Cần Thơ Cuối tuần cùng bé 69 xinh xắn

Lượt xem: 625

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
cuối tuần rồi anh em ơi . Nay không có đi công việc nên củng rảnh ngồi vào wed congdongmassage tìm có gì hot hông . Lướt xíu thấy cơ sở dubai cần thơ thấy củng nhiều anh em khen quá . Nhìn ktv bé nào củng xinh hết nha ,
Lướt hình mấy bé sao đập vào mắt tui nhất là bé 69 . Củng thấy anh em riviw nhiều về bé này . Nên hôm nay sẽ đến Trãi nghiệm bé

Củng như bao quy trình như mọi chổ khác là gọi trước để anh em locker mở phòng và đến lên phòng Khỏi phải chờ đợi ,vừa đến thì thanh toán vé và anh em loker dẫn lên phòng .anh em nhiệt tình quá củng gửi anh em ít tiền cf .
Mình củng ít xông hơi nên Ngồi nghịch điện thoại trong lúc chờ xã nước thì bé gõ cửa bước vào .
Mình rất ngạc nhiên vì bên ngoài bé còn xinh hơn trong ảnh nhiều .
Khuôn mặt tròn chịa cùng với vóc dáng nhỏ nhắn như học sinh bé khẽ ngồi vào lòng mình .Sau màn làm quen thì thì 2 đứa kéo sang bồn tắm để tận hưởng cùng nhau trong bồn tắm
Nhìn 2 quả đào của bé mơn mởn làm cơ thể mình hừng hực lên . Lúc này 2 con người hoà quyện nhau dưới làng nước ấm .
Sau đó mình và bé đưa nhau lên giường với nỗi niềm háo hức trông chờ màn sau cuối .

Dù vóc dáng nhỏ nhắn từng milimet nhưng bé làm mình rất hài lòng với đầy đủ bài vở,kho thi chuyển kĩ năng masaage khỏe ,
Bỗng dưng sau đó nhưng giọt dầu nuru gì đó được xoa đều lên cả 2 con người , cùng 2 quả đào tiên và chiếc lưỡi điêu luyện của bé , được bé ve vuốt khắp mọi ngóc ngách
Phê tê tái được lên tới vùng cực khi bé kẹp cậu nhỏ vào giữa 2 chân và bất đầu lã lướt nhịp nhàng . Tui đang suy nghĩ đây phải người yêu mình thì mình chỉ muốn đè xuống và nhấp đến khi cả 2 đạt đến 1 tột đỉnh thăng hoa kkk. Nhưng đây chỉ là đi Trãi nghiệm thôi .
Bé bất đầu trườn lên trường xuống và ngậm lấy cậu nhỏ như 1 cây kẹo quà thuở nhỏ

Bé đá trứng cút bằng chiếc lưỡi và một bờ môi của bé kết hợp một cách điêu luyện và tui đón nhận lại sự sung sướng bên bé .
Bé dịu dàng lau đi những giọt tinh trắng xoá nhất trong khuôn miệng nhỏ xinh của bé 69 ..

Đánh giá cá nhân

Face : 9/10 đẹp tự nhiên kh sửa không thoa son đánh phấn

V1 . Hàng thật đẹp căng tròn

V2 vô cùng mi nhon. Nhỏ con xinh xắn

V3 9/10

V4 gọn gàng sạch sẽ 10/10 luôn nha anh em

Bé sẽ là lựa chọn cho anh em thích gì mi nhon . Nhỏ nhắn xinh xắn tinh nghịch nha

Tổng Thiệt Hại
Tic :800

Tip 800

Loker 100 cf

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã bỏ thời gian viết report cho bé và cơi sở. chúc huynh luôn nhiều sức khỏe ạ

• Love
Điểm cảm xúc: CTxZone