Cuối tuần nhẹ nhàng cùng em 67 DBGV

Lượt xem: 1,355

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Thứ 7 vừa qua mới đi chơi ở trên gò vấp về, trên đó có mỗi dubai là đi quen rồi nên thôi gé đi luôn cho chắc , chứ đi thử lại mấy chỗ khác thì cứ sợ sụp hầm chán lắm.

Như thường lệ tới cơ sở gửi xe rồi đi vào mua vé các kiểu, cũng lâu rồi mới gé lại nên cũng ko có nhơ số nào hết . Ngồi phòng thư giãn 1 lúc lên dien đàn xem rp của anh em , thấy có bé 67 thấy bác nào cũng rp là mình dây . Thế là báo locker có 67 ko , thì kêu có vậy là thúc thắc đi lên phòng , dúi cho30k uống cf + sự nhiệt tình của bạn ấy.

Đang xông hơi 1 lúc cỡ 10p thì bé nó cũng bước vào , mình cũng bước ra , 2 người chạm mặt và chào nhau . Em nó người miền tây chất phát thật thà , hỏi han vài câu xã giao rôi vào bồn để e nó tắm rửa cho mình. Phần tắm heo này cũng như bao bé khác , kỳ cọ sạch sẽ , xà bông tuồn mọi ngoc ngách đều hết người , nhất là thằng bé rất sạch sẽ .

(Thông số về em này thì các bạn trước đã check khá tỷ mỷ rồi nên mình ko nhắc lại nữa )

Lên giường nằm , em nó đấm khỏe , khá ok đủ bài , đá nóng thì hơi yếu .

Phần thái : bé bắt đầu đi lưỡi kèm ngực , ngực bé ko đc vượt trội cho lắm nhưng bù lại cái lưỡi ướt át ấy . Đi tới đâu tê tái nhẹ nhàng đến đó , ko quá lố . Quay người lại thì em nó bắt đầu từ dưới lên rồi líc ty , lỗ tai trên xuống , đá cà, quét bẹn , wc rồi bắt đầu nuốt chửng thằng bé của mình . Nhẹ nhàng mà phê lên não luôn hihi , cỡ 10p ko chịu nổi với em nó nữa thì xung out . Nằm xíu e nó matxa đầu rồi đứng dậy tắm rửa lại cho sạch sẽ và ra về .

Tổng thiệt hại : vé 300k có code , locker 30k , típ 500k .

Thanks anh em đã xem bài của mình .

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Đất

Tú Đất

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/19
Chủ đề
0
11
1
0 ₿