Cần Thơ Cumback cùng bé 37

Lượt xem: 501

Dui Dẻ Nghen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/3/23
Chủ đề
3
36
10
20
Cần Thơ
0 ₿
Sau một khoảng thời gian dài bị tư bản bốc lột thì mấy nay mới có thời gian rãnh quay lại dubai (chạy huốt cơ sở luôn mà). Định nhắn hỏi cơ sở trước nhưng nghĩ lại thôi thì tùy duyên tới đâu hay tới đó. Mình thì thích có da có thịt nó mới đã cái tay. Anh quản lí có giới thiệu cho 37 có da thịt lại còn xêm xêm mình, thế thì chiến thôi. Vô phòng chờ tí rồi ae locker dẫn cho lên phòng. Cơ sở vật chất thì khỏi phải bàn rồi, a locker cũng giới thiệu qua hết các thứ xong thì mình bay vô xông hơi thôi.

Lâu ngày vô xông nó đã gì đâu, mà máy mạnh nữa chứ, cứ như là lò luyện đan. Ngồi được tí thì bé bước vào, một thân người nhỏ nhắn, đường nét lấp ló sau chiếc áo choàng đen. Chờ bé trải khăn xong thì mình ra cho bé lau mình, thấy mình ngại ngại bé cũng chủ động bắt chuyện thay đổi bầu không khí. Xong rồi đưa nhau đi tắm, bé hỏi có muốn gội đầu hong bé gội cho, thế là vừa gội vừa tám chuyện, bé tắm kĩ từ sau ra trước xong rồi kích thích nhau cái nhẹ, cũng tiện biết được v4 nhỏ nhắn xinh xắn nha. Nói kích thích nhẹ chứ mình cũng mém out, xíu thì không kìm lòng được. Dìu nhau ra sấy tóc trò chuyện tiếp, xong rồi thì vào việc.

Phần khỏe: Bé đấm bài bản đủ lực, không quên trò chuyện cho mình đỡ chán.
Phần mệt: Bé đi lưỡi xong rồi tới trường cứ phải gọi là chuẩn chỉ, 2 quả cam cứ chà liên tục từ chân lên đầu từ đầu xuống chân, lúc trường tới vai lại còn đi lưỡi ở phần gáy nữa, nó phải là gấp đôi canxi luôn. Xong lật người lại mình làm part 2, bé lại đi lưỡi từ dưới lên trên. Phần click ti phải gọi là phê tới nóc, sau khi hạ gục 2 mục tiêu phía trên bé chuyển mục tiêu xuống phía dưới. Bé đá bi lau cột, nhận thấy bé kĩ năng quá căng, có khả năng mình bị hạ trước nên mình kêu bé quay hông qua. Mình thì khá thích kiểu này em thì mút, anh thì móc, 2 bên cò cưa nhau. Xong bé "em ra anh ơi" mình thì thuận nước mà đẩy tay, bé ra, nước chảy dọc theo tay mình. Bé càng mút càng siết thằng em, mình càng luôn tay khuấy đảo liên tục, chóc chóc lại "em ra anh ơi" thêm 2 lần nữa, anh cũng chịu có nổi đâu à. Đang lúc máu chiến mình kêu bé 69 luôn, bé kêu để rửa cái đã, may quá, thằng em được nghỉ chút rồi. Bắt đầu hiệp phụ....khúc này hì hục rồi, hông nhớ gì hết, chỉ nhớ lúc out xong xuôi thằng em gục sng 1 bên luôn.

Xong bé xin phép đi súc miệng, rồi 2 đứa lại nói chuyện đã đời chán chê rồi mới dắt nhau đi tắm và say bái bai.

Bé 37:
V1: cam vừa tay
V2: eo thon
V3: căng tròn, hợp dáng người
V4: xinh xắn, tỉa gọn gàng, lênh láng luôn

tic + cama
tip = tic

henry cường

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
32
14
0 ₿
37 thì khỏi phải bàn luôn , công nhận sevice của bé 10/ tuyệt vời thật

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
513
290
Cần Thơ
0 ₿
Nghe nước noi chảy ròng ròng là muốn đi rồi bé nó nhạy lắm dâm nữa

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh trai đã giành thời gian đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Luxury Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh trai những lần tới ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe .