Điệp Vụ Cần Thơ Dâm cô nương 18 tuổi

Lượt xem: 1,199

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Được bữa thứ 2 đầu tuần tranh thủ nhắn cho bác @Lục A Ka đăng ký điệp vụ, thank bác đã tin tưởng giao trọng trách này
Phi ngay đến Dubai định review bé 79 nhưng lỡ hẹn vì bé off mất rồi nên review 41 trước đã thủ tục check code nhanh gọn, nhân viên mở phòng cũng rất nhanh.
Lên mình xông hơi trước chờ bé vào nghe nói bé này kỹ năng rất tốt tầm 5p sau bé bước vào, không để bé chờ lâu bước ra là một em gái vừa tròn 18 em chào mình và lau mồ hôi. Sẵn em đang lau mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 của bé săn chắc đang căng tràn sức sống trau nhau vài nụ hôn trước khi đi tắm bồn.
Bé tắm kỹ và có kích thích "nhẹ" trong bồnbác nào yếu rớt ngựa sớm ráng chịu bé toàn mút lút cán thôi kkk
Phần massa khoẻ không có gì để kể đấm đủ lực và bài bản.
Phần mệt bé rất biết kích thích, đường lưỡi của bé chạy khắp cơ thể, thêm mà nuru với cặp nhũ hệ cam mỹ của bé săn chắc tuổi 18 lướt tới đâu phê tới đó nha, sau cùng đành chuyển sang thế 69, bé thì vẫn miệt mày mút thằng em phía dưới, từng động tác nhuần nhuyễn, 90% bé chỉ dùng miệng nha like cho bé, có thể nói bé này truyền nhân tiếp theo của idol 16 chăng, sau 15p cũng chịu thua bé trong CIA.
Bé tắm lại cho mình trau nhau vài nụ hôn trước khi ra về
Bé 41: 18 tuổi xuân
V1 săn tròn
V2 không có lipit vừa dáng
V3 tròn trịa có xăm hình doggy cute
V4 mơn mỡn khít rịt nha
Tic onsen điệp vụ
Tip= tic