Q.1 Cô bé đáng yêu 11.

Lượt xem: 741

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Những ngày cuối tháng buồn buồn rủ ông anh đi nhậu gác tay cho có tý hơi gái. Xúi quẩy sao hôm đi mấy bé quen bị kẹt bàn chả xuống ngồi làm 2 anh em ngồi với bé mới đơ như cây cơ . Tự rót bia tự bắt chuyện như đang tiếp ngược lại 2 ẻm vậy, thấy chả ổn gọi mami đổi người mà nhận câu xanh rờn, giờ còn nhiêu đó mấy bé kia bận rồi. Thôi nhắc khéo tý rồi cho ra 2 bé đó 2 anh em tính tiền về. Mà khó chịu, đi ăn mà như đi xin đã thế gọi cho dubai tìm lại chút cảm xúc .

Chạy đến lúc này cơ sở cũng khá đông mà do gọi trước nên vào cũng có phòng liền , nay thây có mấy số mới mới tui book 11 ông anh kêu 16 thì phải. Tui lên phòng xông hơi hồi bé 11 bước vào cái giọng bé đặc trưng luôn giọng Huế mấy bác à. Nghe sao thấy thân thương mà nhìn mặt bé là thương thương luôn chứ, dễ thương cười tươi bé lau lau người mà tui lấy khăn lau luôn, kiểu lau của con gái mấy bác biết rồi hem có sướng bằng tự lau. Rồi tui với bé lại ngồi tui ôm bé vào lòng bé thì vuốt ve tui, cả 2 cùng tương tác vậy làm tui như được bù đắp được cảm tâm trạng bất ổn lúc nảy hơn. Sự lóng ngóng của em lại làm tui thêm yêu bé , khám phá cặp ngực bé nó thơm tui mút nó đã bé như sướng lên bấu tui giữ chặt vào ngực bé tui cứ thế khởi động bằng màng bú vú cho đã thèm.

Màn tắm tui lướt qua , người mới xông hơi xong tui cũng bảo bé tắm sơ để không lại cảm thì mệt. Bù lại lên giường tui dành thời gian để quấn lấy bé, cảm giác cái non mơn mởn của bé kèm theo sự ngoan ngoãn mà tui lại hứng lên , ôm hôn bé muốn mòn người hay còn gọi muốn gặm tới xương. Nó thơm mát làm sao , ôm ấp một hồi rồi bắt đầu bé dạo đầu clik ty mút từng tý kéo xuống bj thằng nhóc đang cương lên một hồi rồi mút xuống đùi bé xoa xoa thằng nhóc mà sướng vãi nồi, tui cứ để thế rồi lật sấp ngữa các kiểu với bé cuối cùng tui out phát nó sướng không tưởng, xong xuôi tui nằm để bé massage lại rồi ôm bé tâm sự hồi tui về.

Lâu có cái trải nghiệm hơi khác tý mà tui thích cảm giác bên bé nó yêu làm sao khiến không nở cho bé làm gì cả . Dành thời gian tâm sự với ôm bé đối với tui là quá đủ rồi. Hẹn thêm lần nữa và lần nữa gặp bé 11 Huế đáng yêu .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ... chúc huynh luôn thành công và phát tài ạ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề