Q.9 cùng nhau khám phá 86 ' dam dang '

Lượt xem: 1,070

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
lời nói đầu tiên xin gửi tới các anh em đồng râm lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất. mở đầu chương chình ngày hôm nay em sẽ chia sẽ cho mọi người về chuyến đi thoải mái , tê tái cùng em 86 của cs Masteri. chuyến đi lần này rất hân hạnh xin cảm ơn nhà tài trợ Camapro đã giảm giá vé từ 700 xuống còn 350k.
Cũng như thường lệ thì về cskh của Masteri thì kh có gì bàn cải ngoài sự chu đáo, tận tình và 1 dàn ktv cực khét của cs
Thì cũng như các anh em khác ngồi check thì thấy ưng mắt mỗi bé 86 thôi, mở đầu chuyến đi là cảnh đang ngồi trong phòng xông chill chill, khoảng tầm 10p sau có 1 tiếng gõ cửa và một dàng người nhỏ con loli kèm với chút sương khói mờ mờ ảo ảo tạo nên 1 cảm giác vô cùng nứng nừng nưng.

về phần massage khỏe thì em rất vui vẻ và nhiệt tình và đặc biệt là em rất chiều khách. tuy lúc đấm bóp của em kh dc khỏe mạnh như các KTV khác nhưng bù lại về ngoại hình và nhan sắc thì tôi cũng không màng tới.( yêu cái đẹp )

Bỏ qua vài bước cơ bản, khoảng khắc in sâu vào con trym khiến tôi nhớ mãi chính là cùng em dô bài 69, ( đầu hướng bắc phần còn lại hướng nam ) thân hình trông như gái mới lớn của em lướt lên lướt xuống cạ qua cạ lại ngay phần thân dưới khiến cây súng dựng thẳng lên mà hàng của tui nó còn cong cong sáng phía bên trái nữa chứ kkk. Bé có đè tui ra nằm trườn hết từ trên xuống dưới còn đôi tay thì luồn lác từ trong ra tới tận ngoài. Cảm giác cặp dú cọ xát với thân thể và cậu nhỏ khiến cho ta chìm lãng vào cảm xúc thăng hoa đến tận chân trời.

-> tổng quan bé 86 masteri
gu của tui là ưa mặt xinh nên face: 10/10
v1 hệ cam căng tròn
v2 eo thon chuẩn mi nhon
v3 hệ săn chắc mọng nước

tic 700 lên camapro còn 350k
tip 700 có thêm 100 vì ưa bé

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @sơn hải 1906 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.