Combo khỏe mệt với 12

Lượt xem: 1,754

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Lại tiếp tục series khám phá ẩn số ở đây :D
Trước tiên thì chọn mình xin lỗi bác @Lục A Ka vì rp chậm trễ, cứ mỗi lần muốn viết rp là việc lại tới yociexpress09
Mình vô thẳng chủ đề luôn ạ, đưa code cho tiếp tân check xong là dc mời lên lầu 4 thì phải, mình vào xông hơi dc tầm 5-7’ gì đó là có 1 bóng mờ ảo bước vào, cũng hơi nôn nao được gặp e nên cũng ngồi thêm chút là bước ra

E lấy khăn cho mình lau khô trước khi tắm để khỏi bệnh, mà vừa lau vừa sàm sỡ mình yociexpress04 thằng e cũng muốn nhìn xem chị như thế nào nên đã đứng dậy chào chị yociexp30

Mass khỏe: phải công nhận đây là một trong những người làm khỏe tốt nhất mà mình từng đi, có khi là tốt hơn những người kia nữa, vì e xoa bóp, bấm huyệt, bẻ khớp có phần lạ và nhiều bài hơn, thật sự gặp e xong là khỏe liền

Mass Thái: với v1 cũng thuộc dạng bưởi của e thì đi Thái khỏi phải nói r ạ yociexp30 nhưng ước gì e có đi lưỡi nữa thì tuyệt khỏi nói luôn, e đi thái chậm, từ tốn và có thêm 1 chút âm thanh nữa, lúc lật ngửa mình lại thì bé bắt đầu lick ti kết hợp với đi v1, xong r bé cũng bắt đầu vào việc chính, BJ lút cán luôn làm mình giật giật mấy lần yociexp30 mình thì tay khám phá v1 còn v4 thì bé mặc quần trong kín quá nên hơi khó khám phá, quần quật được tầm 10’ mình cũng out

SBD: 12
V1: 7₫ cũng bưởi mà hơi xệ với đầu ti hơi to
V2: 7₫ có lipid thuộc dạng xôi thịt
V3: 7₫ săn

• Like
Điểm cảm xúc: Ninhtich333 and Mập Ú U

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Chúc mừng bác mà gu mình vẫn thik mình dây thôi

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Đã vãi cả l

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Ghét nhất là gặp mấy em mà v4 mặc quần bó sát và kín

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
V1 chắc MB mà MB thì ser phải đỉnh cao. mới chuẩn

Mập Ú U

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
1
18
3
28
0 ₿
E mới đi số 09 mà bên này còn nhiều ẩn số dữ vậy ta :)))