Cần Thơ Có nên yêu cô gái KTV????

Lượt xem: 17,690

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Thằng anh chịu khó đứng nhìn thôi cũng không khó, khó là "thẳng em" nó mà đứng lên rồi chắc không chịu yên thân đâu bác ạ

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
đúng thật là cảm giác chờ đợi thật khó chịu bác ạ..có lần mình gọi đt tới lúc hết pin luôn.hic

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
như vầy nè, có 2 cách mà Bác có thể lựa chọn, Bước 1: Bác đủ khá năng lôi ẽm ra khỏi chỗ đó và có thể hướng dẫn cho ẽm 1 công việc tốt hơn không
Thứ 2 nếu bước 1 mà Bác ko làm được Bác chỉ chấp nhận 1 sự thật người Bác yêu làm những chuyện tế nhị với ng đàn ông khác, Bác có thắng dc cảm xúc đó ko lại là 1 chuyện nhé, nhưng theo mình nghĩ Bác đừng nên, đó là cảm xúc nhất thời thôi Bác

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and reddevil88

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tôi cũng đã từng yêu 1 em ở chỗ massage số 1 SG này. Tôi chỉ là 1 thằng thanh niên còn đang lập nghiệp ko phải đại gia hay thiếu gia gì cả chỉ yêu em bằng con tim chân thành nhất. Và cũng được em đáp lại tình cảm. Vì ko đủ lực để có thể giúp em bỏ nghề nên đành ngậm ngùi nhìn em làm việc mỗi ngày tiếp xúc bao nhiêu đàn ông khác làm những việc tế nhị. Nhưng vì tình yêu thương dành cho em lớn hơn tất cả nên đành ngậm ngùi chấp nhận, cũng được san sẻ tí là em nó chỉ làm HJ thôi. Vẫn mãi nhớ về em 1 người con gái đẹp nhất tui từng gặp và yêu thương. Dù rằng giờ đây em đã có cuộc sống mới ko còn tôi bên cạnh.

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
thế trong lúc quen anh có cảm thấy ghen hay khó chịu gì k

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
mình thì k làm dc như bạn, suy nghĩ tiêu cực dẫn đến hành động ngu ngốc và thế là...lạc mất nhau

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Em nó chỉ làm việc chuyên nghiệp thôi bác chứ ko có cảm xúc gì với khách đâu. Tôi sẽ ghen nếu em đi ra ngoài với khách nhưng khi yêu tôi em chưa bao giờ làm vậy. Tới giờ em về là tôi đi rước rồi và em ở chung với tôi nữa nên kiểm soát được.

• Like
Điểm cảm xúc: reddevil88 and toyotavios

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Bác thật dũng cảm và mạnh mẽ, e mới tập chơi môn này mà đang dính tình cảm như bác, rối não

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Mà e ấy cứ xoay chong chóng, lúc nồng nàn dồn dập, lúc thờ ơ lạnh lẽo, mỗi lần e muốn dứt là lại xuống nước, dứt ko trôi, khổ tâm !

• Like
Điểm cảm xúc: hoang148

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
KTV ở Cần Thơ dễ khiến người khác yêu thật, các bác có ai có cái kết đẹp chưa hay toàn đau thương, e mới tập chơi môn này đang dính

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Nếu bác cảm thấy ko đủ tự tin nên dứt nhé. Tôi thì được cái đẹp trai nên e nó chiều lắm ko như bác nói đâu.

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Ok nge lời khuyên chân thành các bác, vì mục đích ko phải tìm tình yêu ở đó, căng não lắm

Charlie Chaplin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Đúng bác, độ phức tạp cao lắm, e nói ko phải phét chứ ngỉ đèn đỏ tự động ôm đồ lên phố kiếm e ở vs nhau vài ngày, thế mà thả về rừng là khác hẳn

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Đúng rồi mấy anh 2 ak
Em mới bay cái iPhone xong
Nghe e nói ko có điện thoại Sài