Q.1 Camapro Chuyện lâu ngày mới kể - lần đầu gặp Thỏ

Lượt xem: 932

Nobita cận thị

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/23
Chủ đề
1
17
13
Bình Thạnh
0 ₿
Chào các anh em

Chuyến đi này cũng đã mấy tuần rồi, mà đến hôm nay em mới kể lại, do không kể thì lòng cứ nao núng, nhớ đến Thỏ và những giây phút ngắn ngủi cùng bé.

Thú thật đây là lần đầu em trải nghiệm, và cũng không phải ngẫu nhiên mà em gặp Thỏ. Em được ông anh dắt theo, bảo anh dẫn m đi chỗ này vui lắm, ở Đà Nẵng k có đâu, đi nước ngoài với anh. Mình nghe cũng lạ, nhưng cũng theo do bản tính tò mò. À hoá ra nước ngoài thật, ra tận Dubai cơ. Và ông anh cũng chọn bé Thỏ cho mình luôn, chứ mình cũng chẳng biết ai ra ai (em quê lắm ạ mới tạo acct đc mấy hôm và như mở ra 1 chân trời mới)

Thôi dài dòng quá r vào việc luôn :))) ngồi đợi cũng chẳng lâu lắm, 10’ thì locker dẫn mình lên phòng. Do lần đầu nên cũng chỉ đi gói Thái, lấy code giảm giá từ @Camapro do có ông anh chỉ dạy. Lên đến phòng thật sự cũng chẳng biết bắt đầu từ đâu. Bạn locker phải bảo anh cởi đồ vô xông nóng trước đi. Thế là cũng cởi ra vô xông. Mà ngại quá lỡ đâu em bước vào thì sao? Mình ngồi trong đó mà cứ ráng dòm ra xem em vào chưa. Thích cái cảnh em bước vào, mình ngồi nhìn trộm hihi. 10’ sau thì em cũng vô. Thân hình nhỏ nhắn xinh xắn, và cực kì thân thiện. Em lấy khăn lau sơ cho mình, rồi hỏi tên. Xong em bảo tên mình giống tên ny em. Lúc đó cũng hết hồn, em có ny mà ny nó cho đi làm á. Lúc sau em bảo, ny em là anh đó. Lúc đó nghe sướng rơn, lâu lắm r ms đx ăn thính ngọt v :))))

Em dẫn mình vào tắm, chà rửa nhẹ nhàng. Mình cũng lịch sự hỏi em mình được làm gì và k được làm gì, để k đi quá mức lại làm tổn thương em. Chỉ cần em sờ vài đường th mà mình đã sướng rên. Mình bảo em nhẹ nhàng từ từ th, đây là lần đầu làm chuyện ấy của anh ;)

Mình cũng nhanh tay vuốt ve em, công nhận body rất chuẩn các bác ạ. Tắm xong thì em dắt mình qua giường r làm các thủ tục massage khoẻ. Đánh giá massage khoẻ của em ở mức ok nhé, chắc do cũng mới làm, mà thực sự mình cũng k cần phần này lắm nên cũng bảo em làm sơ sơ th cũng k sao.

Đến Phần massage mệt thì mệt thật, mà thấy em mệt hơn mình :))) k biết có nhiều bác như mình k chứ mình thích làm cho em sướng rên và ra hơn là em làm cho mình ra. Nên mình bảo em để mình làm em sướng nhé. Thế là cả mình và em hoà vào nhau như 1, r ra cùng nhau luôn, thích cực.

Sau đó thì vẫn còn tí thời gian, 2 đứa ôm nhau tâm sự. Mình bảo th em nằm nghỉ đi, từ từ hãy xuống chứ cũng bận cả ngày r. Xuống nhà thì thấy ông anh ngồi chờ, hỏi m làm gì mà lâu thế. Mình bảo để quên đồ, mà để quên trái tim em thỏ lấy mất (và cả củ cà rốt)

Đánh giá chung: anh em nào thích nhẹ nhàng tình cảm thì đây là chân ái nhé

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 chúc mùng anh @Nobita cận thị gặp được bé Thỏ nhà em, có đêm trải nghiệm thú vị đầy thăng hoa cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh @Nobita cận thị lâu dài

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Từ lần đầu đến giờ bác gặp nhiêu lần rồi :cuteonion9: