Cuối năm cùng với chỗ lạ mà quen

Lượt xem: 1,380

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Ngày cuối cùng của điệp vụ 2019 nên đi xin xỏ năn nỉ bác Sáu như thế nào, hông ngờ bác cũng thương tình lì xì ngày cuối năm yociexp41

Cuối năm nên là đông a e tranh thủ quá cộng với mấy bé về quê gần hết nên là cơ sở còn đúng 2 ktv th à yociexp39 mà lại full phòng luôn, th thì chờ đợi duyên trời cho bé nào thì gặp bé đó vậy

Lần nào đi vào cơ sở này cũng dc như tập thể dục ấy yociexp22leo lên cao ơi là cao luôn, trời cũng nóng nên là k xông hơi nhưng nào ngờ gặp bé thì còn nóng hơn xông hơi luôn, vựa trái cây cứ lấp ló, rừng non núi nước cũng mập mờ hông kém luôn yociexp30thật sự là lâu r trong giải đoạn tắm mà thằng e lại ngóc đầu lên luôn là hiểu tay của bé mềm mại cỡ nào r nha yociexp15

Mass khỏe: bé làm khỏe cực kỳ tốt, lực mạnh yếu muốn sao thì nói bé, những bài làm khỏe thì đa dạng, bé cũng rất cần cù, làm rất lâu luôn, và luôn luôn hỏi thăm để bé điều chỉnh lực cho phù hợp nè yociexpress01

Mass mệt: đổ dưỡng thể r đi cái vựa trái cây mà nghe nhép nhép nè, đầu ti săn chắc đi tới đâu là cảm nhận rõ tới đó, và bé rên như đang làm tình vậy, sau đó bé cũng kết hợp cái lưỡi đầy ma thuật và ấm của bé đi khắp cơ thể yociexpress04đi lưỡi từ bắp đùi đi lên, xong quét cái khe mông yociexp15 lâu lâu cắn nhẹ 2 bên mông, r vừa lên vừa hun khắp lưng, và tới lỗ tai thì xoáy sâu, ướt át, rên nhiều hơn, nằm chịu đựng cũng hơi lâu luôn thì bé mới kêu nằm ngửa lại, dùng tay sờ nhẹ cả cơ thể r mới bắt đầu chà kích thích và đi lưỡi thẳng vào 2 đầu ti lâu lâu thì lại hun cổ và xoáy lỗ tai yociexpress09và xong r thì bé bắt đầu đá bi và tuốt lươn, đá lưỡi với thằng e (thằng a muốn mà k dc) yociexpress09 mình đâu chịu thua đâu, 1 tay thì vào vườn hái trái cây, 1 tay thì thám hiểm rừng núi hang động, do là bé mặc lọt khe nên việc thám hiểm cực kỳ dễ dàng luôn, sờ nhẹ là suối đã xuất hiện r, đi thẳng sâu hơn thì bé còn giật giật và trả thù mình mạnh hơn và ác liệt hơn yociexpress072 a e cứ quần nhau tầm 15’ thì mình sắp out mà nào có cho, ngưng lại 1 chút kêu là cho gia vị hấp dẫn yociexp17 cái cảm giác ấy khó chịu tới mức nào trời yociexp18 cầu xin tha cho thì bé mới vào nhịp chính mà nhịp nhanh hơn và mạnh hơn luôn, và cuối cùng thì cũng bắn pháo bông và bé làm sạch hoàn toàn bằng miệng bé luôn yociexpress06
SBD: 08
Face: 8₫ cũng có nét dễ thương và giọng cũng hay nè
V1: 8.5₫ k biết sao nhưng mình nhìn hơi nhọn nhưng mềm lắm
V2: 8₫ có chút lipid
V3: 9₫ căng tròn tuyệt vời
V4: 9₫ đơn giản là tuyệt

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

tilambieng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/1/20
Chủ đề
1
17
1
0 ₿
Mình cũng đã đi em số 8 này ở đây, em rất dễ thương, đúng là V1 của em là bưởi to, tiếc là mình không xem V4 của em có nhiều nước không.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Sao tả giống em số 8 ca sáng ở bên P.A RElax vậy ta