Q.10 Chốn xưa Minh Minh Tâm

Lượt xem: 3,057

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chắc có lẽ không có anh em nào, với thâm niên 5- 10 năm đam mê môn thể thao này, lại không biết đến tên tuổi Minh Minh Tâm. Thời điểm của những năm 201x với sự chuyển mình mạnh mẽ của các cơ sở massage. Từ thế duy ngã độc tôn của các cơ sở mà nhắc đến vào thời điểm đó là ai cũng biết tên như Minh Tâm, Minh Minh Tâm, Đại Nam, Trường Đua, Boss,... cho đến khi P.A Relax xuất hiện và dần đánh dấu sự xâm nhâp cuộc chơi của các ông lớn khác, mới tạo nên 1 thế "chiến quốc hào hùng" với đa dạng các cơ sở massage cho ae lựa chọn như bây giờ.

Vậy nên, để đánh dấu sự hoài niệm này, lần viết bài này của Ham sẽ đưa lên cho các ae 1 trải nghiệm xúc tích nhất, thông qua những gạch đầu dòng, để các ae có thể nhìn nhận và đánh giá được dịch vụ ở MMT 1 cách khách quan nhất.

- Đầu tiên là về CSVC: sang trọng, sạch sẽ, tông màu chủ đạo là vàng trắng từ quầy lễ tân cho đến phòng VIP riêng, nơi có đầy đủ phòng xông hơi, xông khô, toilet, bồn tắm và thậm chí cả TV cho các ae tận hưởng nhạc sống nhạc chiếu. Điểm trừ là phòng VIP và bồn tắm hơi nhỏ, mang lại 1 chút bất tiện cho 1 thanh niên chân hơi...dài tới lách như Ham, và cả không gian như mang 1 dáng vẻ gì đó của việc vẫn còn hơi đi sau thời đại.
- Giá thành: Ham đi gói VIP 850k, không có giảm gì hết. MMT là cơ sở duy nhất tính đến thời điểm này Ham đi mà k quan tâm đến giảm giá (hoài niệm quá mà nên quyết phải đi thử)
- Dịch vụ trải nghiệm:
+ Ngoài những cái tiêu chuẩn như xông hơi xông khô thì với em út, các bác sẽ được em massage ngực, đấm bóp, vuốt lướt, BJ. Ham có hỏi thêm em về việc tắm chung khi em vào phòng thì mới biết là để tắm chung các bác phải tip cho em ít nhất là 1 triệu (cũng chính xác là cái Ham đồng ý với em để trải nghiệm thử luôn)
+ Đánh giá chung về khâu dịch vụ thì có 1 điểm rất mạnh ở MMT là em Ham đi (em số 22 nhé) có kĩ năng rất tốt. Ham đi ở nhiều cs khác thì hầu như các em đều làm Ham lâu ra hoặc k ra được, nhưng với em 22 đây thì kĩ năng BJ của em rất tốt, chỉ chưa tới 10ph Ham đã chào thua rồi T.T. Nhưng đó là về skill BJ thôi, còn những điểm bất cập khác thì rất nhiều: em k cho hôn ngực (khi Ham và em đang ở trong bồn), khi mát Thái cũng chỉ làm qua loa 1 vài cái lướt lát, k hôn cổ, hôn vai hôn lưng gì cả, đấm bóp cũng diễn ra rất là chóng vánh. Tất cả mọi thứ về em (từ ánh mắt, cử chỉ, giọng nói cho đến quy trình làm) đều mang lại 1 cảm giác như kiểu chỉ muốn kết thúc mọi thứ nhanh nhanh nhất có thể. Quy trình thì em vẫn làm đấy, nhưng mọi giai đoạn đều diễn ra quá là Fast & Furious!
- Về em út:
+ SBD 22
+ Em cao tầm 1m6, body cân đối
+ Nhan sắc trung bình khá, vào tầm 7đ
+ V1 là phần đẹp nhất của em, tiếp theo là V2 và cuối cùng là V3. V4 của em có cắt tỉa gọn gàng
+ Em có lối trò chuyện phóng khoáng, thẳng thắn, đúng với tính chất của 1 cô gái sn 96
+ Kĩ thuật rất mạnh ở phần BJ, nhưng chưa làm được triệt để các phần còn lại như Ham đã nói ở trên -> mang lại cảm giác chóng vánh cho khách hàng
+ Ham cũng có nhận được 1 chia sẻ từ chính em là hiện tại MMT k có em nào trẻ cả mà toàn 9x trở lên thôi. Đây cũng là 1 thông tin đáng giá cho các bác nào muốn đi các em trẻ cân nhắc nhé.

*** Kết lại: Theo quan điểm cá nhân của Ham, với việc bỏ ra 1 triệu (tip) + 850k (tick) = 1tr850k để trải nghiệm dịch vụ kiểu Onsen mà các cơ sở khác hay gọi (chỉ Onsen thôi chứ k có Nuru gì hết nhé) mà không có bất kì 1 phần giảm giá nào thì thật sự là khá chát. Chưa kể đến việc các dịch vụ nhận lại, từ nhan sắc em út, cho đến kỹ năng massage tổng thể, có phần chưa tương xứng. Anh quản lý có nói với Ham sẽ chạy code giảm 150k vé VIP trong tương lai nên nếu bác nào rủng rỉnh tiền hoặc muốn ôn lại quá khứ thì có thể đi nhé. Ham thì chắc sẽ quay về với các nơi chốn quen thuộc hiện tại thôi.

Thích Tạo Nick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/3/23
Chủ đề
5
80
60
VL
0 ₿
Bác viết thấy chuẩn quá. T cũng đã từng thử 1 lần ở các cơ so minh tâm dạng này. Đã sử dụng quen dich vụ ở cac chổ kiểu mới. đi lại bên này 1 lần là thấy khác 1 trời 1 vực. nên chi la thu 1 lan cho biet cam giac. Chu se k bao gio quay lai. Ve moi mặt tất cả đều thua hết tổng quát.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chốt nhanh gọn lẹ
Không đáng để đi với thời giá hiện tại
Nhiều chổ 1.5tr là đã nuru lên bờ xuống ruộng rồi.
Mấy cái thái.osen là gì đâu

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,929
3,195
Hang Thỏ
64 ₿
Những ngày gần đây Tàn cũng đi kiểu giống bác... ôn lại thời chục năm về trc...:ami-(47):Tàn hiện tại chưa đánh giá chung đc các bé ra sao... nhưng sẽ có cái chênh lệch nhẹ... đc cái cần thì sẽ mất một ít cái khác...
Nếu so với hiện nay... lâu lâu đổi gió vẫn thú vị...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Graham and Anh Nam1234

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
hình như có code camapro giảm được 150k á bác. Mà công nhận MMT chưa tiến bộ theo thời đại lắm

• Like

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
mấy cơ sở truyền thống như Đại Nam, Minh Tâm, Viễn Đông thấy ko có giảm nha. Tuần trc mới đi lại Đại Nam Nguyễn Siêu đi phòng 890K 2 tiếng, ko có giảm, bo 1 chai nha

• Like

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ủng hộ MMT giữ được cái sự truyền thống của mình.

nhất chi mai

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/5/23
Chủ đề
0
19
9
75/30 tran van dang
0 ₿
Mấy năm về trước mình từng đi trong hệ thống minh tâm, cũng có quen nhiều em trong minh tâm lun. Sau này minh tâm ko thấy thay đổi dv gì nhiều nên mình cạch từ đó lun.

• Like

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
chốn quen hiện tại chắc Đệ Nhất là ok nhất ở phân khúc kiểu này

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Rất rất lâu rồi mới đọc được 1 bài Reports có tâm có tầm từ 1 Lão Thành anchoi !!!
@Graham , siêng viết bài để tui đọc lấy lại động lực nhé Ham. Thanks ông vì bài viết ^^!

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Graham and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
nguyễn siêu không giảm, bên yersin thì có giảm phòng thường

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
ah bác nhắc mới nhớ, hồi đó có xài code camapro lúc đi Đại Nam, từ lúc camapro thu phí tui ko có xài nữa nên quên mất

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
cảm ơn ông, sắp xếp hôm nào anh em mình đi chung massage phòng couple đi là về tự dưng có động lực viết bài liền à kakaka

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.