Q.1 Cuộc gặp định mệnh cùng bé 12 Dubai Q1- Nobita

Lượt xem: 1,852

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Rút kinh nghiệm đợt offline vừa qua nên Minh tôi đã inbox trước cho quản lý trước khi đến cơ sở. Có nhắn tin hỏi quản lý " Bé 14 có làm lại chưa anh"? Anh quản lý nói bé chưa làm lại. Nên thôi, có biết có bé 16 rất chi là hot vẫn chưa có dịp gặp nên thôi hỏi a quản lý bé 16, thì bé đang bị sting. Chưa kịp nói gì thì a quản lý nhắn " Thử bé 12 đi a" . kkk Số trời rồi nên trao hết niềm tin ở a quản lí book bé 12 luôn.

Do cũng book trước hết rồi. Đến giờ ghé cơ sở thôi. Mình được dẫn lên lầu 4 phòng Vip 10. Vô cũng thay đồ vô xông hơi tý cho khỏe người. Vô xông tý thì bé gõ cửa bước vào. Kêu " A ơi". Giọng ngọt ngào trìu mến thế sao mà không bước ra cho được.
Mở cửa ra một cô bé xinh xắn, đáng yêu, đúng gu mình thích luôn. Bé vừa lau người cho mình vừa nói chuyện. Thì biết bé tên T quê cũng gần Sài Gòn. Mà bé nói chuyện trông dễ thương lắm nhe. Cách nói chuyện rất tự tin, vui vẻ, chủ động trong cuộc trò chuyện. Một người ít nói như mình gặp một cô bé như vậy cũng được quá nhỉ. Kiểu có người nói và người nghe kkkk. Bối rối chưa kịp hoàn hồn nữa. Bé kêu mình qua ghế ngồi nghỉ để bé chuẩn bị nước tắm. Nhìn bé từ xa mà lòng rạo rực gì đâu. Bé quay lại ngồi trên đùi mình, ôi lòng lại càng rạo rực và sung sướng. Đôi môi đỏ mông kích thích quá nhẹ nhàng chạm môi nhau. Sau đó bé kêu mình qua giường kkk Bé bắt đầu cởi xiêm y nằm kế bên mình và bắt đầu giao lưu tình cảm nhẹ nhàng rồi qua tắm.
Màn tắm: Bé vừa tâm sự vừa tắm và gội đầu cho mình. Mình có nói với bé là a book bé là do a quản lí giới thiệu đó. Cũng kể cho bé nghe là.... nè. Mình nói với bé hôm qua book xong cũng có lên diễn đàn xem sơ sơ vài bài rp của em nè. Tâm sự 1 hồi mới biết đây là chân ái của ai đó trên diễn đàn này. Tâm sự thì tâm sự nhưng cũng phải vào việc chớ kkk. Out lần 1 trong sung sướng. Mình đánh giá cao màn tắm rất chi là cảm xúc. 9.5/10 về mặt hưng phấn.

Tắm xong qua bé sấy tóc cho mình. Bé hỏi mình có muốn ms đá nóng không? Mình nói thôi khỏi đâu em qua đây nằm nói chuyện với anh được rồi.

Nằm ôm ấp tâm sự giao lưu nhẹ nhàng, tình cảm, đầy cảm xúc, thăng hoa như người yêu. Out lần 2 trong sung sướng.

Nằm tâm sự tý thì qua bé tắm lại cho luôn. Bé gọi mì cho lên phòng ăn luôn. Bé ngồi trên đùi đúc trái cây nữa, ăn trái cây được người đẹp thì còn gì bằng.
Đánh giá sơ bộ về bé: Bé dễ thương lắm, nói chuyện vui vẻ, ngoại hình nhìn mà mê liền ( chắc tại đúng gu), kỹ năng mời ae trải nghiệm đánh giá.
Không quên hẹn bé lần sau. Có dịp lên SG sẽ gặp lại bé Hihi.
Ký tên
Minh

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng huynh gặp được chân á :2onion35: :2onion35: Năm mới chúc Huynh thật nhiều sức khỏe. mã đáo thành công ạ :cuteonion57:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Minh97

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
phải là chân ái của ai đó mới chịu :4onion25:.Đánh lẻ âm thầm quá nha,khi nào lên lại nè

• Haha
Điểm cảm xúc: Minh97