Q.7 Chốt cái tết cùng l.o.x tại MiA Spa

Lượt xem: 1,551

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
Chào anh em .
Thở cái hết tết, ta lại đi mần . Nhân một buổi trưa nắng cực đang lang thang bên q8 tìm đồng râm ghé Boss hát hò mà nghỉ lại bác biết bác buồn đấy sẳn tiện tạt qua chỗ Mia gì gì gần đây.
Chỉ đường :
Từ Boss qua cầu Himlam chạy xuống cầu gặp đường D1 queo phải chạy thẳng thấy đường 20 cắt qua thì đâm xéo qua ngược chiều tý là gặp tiệm.
CSVC :
Phong cách y như ORC q7, gửi xe dưới hầm rồi lên . Ở đây có ku em đón đưa lên, ku em rất dễ thương kkkkk. Lễ tân thấy 2 bé, nay chắc mới thu bài hay sao mà nhìn hem tươi lắm để cho ku em pv l.o.x luôn hà. Thay dép lên phòng lội bộ nhé
Phòng thì giống bên ORC PN , có bồn tắm trong phòng, có xông khô, wc bên ngoài. 2 giường có rèm che , có nhạc du dương dúng chất xì pa. Có đều loa hay chất lượng nhạc không tốt nghe rè rè hơi khó chịu. Bồn tắm tự tắm lúc tắm bé sẽ chiêm ngưỡng mấy anh em tắm nếu kg ngại. Nước lúc nóng và lúc rất nóng nhé nên xoay núm cẩn thận.
Đồ ăn : có trái cây, trứng gà, nước suối.

Dịch vụ : Lần đầu gặp bé A suất 90 ph. Do tết khách mới vào đông thì phải nên mấy bé kín lịch làm cho lúc làm cho l.o.x bé luôn ở tâm trạng muốn ít làm nhất.
Nếu nói theo làm có cảm xúc hay làm công nghiệp thì l.o.x đánh là là làm mất cảm xúc nhưng không có tố chất công nghiệp mà có tố chất lười làm. Bé muốn l.o.x dành thời gian để tắm, để xông hơi . Phần massage tầm 3-5ph, vuốt đi vuốt lại 5-6 lần rồi là massage lượt nữa. Thật cách bé massage chả đụng chạm gì nhiều cứ nghỉ đang đi massage khỏe mà được mấy bé vuốt sâu còn sướng hơn. Sau nằm ngữa lại thì bắt đầu hj luôn. do trình độ cầm cự có hạn nên sau 2-3 lượt vuốt sóc lọ l.o.x cũng phải chào thua. Xong chỉ còn ngồi nói chuyện cho hết giờ nên l.o.x thấy vậy tắm lại xuống . coi giờ mới tầm 1h10ph. Tính từ lúc vừa vào đến cơ sở đến khi xong xuống ngồi quầy.
Lễ tân lúc này bận nên l.o.x cũng thanh toán vé tip về.
Túm lại không ghé lại nữa vì dấu hiệu mấy bé đang như bên ORC rồi. Một sự sụp nhẹ cho cái kết tết.
Khuyến nghị anh em đi nên đi gói 90ph thì có giờ để xông hơi và tắm, còn gói 60 chắc kg kip vì vào là tính giờ luôn rồi . Và lễ tân cũng chả quan tâm suất làm đủ giờ hay không .

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
71
33
0 ₿
Tính mai ghé thử mà thấy không cảm xúc chắc thôi quay lại q1 yêu dấu thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
chán thế bác. Chưa gì mà đã tuột dốc rồi à.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
Chắc đầu năm đông nên mấy em mệt ấy mà, thôi mấy anh em nào siêng năng vào nằm ngủ giấc vậy rồi tip mấy em cho mấy em đỡ mệt đi hehe

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Chắc tết mới mở lại còn đông nên chạy show mấy em đuối ,mà đụng chạm sờ mó khám phá dễ ko bác ? Bên này cũng tiềm năng đó chờ bác khai phá thêm

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
thêm cái nếu anh em sụp mà có đặt qua zalo sẽ được chị chủ auto soạn sẵn tin nhắn xin lỗi nhé. hehehe. L.o.x thấy công nghiệp từ chủ luôn rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
87
52
12589
0 ₿
Chuẩn.chủ cũng xin lỗi ik chang ai cũng như nhau.nói chúng tiệm này lùa gà ae k nên đi

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
87
52
12589
0 ₿
Vậy là Lúc đó bác ngồi kế tui.bác lên trước tui lên sau.cái đĩa trái cây nổi bật kkk

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
2 bé cùng đi. Cùng nhau ăn bơ từ mấy bé kkkk
Suy cho cùng. Lỗi thuộc về ktv
Nhưng công nhận đông vl. Ngồi nc tầm 1 tiếng,nhìn khách ra vô nườm nượp.
2 thánh sụp hầm đi tới đâu cũng gặp số nhọ hén kkkk