Q.1 Cuối tuần vật vả với bé 18 Queen

Lượt xem: 1,172

Gà lên mâm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
57
21
0 ₿
Nguyên tuần cày sml đến chiều t6 là nhậu. Kéo ra Tự Do nhậu đã rồi về quán quen bên Trần Quang Khải hát hò xã lũ. Mà cũng chưa thoả mãn lắm. Đành book cái phòng bên Queen quen thuộc. Đợt này được giảm vé 30%. Chọn onsen 1 shot.

Lên phòng thay đồ vào xông hơi một hồi bước ra em đã chờ sẵn. Em số 18. Face nhìn dễ thương hợp gu tui, (.)(.) hệ cam lai bóp vừa tay. ).( có tý lipit ôm vẫn thích. (@@) vỗ đen đét luôn. Em lâu người ngồi tâm sự tý rồi đưa vào tắm. Theo đúng như mấy bác hay bảo. Thủy chiến. Em cùng tui quần trong bồn một hồi với đủ chiêu thức. Từ rắn luồn hang đến ngủ trão bóp vú hay thợ lặng ngậm ống thở tất cả được triển khai trong sự rạo rực của Cả hai. Tắm xong em đưa lên giường hồi sức với bài khỏe khá là bài bản. Có lực. Lúc đấm em hỏi thăm lâu lâu nhiều nhẹ thằng nhỏ kêu nó dậy. Làm tui cũng kích nướng ghê.

Than giữ. Đúng đẳng cấp thư giản của Queen. Em trườn dầu đi lưỡi không bỏ một chỗ nào. Tay em chống giường để dùng cặp ngực trườn và lưỡi lã lướt khắp chốn. Xoay lại với màn nhào nặn cặp Mông em một hồi rồi kéo lại đee húp sò em. Em bắt đầu bú mút một cách đam mê. Âm thanh nghe mà sướng cả phòng. Kết thúc bằng màn cia không chừa một giọt. Không ngờ em có thể làm được tui ra thêm lần nữa luôn.

Kết thúc buổi thư giản với em. Về nhà mà vẫn còn vươn vấn cảm giác được em mút từng giọt đến cuối cùng.

Bé 18 là một số tui rất là khoái. Hẹn sẽ một ngày 2 shot với em.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Massage Queen rất vui khi mang đến anh một buổi thư giản với bé 18. Mến chúc anh luôn vui vẻ , đầy tràn sức khỏe .

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn