Tân Bình Con Bướm Xinh 11 Savi

Lượt xem: 1,775

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Chào mọi người diễn đàn, sau bao nhiêu ngày đi công tác ở đà lạt về cũng đủ uể oải cộng thêm một chút sung sung, bắt đầu lên máy bay để về lại sài gòn thì lên kế hoạch cho riêng mình liền là ghé Savi sau khi chuyển bay đáp nên mình allo đặt em bướm xinh 11. Đúng giờ hẹn, chuyển bay đáp xuống bắt grab phi thắng tới Savi vào lễ tân lấy vé lên phòng.B24

Vào vứt hết đồ đạc vào một góc rồi chui vào xông hơi, xông hơi được chút thì bé vào.yociexp27
Nhìn từ phòng xông hơi ra thì bé hơi ngon lành từ chân lên đầu. Xong xông hơi, ra ôm bé khám phá các vòng thấy đều ổn nên cho bé ngồi lên đùi ôm ấp sờ mò khắp mùi thơm tho. Bé dìu tui vào tắm chung thoát y ôm ấp kì cọ hôn móc đủ kiểu trong bồn, cảm giác đang sung và cao trào dâng lên nên mình bắn pháo hoa một phát trong bồn mắt đờ luôn. Bé tích cực tắm rửa cho mình lau khô dìu lên giường mát xa và lên nòng lần thứ 2.yociexp12

Mát xa khỏe đấm bóp nắn chân nắn tay đủ lực bài bản với đá nóng đầy đủ, tiếp tục nạp đạn lên nòng bắn tiếp.
Bé lật người lại nuru chà trườn đi khắp người với cặp ngực chà núp to hồng trườn lên miệng mình, mình ngậm vào cặp ti của bé ngạp như ngạp hai trái cam rồi lồn ngước xuống làm 69 mút qua mút lại một hồi nước nôi như triều cường, rên rên, bé rất trau chuốt phần chăm sóc chim rồi mình cũng bắn pháo bông trong cơn phê. Ôm ấp bé và bướm thêm thồi chia tay.yociexp56
Mặt bé xinh, dễ thương nói chuyện tình cảm
V1: Cam ngọt
V2: Gu của tui
V3: Vừa xoa vừa vỗ tay sướng lắm
V4: Nước ngọt khít và thơm húp như húp nước lèo.
Vé 1 chai giảm còn 600k
Típ 1 chai
Tổng: 1,6chai.
Bé dễ thương tình cảm, phòng ốc tốt, tạm biệt và hẹn gặp lại!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿