Cuối tuần với em 02

Lượt xem: 1,374

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Cuối tuần vừa qua, vào xin bác @Lục A Ka, đợi chờ và được nhận điệp vụ, lần này trãi nghiệm bé 02; vào xem các báo cáo thì mới biết bé này mới toanh luôn, vậy là được bóc tem em rồi. Sau chầu lẩu dê với các chiến hữu để lấy hưng phấn, trên đường về ghé qua Dubai quận 1 để tiến hành điệp vụ và “xã lũ” luôn.

Gửi xe tầng hầm, lên tầng lửng gặp ngay anh tiếp tân rất niềm nở đón tiếp, sau khi xong thủ tục và chuẩn bị lên phòng. Về csvc thì Dubai quận 1 quá tuyệt vời, tất cả đều mới, sáng sủa và sang trọng, anh em đã đi đều phải công nhận điểm ++ này cùa cơ sở.

Nhận phòng, tranh thủ vào xông hơi cho tỉnh lại, thì em cũng bước vào phòng, em dọn gường và pha nước nóng sẵn; vậy là mình bước ra chào em luôn, nhìn em rất trẻ, xinh tươi; sau vài câu chào hỏi thì em mò thắng nhỏ mình liền, má ơi, chịu không nổi luôn; sau đó em tuột quần mình xuống luôn, nói vậy cho thoải mái, mình sợ out ngay nên kêu em tắm nhanh rồi lên giường mat xa cho anh.

Mat xa khỏe em làm rất ok, đủ lực… nên không cần nói rõ phần này nhe các anh em

Mat xa mệt: em bắt đầu cởi áo, bàn tay mềm mại thoa sữa dưỡng thể khắp lưng, sau đó wm dùng cái lưỡi ma thuật liếm khắp cơ thể, kèm theo cặp ngực cọ vào làm mình rất thích và sung lên, trong lúc này thì bàn tay của em mò xuống nắn bóp thằng nhóc, xoa bi, cuối cùng là em Bj ngược mình. Mình chịu không nổi nên quay đầu lại, kéo em lên và trao nhau nụ hôn tật sâu, rồi mình cũng tìm thấy bình sữa,, chụp lấy, nhẹ nhàng liếm và nút nhẹ núm vú, rồi từ từ bú vú em với cường độ tăng dần lên, bàn tay thì đã đến vùng 4 ẩm ướt rồi, ngón tay nhẹ nhàng móc lốp em. Trong lúc đó em liên tục đá bi, Bj thằng nhóc và nó đã chịu thua sau 8 phút cầm cự. Nằm nghỉ ngơi 1 chút, em tắm lại và anh em chia tay nhau, hẹn gặp lại em.

Đánh giá về em 02: tuy là nhân viên mới nhưng thái độ làm việc rất tốt, nhiệt tình

V1: cam việt vừa tay,mềm mại

V2: thon gọn

V3: ngon, doggy số 1

V4: sạch sẽ

Tic: bác Lục tài trợ

Tip: 500k + café phục vụ, gửi xe

Cám ơn bác Lục và BQT diễn đàn đã tài trợ và cho anh em cơ hội khám phá, trãi nghiệm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85