Q.1 Chuyển hệ vuốt lướt qua hệ tắm tiên.

Lượt xem: 2,055

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Đang tính hẹn bé ruby bên q7 để bé vuốt lướt cho sướng mà báo hơn 2 tiếng mới có phòng , đành chuyển hướng qua massage mệt toàn diện cho nhanh. Mà nhanh thiệt book phòng phát 15ph tới có phòng liền. Vào cs cũng bắt đầu các thủ tục xong lên phòng vào xông hơi tầm 5ph cho có tý hương hoa xông hơi . Vừa ra thì e vừa vào vội cầm sẵn khăn và lau cho mình ,nói mình ngồi ghế cho đỡ mệt rồi hãy vào tắm. Nói chuyện 1 hồi bé cởi chiếc áo làm lộ ra cặp ngực mơn mớn làm tui lại thèm quá hem muốn tắm luôn. Bé lại ngồi lên đùi tui sàn qua sàn lại, tui ôm lấy bé từ từ khám phá cặp cam lai rồi đến vòng eo, và đến vòng mông bóp là phái phái à nha, nói đến đây chắc các bác hình dung bé nào rồi hen.

Sau hôi khám phá tâm sự bé rủ tui vào bồn tắm, sau màn tắm rửa bé đi nuru đường lưỡi kĩ càng từng ngóc ngách trong bồn luôn, bé kêu tui ngồi lên thành bồn thoải mái ngả ra phía sau và hưởng thụ. bé bắt đầu lick ti , đá trụ , tui cũng tranh thủ hái cam. Phải công nhận bé làm rất sướng sau 5ph tui muốn out thì bé lại để tui thả người ra rồi bé lại lick ti tiếp một hồi bé tiếp tục vuốt ve và dứt điểm , tui cũng khoai khoái rồi nha.
Đến phần đấm bóp khá là ngon lành có lực, bé cũng chịu đấm, tui đang nhức chỗ cổ vai gáy bé chịu khó xoa bóp một hồi khá là lâu, thêm đá nóng day day ấn rất đã.

Thư giản nuru bé dùng cặp ngực mềm mại, đi từ cổ đến chân, chân lên cổ, đi tới đâu sướng đến đó ,kèm thêm màn đi lưỡi toàn thân vs tiếng rên nhẹ nhàng keke biết là giả tạo nhưng vẫn thích . Thằng em tui chịu không nổi bắt đầu biểu tình, tui lật lại, bé cũng đi ngực và tận dụng lợi thế dùng ti ngực massage cho thằng nhỏ của mình ,1 lát bé chủ động đưa ngực cho mình bú bình. bú thì đã mà thằng nhóc lại sướng khi được bé chăm sóc liên tục, đến màn tiếp tục bé trườn xuống cọ kẹ thằng nhóc, rồi dùng cặp mông sàn sàn cho nó như đang lăn bánh , tui phê quá hẩy hẩy mông lên theo heheheh, sau đó bé chuyển đến tư thế 69 cách bé chuyển bài rất điêu luyện ,bụp 1 cái là bướm với cặp mông đã ở trên mặt tui. Tui bóp mông như không hết bàn tay, rồi húp con sò của bé, bé thì đá bi, múa cột thằng nhóc một hồi tui bóp mạnh cặp mông bé do thằng nhóc nó sướng quá bắn liên hồi. Bé để thằng em tui phải gục xuống mới chịu buôn ra, nó sướng làm sao .

Bé ra vệ sinh tý rồi lại ôm ấp tui xoa bóp nhẹ nhàng như muốn kích thích tui thêm phát nữa mà còn sức đâu mà ra . Thôi quá là hài lòng, ra tắm lại rồi ôm bé thêm tý ăn tý bưởi rồi về.

Mỗi lần đi thư giản tui luôn muốn những cảm giác lắng đọng nhất, và khi gặp bé thì tui nghỉ đã thư giản thì nên sung lên để tận hưởng cảm giác nó cao trào là thế nào. Cảm ơn bé 03 .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn huynh đã ghé thăm dubai luxury vả bé kưng... hân hạnh phục vụ và tiếp đón huynh ạ:cuteonion41:chúc huynh ngày mới vui vẻ

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
48
33
0 ₿
mừng cho bác qua dubai nhé, tui hôm rồi đi gặp bé ruby của bác về phải kiếm chỗ làm thêm phát đây

dai nam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/23
Chủ đề
0
3
0
Gò vấp
0 ₿

Số mấy vậy bác, tui chưa biết à

Massage Dubai Quận 1