Tân Phú Chuyện tình anh chàng đi mua cá lóc.

Lượt xem: 839

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang mùa nước rút , sếp dí quá chạy cho đủ KPI để cho có một cái tết ấm no . Mà chạy quá mày còn phải bảo trì , cần xúc bình xăng con , lau cột trụ. ....... đi rẻ rẻ chút, thế phi sao đi mua cá lóc nướng bên TKTQ nhớ có cái tân cảng bên lê trọng tấn chui vào làm phát xong ra cá vừa chính là đẹp.
Chốt chạy qua 5ph tới nơi may app còn hạn lấy code nay giảm 50% làm vé 600k cho nhanh gọn. Chuẩn bị phòng nhanh gọn xong tui được đưa lên bắt đầu thư giản. Ngôi vọc điện thoại 5ph trong lúc chờ để bé đến , lướt tiktok thấy mấy cái trend mới rơi rớt biến hình hấp dẫn quá, ước tý bé vào rơi từ từ. Ước gì được đó, bé vào với chiếc áo yêm với chiếc váy xòe, bước vào bé đã gửi ngay cho tui cái ôm trùi ui đúng là cái ôm không còn gì để nói, tui như quên luôn con cá đang nướng rồi, cái mùi hương của em với sự ấm áp ấy, tui tranh thủ bóp nhẹ cặp vú em làm thằng em nó nhảy dựng lên.
Em từ từ cỡi bỏ từng lớp áo của tui, tui cũng tranh thủ lột từng lớp áo của em theo bước vào bồn .
Tắm tiên. em tắm chà cặp vú mà nó đã phết, muốn bắn luôn trong bồn khi cảm giác như người yêu đang tắm chung vậy, lâu lắm mới được cái cảm giác có người con gái chăm sóc xoa bóp sờ xoạng các thứ , hưởng thụ được hồi em đưa tui lên bắt đầu mần thịt.
Bóp vai bóp lưng rồi đấm xoa các kiểu tui phê quá muốn ngủ luôn giấc nhưng không kịp, em bắt đầu hành sự.
Một làn nước mát đổ lên rồi bắt đầu em trườn lê la kèm theo tiếng rên khe khẻ mà tui cứ nghĩ là em đang cố rên , nhưng khi bắt đầu tui sờ vào bướm em thì không phải thế, nước nôi em khá khá ẩm ướt và từ từ rỉ rả ra , tui đưa 1 ngon tay vào se se nhẹ nhẹ, như đang giúp em lấy thêm hưng phần vậy em đè thằng nhóc tui ra bắt đầu bj từng cái mút của em mà tui như rút người lại, sướng quá kéo chân em lên để 69 với em luôn, em hợp tác cho tui thoải mái húp sò, sướng nhất là sò được húp mà nó có chút vị , người tui bắt đầu rần rần lên cuối cùng cũng out một cách sung sướng. em ôm lấy tui một hồi rồi mới đi vs lại, cái ôm ấy vẫn mang lại cảm giác như trả tui về lại thế giới thật.
Tui nằm mên mang để em xoa bóp đầu tay xong rồi đưa tui ra tắm lại.
Tạm biệt một cuộc tình chớp nhoáng với em , tui phải về với con cá của tui đây. gửi em tý quà .
Thiệt hai 1 củ tròn cho vé có cá mập tài trợ @Camapro và 700 tip cho em. Phải chịu khó đi mua cá để gặp em tiếp.

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
đi xong về đứng quạt quạt cá phụ cho bám mùi cá để gấu không biết là hợp lý

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Con cá lóc này về ăn có vẻ ngon nhỉ keke

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
nhiều lý do về trễ mà , kẹt xe, con đường luôn kẹt , kéo thêm để đi vé lâu lâu cho sướng

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
xem tiêu đề tưởng bé KTV có chỗ bán cá lóc rồi bác ăn cá lóc xong yêu ktv luôn chứ.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
về ăn dễ mắc xương lắm nhé, gấu mà nghi là chết chết chết.

Massage Tân Cảng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/11/22
Chủ đề
3
15
10
0 ₿
Massage Tân Cảng 2 rất trân trọng thời gian quý báu anh @ToyBlack đã dành ra đến với cơ sở, mên chúc anh luôn thành công trong công việc , dành chút chút thời gian ghé cơ sở nhé.

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
chắc 38 rồi, máy nay toàn máy bác tranh nhau gặp bé không à