Tân Bình Mỹ nhân Cỏ non 01 savi... tuyệt vời.

Lượt xem: 1,686

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Chào ae,
Nay rảnh review bé 01 mới cập bến savi,
Hôm qua cuối tuần nên viêc rảnh làm xong ghé qua sớm savi, tới mình yêu cầu bé trước mình đi nhưng mà đang kẹt nên bé ql dễ thương mới book cho mình 1 bé số 01, mình thì cũng sợ số mới sợ k hợp gu, nhưng mà bé ql đảm bảo là ngon nên mình lên phòng lun, vào xong hơi xong đợi tầm tí thì bé vào, nhận xét đầu tiên là dáng cao ráo, mặt xinh nếu k trang điểm chắc xinh hơn, xong bé dẫn mình vào bồn tắm đúng là bé là cỏ non thật . bé cới hết đồ ra da trắng mịn dáng đẹp v1 kiểu gái mới lơn rất dễ cưng và chắc v2 v3 ok, v4 đúng kiểu cỏ non rất hấp dẫn, tắm qua xong thì lên giường, bé này đúng kiểu cho ai thích khám phá, lưu ý là bé mới làm nên ae có check thì nhớ nhẹ tay k làm e nó sợ bỏ nghề là mất 1 bé xinh.

Ngồi tâm sự qua lại tí cũng biết bé mới làm nên mình nói thôi bỏ qua hết bài đi e, để a làm cho e kaka, này đúng kiểu mình thích lun nè, mình đè bé xuống khám phá v1 xinh và chắc bú rất phê, tiện tay thì mình kích thích nhẹ v4 bé rên nhẹ làm mình cũng kích thích theo, mình rà lên xuống nhẹ nhàng khắp người bé , bé cũng cảm nhận dc cũng rên theo, mình lật người bé lại nhẹ nhàng hôn từ trên tai mặt lưng đùi chân, khi mà cả 2 đang đạt đên độ phê thì mình lật bé lại vào luôn bài chính v4 bé rất sạch khít của gái mới lớn rất đã, mình nhẹ nhàng tấn công v4 càng lúc bé càng rên mạnh hơn , mình dùng thêm nhất du