Tôi&Em Chuyện tình của tôi .Tập 2 Sóng gió

Lượt xem: 740

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Tôi và em có rất nhìu kĩ niệm đẹp và vui vẻ khi ở bên nhau.Tôi hơn em 15 tuổi và em cũng thích giống như Ngân 98 nên hay kêu tôi bằng chú
Tôi từng hỏi em tại sao lại thích đến với tôi,em trả lời do tôi khác với tất cả những khách mà em từng phuc vụ.Em nói không ai như tôi cả bỏ tiền vào massa xong nằm đó ôm em ngủ hoặc tâm sự sờ em nhẹ nhẹ chứ không có hành hạ hay moi móc làm em đau như những người khác mà lúc nào về cũng cho em 1t2.
Tôi nói với do tôi bùn bỏ tiền vào hưởng thụ và xã treest chứ đâu phải đi hành hạ người ta với anh quen vậy rồi và 1 phần do nhát gái,còn boa thì cũng quen tip=tik +200-300k ai anh cũng cho như vậy hết không phải riêng em
Em kể cho tui nghe về vết bầm tím đen ngay ống quyển lần đó có ông khách vào sau khi xông hơi và tắm xong quăng cọc tiền 10t lên giường bắt em QH,em chống cự và bỏ chạy va té vào thành bồn để lại.Còn 1 lần có ông khách thấy em bằng tuổi con ổng nên ổng moi móc hành hạ em đến chảy máu em xin ngưng nhẹ tay mà ổng bảo thấy em chảy máu ổng rất thích và càng làm mạnh hơn.
Tôi nghe em kể mà cảm thấy thương em hơn,tôi cũng biết hoàn cảnh của em gặp phải kẻ sở khanh không chịu trách nhiệm làm em phải nuôi con nhỏ 1 mình ở tuổi 19 và giờ con em cũng được 7 tuổi.Tôi cũng có nói chuyện với con em vài lần,tôi thương em và cũng thương con em nên từ lúc quen em tôi nói tôi sẽ phụ chi phí học và sữa hàng tháng cho con của em
Tôi và em cũng từng hứa hẹn đến hết năm 2023 sẽ về quê sinh sống cùng con của em.
Và trở lại vấn đề chính sau khi em dành dụm đủ tiền để thực hiện ước mơ làm đẹp của mình.Tôi cũng có khuyên em là em đã đẹp như vậy rồi cần chi cho đẹp nữa sao không để vài trăm triệu đó về quê mở spa làm chủ hay hơn không vì em từng làm spa.Ngoại hình mình dây của em nhìn rất đẹp rồi trời sinh em có khuôn mặt dễ thương và căp ngưc to không qua chỉnh sửa mà em cũng nhất quyết mún làm thêm vòng eo cho đẹp hơn.Và rồi em cũng phẩu thuật làm eo
Em nằm viện làm phẫu thuật được 15 ngày thì em xuất viện về quê dưỡng.Trước khi về em qua gặp tôi và ôm ấp tâm sự với tôi 1 ngày rồi em nói em phải về quê dưỡng 2 tháng và tôi ở trên đây chờ em
Em về quê hàng ngày đều gọi video nc với tôi,tối tối em hay gọi nhìn tôi và cũng thích tôi nhìn thân thể của em khi em sức kem đi ngủ.
Thời gian thấm thoát qua đến ngày em lên gặp tôi em nói muốn ở bên tôi 2 ngày,thế là tôi đặt khách sạn 2 ngày để ở bên em vào mùng 5-6 tết.Sáng tôi đi làm chiều về với em.Qua 2 ngày e về nghỉ ngơi và mùng 10 em chuẩn bị đi làm em xin vào làm spa chăm sóc sắc đẹp với mức lương 25t/1 tháng.Buổi tối vì có quen biết nên em xin vào làm thêm ở bùi viện với công việc ngồi nc cho vui với khách uống nước với mức lương 1t/1 ngày,em làm được 4 ngày thì xin nghỉ vì em trẻ đẹp ra ngồi nhìu khách boa nên bị ganh ghét và có nhìu khách tây cứ kêu em làm sugan baby nên em sợ.Tôi cũng khuyên em nghĩ làm 1 công việc spa thôi chiều tối nghĩ ngơi cho khỏe để dành từ từ rồi về quê.Với thu nhập của tôi tuy không ổn định như trước hàng tháng chỉ được 25-40t trừ các khoản tôi trả nợ thì cũng còn được 1 ít để dành cùng với em về quê là đủ
Và rồi em chỉ làm spa 1-2 tuần em nghỉ 1 ngày để ở bên tôi.
Tôi nhớ vào ngày 14/2 lễ tình nhân,tôi có chuẩn bị món quà để làm nàng bất ngờ ai dè tôi gọi đt thì em không bắt máy đến lúc em bắt máy thì em nói em đi chơi công viên với bạn.Em nói chỉ là bạn bình thường hàng xóm gần nhà xem như anh em.Tôi nói tại sao ngay ngày lễ tình nhân không đi với tôi mà đi với đứa con trai khác mà kêu bình thường.Em chỉ trả lời tôi một câu nói mà tôi rất ghét "tùy anh,anh mún nghĩ sao thì nghĩ".Và từ đó những cuộc cải vả bắt đầu xuất hiện mà lúc nào sau lưng cũng có hình bóng người bạn hàng xóm của em
Vì thương em qua ngày sau tôi vẫn nhẫn nhịn xin lỗi em và em vẫn bình thường với tôi vẫn nc nhưng không còn những cuộc gọi video như trước nữa lúc nào tôi gọi em cũng từ chối rồi nt lại.Tôi hỏi thì em nói do đi làm ngồi nguyên ngày mêt mỏi và thời gian em mún tôi từ 1 - 2 tuần / 1 lần thành 1-2 tháng.Cứ hỏi thì em kêu do đi làm kiếm tiền mệt.
Đến 1 ngày ngay ngày hẹn với tôi em nói bận đi sũa mũi,tôi hỏi em làm ở đâu để tôi lên chăm sóc em thì em nói có nhờ y tá chăm rồi với làm mũi chiều là em về.Hàng ngày tôi vẫn nt zalo nc với em
Sữa mủi xong em về nhà ngoại của em dưỡng tầm 1 tháng rồi em cũng gặp tôi,em nói em rất nhớ tôi và tôi vẫn thương nhớ em
Em vẫn làm spa đến hẹn thì ở với tôi tuy không còn thương xuyên như trước
Cho đến 1 ngày tôi nhớ rất rõ là ngày 23-05-2023 trong lúc lướt tiktok tôi có thấy thẩm mỹ viện nơi mà em làm mủi vì tò mò tôi vào xem và đã thấy đoạn clip của em làm mủi kế bên là một người con trai đang đút cho em từng muỗn cháo và lau mặt cho em,chân em thì đang để lên đuồi người đó.Lúc đó tôi như chết lặng.Tôi gởi đoạn clip cho em và hỏi em.Em chỉ nói đó là bạn hàng xóm nhờ người ta chăm sóc rồi em nt tôi "tùy anh,mún nghỉ gí nghỉ""em đi làm mệt không mún giải thich" và rồi em chặng zalo của tôi
Đến nay tôi và em cũng đã hơn 1 tháng không gặp nhau rồi.
Có lẽ đây là đoạn kết hoặc còn tiếp tục thì mình sẽ viết tiêp

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Muốn ổn định cuộc sống và tinh thần thì đừng dính vào e ấy nữa bro.
Tầm nhìn cuộc sống và nhận thức của e nó hạn chế sẽ kéo theo cuộc sống của bro đi xuống theo luôn.
Nói chung là ko đáng, nên buông bỏ

• Like
Điểm cảm xúc: Hoacotu

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cố lên bro, mọi chuyện sẽ đến với bất kỳ ai, hãy thẳng thắng đối mặt. Nói rõ 1 lần dứt khoát, mình phải có lập trường, tình cảm mà dây dưa mệt lắm. "Bỏ thì thương, vương thì tội". Chúc bro có sự lựa chọn sáng suốt

• Like

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
Thật lòng đồng cảm với anh, tình cảm của anh vẫn còn đó, bao nhiêu yêu thương của anh dành cho bạn vẫn ở đó. Mong rằng anh đừng chuyển nó thành buồn bực hay buồn giận bạn, điều đó sẽ làm khổ anh thôi. Hãy đem tình cảm yêu thương chân thành của anh dành tặng người khác đáng được hưởng hơn.
Bạn ấy giờ đã là quá khứ, anh hãy sống cho hiện tại và tương lai nhé.
Chúc anh sớm vượt qua...

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000 and Hoacotu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Bác viết hay á bác, nếu X đoán ko lầm thì anh hàng xóm sẽ trẻ hơn, đẹp hơn. Câu chuyện đời thật nó phũ lắm bác à, không giống câu chuyện trong phim ảnh hay tiểu thuyết là mấy em geisha yêu chung tình, hy sinh bản thân thậm chí sinh mạng bla bla cho anh nào đang yêu họ đâu bác à.
Trong phim ảnh bác hay thấy có nữ chính chạy theo anh thư sinh nghèo này nọ, trong thanh lâu giữ mình bán nghệ ko bán thân nhưng đưa tiền cho anh thư sinh bla bla để ảnh học hành đậu trạng nguyên bla bla rồi về cưới bla bla, xong ảnh có tiền ảnh chạy luôn thì sự thật ngoài đời nó y chang đó. Còn nhân vật phản diện si tình yêu thương cô gái ấy, sẵn sàng bỏ tiền vì cô gái ấy như mấy anh thiếu gia thì toàn là phản diện và ko có kết cục tốt đẹp đâu, mà nó cũng y như thực tế bác gặp đó
Bác nên đóng phim nào mà mình làm nhân vật chính của cuộc đời mình đi đừng cố làm nv phụ rồi khổ bác à
Vài lời tâm sự cùng bác, nếu sai mong bác bóp trym cái bỏ qua hehe

Vợ của Uzumaki Naruto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/6/23
Chủ đề
0
1
1
Tphcm
0 ₿
Haizzz tui con gái mà tui còn thấy chị đó thật là k biết trân trọng. Thôi anh trai chôn chặt kỉ niệm rồi bước tiếp vậy ( p/s tui là dân đọc ngôn tình từ những năm cấp 2, vô đây chỉ để đọc các bài viết như ngôn tình và ước mình cũng đc yêu thương như các chị gái xinh đẹp trong này, chứ k phải làm nghề massage đâu nha)

• Like