Hà Nội Đá Hột Me nước văng tung tóe cùng 29 windy hà nội

Lượt xem: 1,253

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
85
29
10 ₿
Chào anh em nay đi windy gặp được bé 29 ngon quá nên viết cái bài review đến anh em
KTV số 29
Face : dễ thương , cute trang điểm nhẹ , bé 2k5 thôi, đeo cặp kiếng như học sinh cấp 3, mà học sinh cấp 3 này dâm dâm sao sao ấy các bác
Body : bé này cao tầm 1m58-1m6 gì ấy, body gái trẻ mơn mởn căng mọng
V1: hàng real , lúc mặc đồ nhìn tưởng nhỏ nhưng khi cởi ra thì nhìn có bầu ngực rõ ràng, bóp rất êm tay. Cặp dú bự bóp thôi mà con kiu nó cưng lun
V2 : thon như gọn
V3: tròn bóp sướng, láng mịn hà
V4:tỉa gọn gàng , non và thơm, bao ra nước

Thái độ : dạ dạ vâng vâng, ngoan hiền hết mức, nhưng bề ngoài thôi, khi lên giường em hiện hình là dâm dâm cô nương, nhất là khi em cười thì nụ cười tìm ẩn cái gì đó mách bảo là em này dâm lắm đây

Massage khoẻ : cũng bài bản đầy đủ đá nóng tay chân lưng cổ .
Massage mệt : vô bồn bé ôm ấp nói chuyện dâm dâm, tay thì cứ vờn thằng ku, làm cho thằng bé cứng lên,sau đó thì bé cũng ngậm hết thằng ku vào mồm và bắt đầu em thổi kèn, mình cũng bóp dú, sờ chim thì chim em ướt nhẹp, Quần nhau 1 hồi thì lên giường cho em massage. Sau đó thì em trườn dú lên người mình, cạ chim vô thằng ku, mình cũng tranh thủ sờ ngực bóp mông em , ngực thì bóp siêu thích , v4 thì đúng chất gái mới lớn nước nôi ào ạt , em cứ rên ứ ừ quẳng quại mỗi khi mình thè lưỡi đá đá hột le, quần nhau 1 hồi 77 49 thế cuối cùng cũng out trong miệng em , nằm nghỉ chút vào bé tắm kĩ lại rồi ngồi trò chuyện một tí trước khi về

Vé 900k lấy code còn 199k
Tip cho em 1tr luôn vì em làm nhiệt quá, mà lại hợp gu
Total 1tr199k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.