Cần Thơ Cùng em 41 Dâm Đãng tại DuBai cần thơ

Lượt xem: 1,101

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Nay đi công việc ở cần thơ củng dô kèo thơm kiếm được mớ gạo . Lúc này củng xế chiều . Củng Hơi có ít men trong người , đàn ông say dô thêm cô đơn nửa thì củng biết đi đâu rồi nha mấy anh em haha .
Nghe bên anh em Đubai cần thơ có mấy bé mới xinh lắm nên mình quẹo thẳng qua bên cơ sở luôn nha , vừa đến anh em loker chào đón rất OKe luôn nha . Lúc này mình đến củng tầm 6h hơi đông khách , nên nằm đợi , trong thời gian đợi anh em có tư vấn mấy bé mới , nghe mấy anh em loker tư vấn chưa Trãi nghiệm nhưng nghe thôi hấp dẫn thật ,
Nghe anh em nói 41 dâm đãng lắm , nên quyết định chọn bé 41 nha . Trong hình nhìn ngực Mông gì của bé căng Đéc , nhìn thèm thật sự . Đợi tầm 15 phút thì bé củng đã làm xong nên anh em loker dẫn mình lên phòng , mấy lần trước lên xông hơi tầm 5 10p mấy bé mới vào . Còn lần này vừa lên phòng chưa xông hơi thì bé đã gỏ cửa vào . Bé mở cửa vào nhìn thấy rất ngon và với bộ đồ rất sexy .nhìn thôi đã muốn ăn thịt bé luôn ròi haha . Bé 41 nói chuyện khá dâm đãng luôn nghe mọi người . Nên mình không cần phải xông hơi nửa . Cở đồ sạch sẽ vào bồn tắm cùng bé ,
Bé rất thoải mái muốn hun hay sờ này sờ kia rất thoải mái luôn nha , bé gội đầu cho mình xong tắm rửa sạch thì kích thích trong bồn 1 lúc . Sợ chịu kh nổi với bé nên mình kêu bé dừng lại và ra ngoài lau khô ráo thoáng mát, xong bé kêu mình lên giường để đấm bóp

Màn masage khỏe :: bé đấm bóp rất chuyên nghiệp và đủ các bước đắp túi thảo dược và đá bóng các kiểu , bé nói vào nghề năm 15 tuổi nên thấy tay nghề khá OK luôn nha em . Phần maasage khỏe thì chấm 10/10điểm luôn nha không bàn cãi quá

Kết thúc màn masage khỏe thì.. Bất đầu tới màn masage mệt nè mấy anh em ơi . Khúc này mới hấp dẫn và lôi cuốn với bé nha haha , và bé bất đầu nhẹ nhàng hun lên cổ tui rồi cặp ngực căng đét của em ấy chạm vào người tui , bé đổ 1 tí nước gì tui thấy hơi chơn bé lấy ngực chườm từ trên xuống dưới rất phê . Bé làm cực có tâm cho đến khi bé quay Mông lại choán với cặp Mông siêu căng của em ấy . Bóp nó sướng tay thì thôi rồi . Bé chườm ngực rồi tới Mông rồi tiếp tục bé lấy bướm của mình bé trườn vào thằng nhóc làm tôi sung sướng vô cùng luôn ,bé làm quá bạo dâm luôn rồi mấy đệ ơi , tui bất đầu khám phá sờ khe suối của em 41 , nước nôi thì thôi tui tối quá phê ,tui đưa tay vào mà muốn ở luôn trong em vậy đó haha .bé trường 1 lát thì bé bắt đầu từ từ ngậm thằng bé của tui . Chiến đấu với em ấy tầm trên 15p thì thôi không chịu nỗi với sự dâm đãng của bé nửa nên tui out anh em ơi .
Em thư giản phải gọi là tuyệt vời khi lúc out tui được bắn trong sự sung sướng cùng em ấy , sau cuối ngày đi làm mệt mỏi thì được xã vậy sung sướng gì đâu

Nằm nghĩ tí em đưa tui ra tắm lại rồi ngồi tâm sự với bé ăn tí trái cây làm trứng hột gà sờ bóp tí ngực và Mông của bé rồi chia tay bé , hẹn bé 41 của anh lần sau sẽ đến với bé nhé .
Đến phần nhận xét về em 41 này , nói chung khá dâm đãng so với những lần Trãi nghiệm khác ,

V1 bé thì săn chắc sờ mó vừa tay nhe

V2 nhìn hơi bốc lửa ,

V3 căng tròn sờ bóp mãi không chán luôn nhe anh em

V4 cạo gọn gàng sạch sẽ nước nôi thì tràn bờ đê