Q.7 Có phải là Orchids ?

Lượt xem: 18,572

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Vụ này có nghe mấy chị em nói lại, đợt đó chú yêu cầu mở nhạc nền "Khúc hát người đi khai hoang" qua tiếng hát của Đình Văn, trong lúc chú và em ấy đang mơ màng về viễn cảnh đi khai hoang thì chú ủi luôn, đúng ngay cái đoạn:

Ta đốt lửa cho đồi hoang ấm mãi
Hẹn người lên tìm lại dấu chân xưa
Thuở quân đi rừng núi chiến công còn vang
Lòng đã nghe bao lời tình đất gọi.

Tui phải đề nghị diễn đàn này tạc tượng chú quá, đỉnh của các loại đỉnh luôn.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ăn chay nên mới húp nước. Sò bỏ lại
Mà ông đó đi về chắc liệm cmnr hay gì mà không thấy review cho anh em xem,đỡ phải tò mò vs book massage online vs ẻm

Adam & Eva

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/23
Chủ đề
0
5
9
HO chi minh
0 ₿
Hello ae !
Vụ hôm qua cho Tui xin lỗi !
Vì lý do book 6 giờ mà tới phút chót 5g45 phút có 1 cuộc họp ngoài giờ rất quan trọng báo động gấp. Tui đang chạy gần tới nơi rồi tức quá trời !
Tui thẳng tính chạy thẳng vào Spa 126 xuống xe quên cả tháo cái nón bảo hộ vô gặp ngay em lễ Tân hỏi có Russ ở đâu! Lễ Tân nói a ơi a quên tháo nón bảo hộ ra , Tui nói a biết rồi !
Cô lễ Tân nói tiếp mà a gì ơi giờ này Russ bận rồi hẹn a ngày mai được không a hay sao . Tui nói không được . Giờ Tui cần gặp Russ gấp.
Xong Tui nói Tui là người book hồi sáng sớm mà lễ Tân vẫn chưa tin nên lấy đt ra gọi ngay cho số người book . Thì lập tức đt của Tui reo lên rất to .
Thì tui đưa cô xem liền thì cô mới tin .
Rồi sory tui kêu Russ ra gặp liền .
Thì lập tức Tui cũng Xin lỗi lại tự nhiên đứng hình
Xong 3 mặt 1 lời Rồi 6 mắt nhìn nhau khoảng 10 s
Tui nói thành thật Sorr 2 e vì cuộc hẹn này !
Vì a đã có cuộc hẹn quan trọng hơn ở đây !
Mong Russ và em thông cảm !
Rồi 2 em Dạ Vâng !
Lúc này Tui mới yên tâm ra về …….
Đang đi ra em lại gọi a gì ơi ?
A không lấy mũ bảo hiểm về à. ?
À quên Cảm ơn 2 em nhiều nhé !
Hẹn em A hứa sẽ trở lại ngày gần nhất nha !
Xin Chào .

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
119
69
0 ₿
Tội nghiệp bạn, đi tới nơi rồi mà phải quay đầu về. Làm cả 2 ẻm cũng quíu theo bạn luôn. Thôi lần sau ghé bù lại cho mấy ẻm với anh em lỡ dài cổ với bạn là đc :D

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đã bị bể
kèo mà vẫn còn nằm kèo trên dc. Hay rồi. Tưởng đâu bị Rus s
Xáo Măng kkk

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Đã xác minh sự thật, trong suốt cuộc đời theo dõi diễn biến mát xa trên thế giới của tui thì đây là ca ghi nhận đầu tiên khi có nhiệm vụ nhưng vẫn đến tận nơi xin lỗi em út cũng như quản lý đào tiên. Bác đúng là người tử tế, đáng được tạc tượng đúc đồng để làm biểu tượng hoặc thậm chí là phỏng vấn viết thành sách xuất bản đến đại chúng trong và ngoài nước. Chắc mấy em hôm bác ghé nói lời tạ tình vẫn ngày nhớ đêm mong bác sớm xách zái quay lại như nguyện ước ban đầu. Tội lỗi, tội lỗi...

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thiếm mới đi công tác về à. Sao thấy bài nào cũng cmt khí thế quá. Mới đọc bên ms Cẩm Thy thấy thiếm áp ông kia vô diện Sida rồi. Cười phọt cơm.
À.trường hợp này có nên đề cử trao tặng huân huy chương cho sự tử tế,văn minh lịch sự không hả kkk
Khả năng ông thần này quay lại sẽ bị bóp d ái đem về liệm luôn kkk

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
À, thằng đó nó phàn nàn nhưng không thuyết phục người đọc lẫn nghe. Nó nói em út không cho ôm ấp, sờ đùi nhưng ông bạn nghĩ thử xem đi cafe ôm 350k mình còn làm tới cái gì thì đi mát xa chuyên nghiệp nó nói vậy có phải là cố tình "ngậm máu phung người" không? Xưa tui coi Bao Công xử mấy vụ đi mát xa về viết bậy nhiều lắm, giờ ổng chết queo nên thằng này lợi dụng sơ hở của "pháp luật" lên viết bậy mà chưa có ai xử lý, bà Hằng chưa kịp phong chức đã ngồi tù bà nó rồi. Thiệt tình luôn...

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tui bó tay thánh cmt rồi

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Russia ít nói. Face có thể nhận xét là khá xinh. V1 nhân tạo. Ý kiến chủ quan là đi cho biết chứ k book lại

• Haha

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿

À sr bác. Mình nhận xét nhầm em America =)))