Q.1 Chút nữa là sụp hầm Dubai Luxury quận 1

Lượt xem: 2,846

Louis Nguyen 123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chả là hôm qua Louis đi nhậu với thằng ku em lâu ngày không có bạn gái, chưa được giải tỏa, lại thêm công việc stress quá cần phải xả, thế là call cho Mr. Tùng quản lý Dubai Luxury quận 1 book riêng số 39 cho em nó, hẹn 30 phút sau có mặt, quản lý bảo bé đang rảnh nên a tới là bé phục vụ anh luôn, còn mình thì random cũng ko sao, thấy ko ưng là được đổi mà ^^ lo gì. 2 anh em nhậu tê tê rồi book Grab tới thẳng thiên đường = )))) Louis tính đi ở đây lâu rồi vì đọc anh em review thích quá thích, mỗi lần đọc mà máu dê lên não, muốn phi trâu tới liền ^^ thế là hôm nay Louis đã có cơ hội được một lần "sướng đến chết" tại đây. Kaka
Tới nơi thì Lễ tân bảo bé 39 vừa đi khách rồi do mình tới trễ khoảng 10 phút, cơ sở quá tải, mấy bé cũng đang phục vụ khách hết rồi, mong anh thông cảm - buồn tập 1 cho thằng ku em. Hỏi Lễ tân số nào sắp ra thì Lễ tân bảo là số 9 và 16 nhưng chắc chờ khoảng 30 phút nữa, thế là 2 anh em móc iPad ra xem mặt và body :) Đánh giá qua hình ảnh trên iPad:
- Em 16: ngon lành cành đào, số đo 3 vòng thuộc niềm mơ ước của chị em phụ nữ => ưu tiên cho thằng em.
- Em 9: thấy số đo ngực là 85 - cỡ hệ cam thôi cũng tạm chấp nhận được trong cái bối cảnh quá tải của cơ sở, chứ gu mình phải cỡ bưởi năm roi, hehe

Sau 20 phút chờ đợi, nhân viên mời 2 ae lên phòng = )) thế là chia tay với thằng em với lời chúc: "Goodluck em với số 16"

Mình vào xông hơi cũng như quy trình bình thường, xông được cỡ 10 phút thì một bé chân dài bước vào, eo ả thon gọn, nhìn phía sau cỡ này là ngon lành à nha ^^ trong khi em nó vẫn đang xếp khăn trên giường chuẩn bị phục vụ Louis thì Louis bước ra khỏi buồng xông hơi, em nó quay lại thì ôi *** ơi, vòng 1 số đo 85 gì đâu mà như 2 trái tắc thế này. Hic. Thất vọng tràn trề.

Bé lau người cho mình xong thì mình báo em nó đổi người chứ thực sự Louis đã bỏ tiền ra để sử dụng dịch vụ thì bản thân mình phải hài lòng, đúng gu của mình mới chịu. Đằng này hình thì ghi body 85, thực tế như 2 trái tắc =((( nói trắng ra cơ sở cung cấp thông tin số đo body không đúng sự thật.

2 phút sau, phục vụ vào bảo bên em kẹt quá hết người mong anh thông cảm, thôi thì Louis về luôn chứ biết sao. Xuống Lễ tân gửi tiền lại cũng xin lỗi í ới, hẹn hôm khác phục vụ. Mình đã góp ý thẳng là cung cấp thông tin số đo 3 vòng chính xác, chứ làm vậy mất niềm tin của anh em vào cơ sở quá, mà cơ sở lớn chứ có phải nhỏ đâu.

Louis đã trải nghiệm dịch vụ ở nhiều cơ sở và thấy việc đăng hình ảnh số đo 3 vòng không đúng với các bé có khuôn ngực nhỏ, thậm chí là chỉ có 2 trái tắc, thực sự nếu cơ sở không tự tin với các bé này thì nên tuyển bé khác và cung cấp số đo đúng. Chứ khách hàng đi 1 lần thì thôi bái bai luôn.

Qua đây rất mong các cơ sở cung cấp thông tin chính xác về số đo body của các bé để tránh gây thất vọng cho các anh em congdongmassage.

Mình sẽ vẫn đến để trải nghiệm ở Dubai tiếp, rất mong cơ sở lắng nghe ý kiến khách hàng và cải thiện việc này để mang đến sân chơi xả stress đúng nghĩa cho anh em.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Về v bỏ đồng chí ở lại 1 mình s :)) khúc trên tưởng 2 bác tình ae thấm thiết mình chia ngọt sẽ bùi chui zdo 1 phòng nè

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Trước xin cáo lỗi cùng anh vì anh đến lúc đông khách và anh đến trễ 15p nên không giữ bé được
Về số đo V1 của bé là chuẩn bên em, đo bằng thước chứ không phải đo bằng tay, anh cũng hiểu dùm cơ sở
Và anh lên phòng cảm thấy không ưng bé bên e cũng đã hoàn trả lại tiền vé cho anh và hẹn dịp khác vì cuối tuần cũng kẹt nhân viên , các bé làm quá tải nên em cũng hỏi sức khoẻ các bé ntn mới dám cho lên làm
---- À anh có quên 1 túi đồ ở cơ sở nếu tiện đường a qua lấy dùm em, bên em đang giữ hộ anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,793
1,858
5 ₿
Chỉ đành nói là chúc bác may mắn lần sau

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chia sẽ ngọt bùi với em nè anh Bưa.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,263
1,682
0 ₿
Em 09 này tui đi rồi, nói chung e 09 này chỉ hợp với mấy ae thích gu lolita, nhỏ nhắn, mộc mạc dễ thương giống tui thì được chứ nếu thuộc hệ yêu cầu ngực to mông cong, body nóng bỏng thì đừng đi 09

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay mới có chút time rảnh rổi đọc bài Report >> DÌM HÀNG PÉ 09. Cho phép JL có đôi lời...
Theo như lời bạn nói thì Pé 09 khi lau người cho bạn xong thì bạn báo em nó đổi người.
Tức là bạn chưa : tận mục sở thị
Bạn chỉ nhìn qua lớp áo Pé 09 rùi PHÁN (.)(.) Pé 09 như 2 trái tắc ??
LIỆU RẰNG HÔM ĐẤY VÀO DUBAI Q1 SAU CHẦU NHẬU BẠN CÓ CÒN ĐỦ TỈNH TÁO ĐỂ PHÂN BIỆT ĐÂU LÀ TRÁI TẮC
& ĐÂU LÀ TRÁI CAM SÀNH HOK DZẬY ??

JL đã từng gặp qua Pé 09 và nhận thấy (.).(.) Pé hok hề thuộc tuýp size quýt size tắc như dzậy nên dù bạn đi chơi đi RELAX hok được thì cũng đâu cần về post bài GIẬT TÍT SỤP HẦM như dzậy đâu bạn, Pé 09 đâu phải làm gì SAI đối vs bạn hay service & skill của Pé hok tốt.
Chỉ vì form (.)(.) của Pé 09 hok đúng gout của bạn thôi mà, đã complain khi ở cơ sở chưa đủ hay sao còn lên hẳn 4rum để DÌM HÀNG em nó.
Mình là một thằng đàn ông mà... Làm dzậy ảnh hưởng cơ sơ tội nghiệp cho Pé 09 hok ??
JL đã đi Super Onsen Pé 09 & 12. Tuy Boy Nhà Nghèo nhưng JL hok bao giờ đi Matxa về mà viết Report ẢO HOẶC PR KTV, đâu ai trả tiền cho mình làm việc đó, JL đi Matxa cũng tự bỏ tiền thật bạc thật để đi mà.
Link: https://congdongmassage.com/threads...-luxury-q1-super-onsen-vs-2-nang-09-12.55349/