Q.7 Thật sự hạnh phúc cùng bé Duyên ORCHIDS Quận 7

Lượt xem: 5,331

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Đã lâu lắm rồi tui đi Massage mệt, Massage vuốt lướt mà cảm thấy hào hứng hạnh phúc mà vui với 1 KTV như bé Duyên ORCHIDS vậy
Hôm nay chủ nhật cuối tuần không có kèo, trong lòng buồn buồn cô đơn nên nhắn tin cho bé lễ tân là suất 19h có ai không, thì bé kêu còn có Vy và Duyên. mà Vy đi rồi nên thôi đặt bé Duyên coi thử sao.

Thì chiều 18h tối xách xe chạy tới cơ sở là 18h30.Ai chứ tui thấy bé lễ tân ở đây nhìn sang, xinh gái mà thần thái lắm nha. giọng nói nhỏ nhẹ mà chỉ muốn ôm em vào lòng haha.. tới sớm thì đợi khoảng 10 phút thì có phòng. bé Duyên mở cửa chào anh mời anh lên phòng. trời ơi ta nói nhìn ẻm cười mà ta nói xinh gái dã man luôn í. trong lòng hì hửng thích thích rồi hihi.. thì lên lầu 1 mở cửa vào là phòng sạch sẽ, mùi tinh dầu và tiếng nhạc du dương sướng gì đâu á. bé kêu anh thay đồ rồi vào tắm nhé. tui tắm sơ xíu rồi quần khắn trắng bước ra. Nằm sấp bé bắt đầu dùng bàn tay vuốt tới đâu mà phê tới óc chỗ đó. Bé vuốt khỏe mà đã lắm anh em ơi. đi tới đâu mà sướng chỗ đó. vai, cổ, gáy mà đã gì đâu.
Rồi bé bắt đầu kéo khắn từ từ xuống cảm giác chill chill đã lắm hen. bé bắt đầu vuốt mông, bẹn rồi màn tui thích nhất là chổng mông bé vuốt trụ. bàn tay mềm mại sờ sờ kéo kéo bé ciu mà mình chào cờ thẳng đứng. ẻm nói sao anh cứng nhanh thế hihi.ngại gì đâu á. Duyên vuốt chân rồi tới tay. bé vuốt đã lắm luôn.
Rồi vừa làm vừa tán gẫu với em. ẻm nói chuyện rất tự nhiên nha anh em, mình 8 với bé mà từ trên trời xuống dưới biển. hợp gu gì đâu á hihi.
Rồi màn gay cấn đã tới. ẻm kêu anh nằm ngửa lại đi anh. ẻm tắt đèn tối thôi để chỉ đèn ngủ. Trong không gian mờ mờ ảo ảo ẻm vuốt bé ciu tui kiểu rất giống Lingam. vuốt lên vuốt xuống xoa xoa mà cảm giác mình méo chịu nổi. miệng cứ nói sướng quá em ơi. em làm vậy chết anh.. ẻm thì cứ cười tui.. vì nụ cười ẻm mà tui say nắng á anh em haha.. tay mình tranh thủ cởi nút áo mà thò tay vào sờ ngực Duyên. ngực nhỏ mà mềm lắm anh em. tay kia thì mò dưới quá đã haha.. 1 tay vừa bóp mông. 1 tay vừa bóp vếu.. sau 1 hồi sướng quá phải bắn 1 màn pháo hoa sau bao ngày ứ đọng hihi..

Bé xin phép rửa tay rồi massage đầu. từ lúc massage đầu mà 2 anh em tâm sự đủ thứ chuyện trên đời luôn. nói quá trời nói. nói mà đúng thoải mái không ngại ngùng gì.. rồi cũng hết thời gian mình tắm rửa thay đồ.. ôm em 1 cái chào em hẹn gặp em lần sau. tui còn nói em mà là bồ anh em chết với anh.. bé chọc làm bồ thì sao. tính hiếp tui hay sao haha.. quỷ xứ ghét ghê kaka.. cưng gì đâu á.
Xuống tính tiền vé và tip.. Tic 400 Tip 500.. cám ơn em.. 1 ngày chủ nhật hạnh phúc cùng Duyên.. đi đường mà lòng tui vui thoải mái lắm luôn. thích nhất nụ cười Duyên hihi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
Duyên đúng gu thư giản luôn, vừa nói chuyện vui vui vừa làm phê phê.

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
87
52
12589
0 ₿
Đi orchid tíc 400 mà típ 500.còn đi hasu tíc 500 típ 400 trả giá với KTV.thánh vcl.kkk

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
87
52
12589
0 ₿
Nói chung chỗ nào mới mở mới thoải mái nhiệt tình thôi.dc 1 thời gian là công nghiệp hết thôi.do đủ khách thu nhập đều đặn nên k cần thiết như xưa.cứ auto hj là ae phải ói tiền.kk

• Like
Điểm cảm xúc: Louis Ng

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Mia tui có nghe nói mà tui chưa đi. Có dịp thì tui ghé

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
87
52
12589
0 ₿
Này nè ông típ thấp hơn vé xong KTV đòi bằng vé ông mới chịu.đi thy hasu ông khen quá trời mà típ keo kiệt.còn orchid típ hơn vé.k hài sao đc.kkk

Đính kèm

75.2 KB · Lượt xem: 170