặp ngực trườn lên làm tui thấy tê tê, sau em đi lưỡi trườn ngực từ trên xuống dưới , dạo quanh lượn lờ, đến lúc nằm ngữa lại em tiếp phần trườn mà lần này em như phát hiện món đồ chơi yêu thích, hết khiều khiều rồi bop1 bóp làm thằng nhóc nó ngóc dây. Em lại vuốt nó mấy cái rồi ngậm nó luôn , cảm giác âm ấm rồi siết chặt mút của em làm tui nhu bị rút người lại , dồn hết bao nhiêu tinh tuý nén lại và chỉ chực chờ bắn ngay khi em cho phép, phải là em làm màn này muốn ra là ra nha, em mút rất phê nhưng kéo cảm giác tui rất lâu , đến lúc cao trào thì tui bắn 1 phát mà như để cả tuần chưa được xã luôn vậy.
Kết buổi tắm rữa ngồi tán dóc với em, cách em tiếp khách làm tui cảm thấy vừa vui vừa….sướng . Chốt hạ lần đầu gặp em chắc sẽ gặp dài dài.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé 97 chân ái :cuteonion39: Chúc huynh nhiều sức khỏe và có kì nghỉ lễ vui vẻ ạ :3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC