Tôi&Em Chuyện tình của tôi

Lượt xem: 631

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Đầu năm 2022 sau đợt dịch tôi lâm vào tình trạng phải gánh nợ dùm người ta và tôi đang trong tình trạng chờ li hôn.Đây là khoản thời gian tâm tối nhất của tui.Trong khoản thời gian bùn chán này tui đã tìm đến massage để giải tỏa những căng thẳng mình phải chịu và cũng đi được 3-4 lần sala,hoa anh đào,hera,eva
Rồi bỗng một ngày tôi trúng được code free sỗ số và cũng lần đầu tiên tôi gặp được em một cô gái để mặc mộc không trang điểm với má lún đồng tiền,búi tóc bím đơn sơ (sau mới biết do khách đông em không kịp trang điểm vì em mới làm và cũng là số hot). Giọng nói em đầy ngọt ngào.Lần đó không biết sui khiến sao mà khi giải tỏa xong tui lại không về như mấy lần trước mà nằm lại NC tâm sự với em.Trong lúc tâm sự thì tui cũng được biết là em cũng ở gần nhà tui đang ở cách nhau khoảng 2-300m.Xong khi về có hứa là tuần sau quay lại thăm em và thế là tôi gặp em được 3-4 lần, lần nào cũng tâm sự đến hết giờ
Bỗng một hôm đến hẹn tui gọi điện trước để được gặp em thì mới biết em đã nghỉ làm ở đây.Lúc đó tui rất bùn vì cũng thích em.Tui gọi điện kiếm em nhìu lần nhưng đều nói em đã nghỉ.Cho đến 1 ngày tui xem các bài review thì thấy giống tả em nên tui quyết định lên đó xem có đúng là em không.
Tui cũng gọi điện đặt số trước rồi đến mà trong lòng hồi hộp vì mong là gặp lại e, không biết từ lúc nào em đã đi vào tâm trí tui luôn rồi.Gặp lại đc em tôi rất mừng và đc biết do em chuyển cơ sở.Em nói em cũng rất nhớ tôi mà không biết cách liên lạc với tôi vì đi massage tôi cũng ngại cho số điện thoại hay xin số.Lần này gặp em tui quyết định xin số đt và Zalo của em.
Qua ngày hôm sau khoản 6h sáng em gọi nt Zalo cho tui nói là nhớ tôi quá mún gặp tôi, lúc đó tôi rất vui và lấy xe lại đón nàng và thế là tôi và em đã đến với nhau.Tôi thích ngắm nhìn e lúc em ngủ miệng thì chúm chím.Tôi và em đến với nhau như những con thiêu thân, được vài tuần thì em nói em phải rời xa tôi khoản 2 tháng vì em muốn thực hiện ước mơ của mình lúc đó tôi rất bùn và đành chấp nhận chờ em.Trong khoản thời gian đó hàng ngày tôi và em đều gọi Zalo NC và tâm sự.Em kể cho tôi nghe những bùn đau lúc e đi làm, những lần em bị người ta mạnh bạo đến chảy máu hay những vết sẹo do những người đòi ép em QH mà em chống cự đã để lại.Tôi nghe mà quặng đau cũng khuyên em nhìu lần bỏ đi và về lại SG mà em không chịu quyết thực hiện ước mơ ấp ủ bấy lâu của em.Đựoc hơn nữa tháng tôi quyết định vượt hơn 35km lên thăm em vì biết e bệnh đang sốt và cũng là ngày sinh nhật của em.Em làm ở đó tầm 1 tháng thì cũng đành dụm đủ và quyết định nghỉ làm massage mà thực hiện ước mơ của mình.Tôi rất vui vì gặp lại em sau nhìu ngày xa cách
CÒN TIẾP TẬP 2

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chờ phần tiếp theo của bác, tâm sự nhưng 1 cuốn tiểu thuyết, bác viết rất hay

• Like
Điểm cảm xúc: Hoacotu

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ng ấy là ai... Tàn hóng phần tiếp theo của bác...

• Like
Điểm cảm xúc: Hoacotu