Thông báo Đàm luận massage 2023-2024

Lượt xem: 6,265

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Thân chào các anh em diễn đàn

Thấm thoát đã là tháng 10/2023 rồi, thời gian trôi qua thật nhanh các anh em nhỉ, chỉ vài tháng nữa thôi là đã hết năm. Xuân đi, thu đến, đông lại về, một năm mới lại sắp đến, năm 2023 vừa qua LAK nhận thấy có thật nhiều biến động, thay đổi về massage. Các cơ sở mới mở cũng nhiều, các cơ sở cũ lụi tàn đi cũng có, quy mô các cơ sở to, vừa, nhỏ,.. rất đa đạng, trải đều các quận, huyện để anh em có thể vui chơi thoải mái. Với nhiều cơ sở là thế thì LAK đang tự hỏi đối với các anh em đam mê massage thì tiêu chí nào làm anh em thấy thích nhất, phong cách trang trí nào anh em ưng nhất, dịch vụ nào anh em ưa chuộng nhất, hoặc là KTV theo đồng phục nào làm các anh em cảm thấy hứng khởi nhất,..vv

Mục đích LAK lập topic này đầu tiên là có 1 chủ đề để anh em cùng nhau trao đổi thảo luận về massage, tiếp theo LAK cũng muốn tham khảo ý kiến, tham khảo nhu cầu tất cả mọi mặt của anh em về massage, để tương lai không xa có thể tạo 1 sân chơi hiện hữu ngoài hiện thực, sân chơi này sẽ đáp ứng hầu hết các nhu cầu của anh em. Giúp các anh em đi massage sẽ có 1 nơi vui chơi thật lý tưởng

Các anh em hãy cùng nhau chia sẻ quan điểm của mình nhé. Như là:
  • Các anh em muốn 2024 massage sẽ thế nào
  • Phong cách trang trí như thế nào anh em thích nhất
  • Dịch vụ massage cần thêm những gì
  • Trang phục nào của KTV, locker, lễ tân làm anh em ấn tượng
  • Có thể kết hợp nơi vui chơi có cả karaoke và massage không
  • Món ăn, nước uống cần thêm gì
  • ….. vv

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
  • được chọn KTV + lựa trang phục cosplay yêu thích trước khi lên phòng
  • có thêm gói 2 KTV nhưng 1 shot, giá mềm hơn vua 2 ktv 2 shot
  • phòng ốc ánh sáng sáng sủa hơn tí cho dễ chiêm ngưỡng dung nhan ktv, gương trên trần ngay giường cho nằm ngửa và ngắm nhìn bản thân đang phê pha

BabyOneMoreTime

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
10
63
104
10 ₿
chọn ktv thì thấy hầu như tiệm nào cũng cho chọn qua ipad hết mà bác. Tui thấy cho chọn ktv mặc theo sở thích của khách thì hay hơn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,635
30 ₿
kết hợp giữa karaoke - massage - nhà hàng luôn thì tuyệt. Ăn uống hát hò sương sương, xong xuống massage thư giãn là tuyệt vời.
Cho mấy em mặc đa dạng từ bikini, áo yếm, cosplay, xuyên thấu ren,... thêm cái khung cảnh ánh đèn, sương khói nữa thì đúng chất lun

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Nên trang trí gợi tình 1 tí
Các KTV cần chú ý đầy đủ bài vở, đừng nên lơ là, dù là phần Massage khỏe hay mệt, tình trạng bỏ bài rất hay diễn ra
Trang phục nên đa dạng và sẵn sàng để khách yêu cầu cosplay

• Like
Điểm cảm xúc: chubeproduction

cậu 3 lục bình

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
2
18
6
0 ₿
Bác nhím có mấy ý tưởng toẹt vời nè, e chịu

cậu 3 lục bình

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
2
18
6
0 ₿
Riêng mình thì thích cho chọn trang phục cosplay, bồn tắm với giường phải rộng để tha hồ lăn lộn với các bé

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
827
291
Tphcm
0 ₿
Trang trí thay đổi chút đèn sáng hơn thì ổn chứ mờ căm thì chán phèo.
Csvc phòng nào cũng có xông khô thì tiện cho khách ko thik xông ướt.
Bài vở đầy đủ ko nên lướt qua và trang phục đa dạng thì dễ lựa chọn hơn

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Em cũng thích kiểu vậy nè a.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Với tôi thì kỹ thuật tay dạng Lingam đang lên ngôi, đúng là rất khó để 1 Kỹ Thuật Viên có được kỹ năng này, tôi cảm thấy thú vị và "Sướng" hơn cả BJ thông thường. Nó cao trào và giữ ở mức đó 1 khoản thời gian dài không phải chỉ lên đỉnh cái bùm chéo cái là xong.

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Các bác đều thích cosplay nhưng quên rằng chi phí đó đâu ra ? Hư rồi sửa mua mới cơ sở nào theo hoài được. Nên phải nghĩ cho cs 1 phần. Ví dụ
- Có cosplay phụ thu 50-100k. Hoặc cho các bé mặc tự do nhưng phải sexy( do có 1 số bé tự thích cosplay sẵn chứ ko theo khuân mẫu)
- Option đèn sáng hơn thì hợp lý khúc cao trào. Còn lúc đấm bóp thì đèn tối để thư giãn + nhạc cũng quan trọng nhưng nhìu cs quên
- Locker ko vòi vĩnh cũng quan trọng. Tip là tùy cảm xúc khách nữa

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
một ý kiến rất hay từ thành viên kì cựu

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Đúng là lingam đang là loại hình mới nhưng ko dễ j 1 ktv học được mà còn xinh nữa. Đa số là ktv dày dặn kn học thêm mà thường là lớn tuổi. Nếu có sân chơi mới ktv trẻ mà chuyên nghiệp thì quá tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Em có 1 số ý kiến:
- Mong muốn: lingnam từ các bé (đa số hiện tại là các chị tầm 35 mới làm tốt), mà gu em thì non, lớn lớn có vẻ ko hứng lắm.
- Phong cách: hiện tại phong cách hiện đại khá nhiều và em chỉ ước gì có phong cách cổ trang. Như kiểu phượng hoàng cổ trấn, cosplay cổ trang sẽ hấp dẫn hơn. Hơi nhờn các kiểu người hầu, học sinh…
- Nếu có mô hình kết hợp thì ăn nhậu - karaoke - massage. Mô hình này kiểu như phức hợp bên Phúc An Khang (vòng xoay Nguyễn Văn Cừ) nhưng bên đó ko hot lắm :)))

- món ăn: cần có món ăn ngon cho các gói VIP so với gói thường. Kiểu như đi onsen 1 thì chỉ có mì trứng. Onsen vô cực thì có gà tiềm. Với lại, nhiều chỗ có menu món ăn nhưng khi vào hỏi thì nói là “hết”. Mình đã từng gặp trường hợp này (kể cả cơ sở thuộc hệ thống Dubai) mặc dù lúc mình đi là 2h trưa :))). Hơi thiếu logic lắm. Kkk

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Tôi thì mong các cơ sở training phần massage khoẻ tốt hơn, bỏ đi cs mệt 2 năm nay. Mang tiếng đi ms mà về thấy trống rỗng, chả khoẻ lên được tí nào.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Cũng khó bác ah, vì nếu muốn matxa khỏe thì anh em sẽ chọn các cs chuyên khỏe, chứ vào đây thì đa số muốn “xả” là chính, hehe

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Tôi thấy sau thời gian đi các cs, thì cảm giác phần nội thất của cs như phòng ốc, ánh sáng nhàm chán, nên thay đổi theo định kỳ để khách hàng đến luôn thấy sự mới lạ thì sẽ tạo cảm xúc thêm thăng hoa. Phần trang phục các bé nên là gợi cảm chứ không sexy, sẽ cho khách hàng được cảm giác khám phá, chinh phục