Cuộc vui vào lúc 22h

Lượt xem: 2,951

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,568
Xì Gòn
25 ₿
Có lẽ trong cộng đồng ta ai cũng có cảm giác đi maxa sau 22h có nhiều biến động như thế nào, nào là một số số ngon thường về giờ này để lo cho chồng con , nào là ca chiều bắt đầu thấm mệt ..... và ngày hôm nay đây em được một cảm giác như thế.
Chiến đấu lúc 22h sau khi gọi một list các số vừa đổ loto được thì rật lất cuối cùng em trúng được em 08.
face : 5đ bình thường thôi không có nét gì dễ nhớ
V1 : 5đ dạng chanh.
V2 6đ gọn tý
V3 4.5đ ( nhìn hết hứng, hok lép nhưng hok được hấp dẫn)
V4 5đ sờ cảm giác vậy không đi vào chi tiết hihi.
Mx khỏe em đấm thiếu lực và thiếu bài khá nhiều, giống như mình say quá nên em nó đấm qua loa vậy,
Trong lúc maxa thì em nó bảo một tháng thì em nó phải co 25 yêu cầu anh ghé cho em 25 yêu cầu để em đủ chỉ tiêu, ui mẹ ơi , làm như con đại gia vậy, lúc đó em có bảo để em gom mỗi ngày vào điểm danh thôi được hok ....... và em nó gợi chuyên khách kia sy cô nào đó đi mỗi ngày trong 2 tháng để gặp cô và tip cũng 500k em nghe xong nóng lạnh quá. thú thật mỗi một nhân viên thì được nhiều hay it yêu cầu thì cũng coi lại bản thân chứ. em không hài lòng về điểm này.
mx mệt có bj nhưng không có gì đặc sắc chỉ đơn thuần bj hết.
Sau khi ra khỏi phòng thì cũng chẳng hỏi thăm ăn uống gì, chắc em chay tour
Đánh giá chung. môt số mà em cảm thấy không muốn gặp lại vì thái độ em đó cứ như trên mấy vậy, nói theo kểu bình dân là chảnh . kỹ thuật thì chả có gì , đấm thì như chơi thế mà đòi hỏi hichic.
Em khá ức chế về đều này mong anh em thông cảm giúp.

• Like
Điểm cảm xúc: om mani padmin hum

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cái vụ có người đến thăm 1 em 2 tháng liên tục có nghe nói (từ đích thân khổ chủ) nhưng e ko kiểm chứng hehe

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
cùng quan điểm chủ thớt,chỉ cần phục vụ tốt là khách tự nhiên sẽ vào thôi chứ đâu cần phải kể yêu cầu này nọ nào là tip thế này thế kia, gặp chắc 1 lần good bye luôn

Phuc long

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình củng đi em này rồi ,,k xinh nhug duoc cai noi chjen vui... Tuy ng mỗi người mỗi sở thik. Kiểu e nó chỉ chém gió cho vui vậy. Con bác đi bao lan tuy bác chu... Ai ép buoc bac đi đâu. V ma bac cug noi nhu đúng rồi. Tui nghj tự mjh đi tự trải nghjem sẽ ro hơn.. :D

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
TR thấy nếu vào đó chém gió cho vui thi ra cf ngồi còn đã hơn. Huống chi em này face không đc xinh nữa. Chắc khi nào vào sg TR cũng không dám. Già cả rồi không dâm trải nghiệm nữa. Chỉ xem uy tính của anh em rp thôi