Thông báo Đàm luận massage 2023-2024

Lượt xem: 6,267

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Các ý kiến của anh em rất hay, rất đáng để các cơ sở suy ngẫm. Ngoài các ví dụ ở trên, các anh em có thể đưa thêm các ý kiến riêng, sáng tạo nào thêm cho massage thì có thể nêu lên nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Hitman1shot

BillPhannn

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
0
22
8
0 ₿
ý kiến của bác tui nghĩ ok đó, các bé không cần làm chuyên nghiệp như bên ms khỏe, mà chỉ cần đủ bài, tay nghề ổn ổn tí, thời gian làm 30p, còn lại là ms mệt tui thấy ok

• Like
Điểm cảm xúc: Chonconlonton

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Đồng quan điểm, thành khu phức hợp vậy ngon à
Khỏi chạy tới lui, khỏi bị mấy anh áo vàng đo nồng độ cồn

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Nếu được chọn cosplay tui sẽ chọn áo dài nhưng ko phải màu trắng. Nhìn vòng 1 lấp ló + mông căng mẩy sau lớp quần voan mỏng mới thật sự là đỉnh cao của sexy hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Đúng ý tui đó bác. Nhớ cái thời mtch mới mở trốn vợ đi ms nó mới thú vị làm sao, hồi đó gặp bé 17 đúng là tuyệt phẩm, nằm cho em đấm bóp khoẻ khoắn 10p cuối hj thôi mà đến giờ tui vẫn còn nhớ buổi hôm ấy

• Like
Điểm cảm xúc: BillPhannn

BillPhannn

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
0
22
8
0 ₿
à đúng rồi, vậy là phần đồ lót. Bác nói mới nhớ, cơ sở chọn cho các bé bộ đồ lót sexy, lót dây, lót ren, lọt khe,.. để nó lấp ló, nhìn kích thích hơn cả khi cởi đồ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
nếu chỗ đó kết hợp vừa quán karaoke có đào + massage thì quá ok, anh em hay chơi cả 2 môn. Trong phòng massage có phục vụ bia, mồi, nhậu cùng các em, sau đó ngâm bồn thư giãn, làm ánh đèn lung linh, lãng mạn nữa thì bá cháy. KTV thì có cosplay theo sở thích khách ( có phí để các em có động lực mua đồ )

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Ý kiến của tui là vầy
1- Gom tic +tip vào trọn gói cho tiện, các mem mới đi không cần phải suy nghĩ, tránh bất đồng quan điểm theo luật bất thành văn (tic=tip) vụ này lâu lâu lại cãi lộn. (vd: gói tr - gói 1,5tr - gói 2tr...):1onion33:
2- Bỏ cái đèn màu xanh đỏ tím vàng trong phòng đi vì nhìn nó rẻ tiền như mấy quán cafe ôm đèn mờ, mấy cái đèn này dùng để che đi khuyết điểm của các em nó, nhưng giờ mình tự tin KTV đẹp rồi cần phải phô ra, dùng đèn sợi đốt (có dimmer tăng giảm ánh sáng theo nhu cầu) là chuẩn nhất. Nếu cần đáp ứng nhu cầu của nhiều loại khách thì làm nhiều loại phòng có đèn khác nhau :3onion20:
3- Tuyển KTV phải không hôi miệng, hôi mà ẻm hun hoặc ẻm liếm người xong hết muốn hứng nổi :cuteonion59:
4- PHẢI CÓ số đo 3 vòng + chiều cao cân nặng để dễ định lượng (tránh nói chung chung vòng 1 khủng lắm mà đến nơi có chút ét, rồi cãi nhau vầy là khủng hay chưa)
5-Phải nêu ra có hình xăm hay không? ít hay nhiều, tránh tình trạng nói dối khách, KTV lên phòng cởi đồ ra xăm kín người ko thấy da đâu :):5onion22:
6 - Nên chú ý đến âm nhạc, và mùi hương trong phòng - KTV nên xài nước hoa xức lên tóc, tránh xức lên mình lúc tắm trôi đi hết, nhưng xức ít vừa đủ thôi :p
7 - Nếu được cho khách đặt lịch hẹn trên web (hoặc app), mô tả chi tiết các bé, các gói, chụp hình từng loại phòng và các option khác để khách tiện đặt luôn - vì có phải khách nào cũng là khách quen để mà biết hết các phòng và các dịch vụ đâu :cuteonion6:
Nhiều quá mà thôi chắc vậy đã, nói nhiều quá ai trả tiền tư vấn cho tui đây :ami-(40):

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
887
41
1 ₿
Tui có vài ý kiến, sau 7-8 năm đi massage tui thấy nó chán và nhạt dần. Dạo gần đây nói thật là không còn hứng để đi nữa.
Nếu cái đà này thì tui nghĩ chắc chỉ có mấy ông mới chơi thì còn ham, chứ lâu dài anh em sẽ chán.
Một số góp ý như sau:

1- CSVC: Cần phải sạch sẽ. Dĩ nhiên, cơ sở nào kinh doanh lâu thì nó cũng cũ. Nhưng mà phải sạch, không có khách thì mở cái cửa phòng, cửa sổ ra cho nó thoáng rồi mở quạt cho bớt ẩm thấp và hạn chế nhanh xuống cấp. Như tui nói thẳng, nhiều cơ sở vào xộc mùi ẩm mốc lên, đó là nơi thích hợp cho sự phát triển của vi khuẩn. Các cơ sở có thể thay vì có phòng xông riêng trong từng phòng massage, thì làm riêng phòng xông hơi chung bên ngoài như Bảo Khang cũng được, quan trọng là sạch sẽ, giữ cho phòng massage nó khô thoáng.

2- Onsen: Thiệt chứ tui đi 10 em, thì hết 8 em là trần truồng rồi mẹ tắm con. Onsen là phải tắm chung, rồi kích thích khách. Chứ mấy nàng toàn kiểu mẹ tắm con truyền thống kèm nude 100% thì onsen kiểu gì. Nhiều lần mình tự tắm rồi đi ra luôn cho lẹ.

3- Service: Rất nhiều cơ sở sau này bỏ hết gối thảo dược hay đá nóng. Đúng là đi ms mệt thì mình cũng ko cầu các em đấm đá mạnh mẽ như khỏe. Nhưng ba cái vụ đắp mặt nạ, đá nóng, gối thảo dược. Mấy cái quỷ đó đến massage lèn phèn công nghiệp như Bảo Khang mà nó còn làm được. Đàng này mang tiếng đi cơ sở sang, đắt tiền thì không có, hoặc phải nhắc mới làm.

4- Nước: Có cái chai nước ngọt hay lon bia, nhưng rất nhiều cơ sở lại tiếc với khách. Trong khi tiền thì cao. Chai nước có 8k, lon bia tầm 20k mà cũng tiếc. Hiện tại rất nhiều cơ sở default nước suối, mà nước suối nhãn hiệu gì đó ko tên tuổi. Dasani hay Lavie thì còn mừng.

5- Service thêm: vài ý tưởng như sau:
- Cho mấy em vào xông hơi chung với khách, mục đích để làm quen, quen nhau thì ra Onsen nó mới phê. Vào đấy thì vừa xông hơi vừa bóp tay bóp chân chút.
- *** toy: bổ sung vài công cụ hỗ trợ, để cho khách nào muốn phục vụ các em thì có thể dùng. Nhìn mấy em chơi với *** toy phê lắm các bác.

Đôi lời góp ý.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
887
41
1 ₿
Ngoài ra thì camapro nên có tính năng cập nhật tình trạng của KTV. Vào app thì có thể biết rằng số đó, ở chi nhánh đó đang trống, hoặc là ko đi làm, mình có thể book online mà ko cần gọi điện thoại hỏi.

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
em cũng xin đóng góp một vài ý kiến nhỏ nhoi của mình, sau tầm 4 năm đi massage từ cơ sở lớn đến cơ sở nhỏ mình nhận thấy:
- Đầu tiên khi bước vào cơ sở là mình sẽ gặp đầu tiên nhất là các bạn locker hoặc chủ cơ sở thì việc đầu tiên là các bạn locker hoặc chủ cơ sở nên vui vẻ niềm nở với khách như bạn bè hoặc anh em thân hữu. Vì ấn tượng đầu tiên về cơ sở mà cảm thấy mình được trân trọng thì mình sẽ quay lại vào những lần sau. Cái này thường có ít cơ sở làm được vì đại đa số các bạn locker nam là vô cười nhẹ cái chỉ thẳng vô quầy lễ tân luôn.
- Cái thứ hai là trên các phòng có hệ thống xông hơi ướt thì nên điều tiết lại nhiệt độ tăng lên cao quá đột ngột dễ gây bỏng rát. Ngồi xông hơi mà chưa kịp ra mồ hôi thoải mái đã bị ngộp khói và nóng quá vậy thì thoải mái sao nổi.
- Thứ ba cũng như vài ý kiến của các tiền bối trên, nên dẹp hết các hệ thống đèn màu đỏ hoặc vàng vì nhìn như quán cà phê ôm rẻ tiền nhằm che khuyết điểm của các KTV.
- Thứ tư là đào tạo cho các nàng KTV kĩ năng massage khỏe kĩ lại vì này thường có 2 phần một là khỏe trước mệt sau hoặc là mệt trước khỏe sau. Tuy nhiên bài bảng kĩ năng còn yếu nên không thể nào khỏe nổi.
- Thứ năm là màn kết thúc sau khi đã được các nàng cho lên 9 tầng mây rồi thì cuối cùng nên dành ra tầm 15 hay 20p cuối massage khỏe lại cho các chàng, đặc biệt là massage phần đầu và phần mặt để hồi phục năng lượng cho chàng đi dìa.
Em xin hết ạ

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
à em còn quên nữa, các cơ sở sang năm mới nên chăm chút hơn có một số thay đổi về CSVC hơn ví dụ như các vé onsen hay nuru có massage giường phao, trên ghế tình yêu ..., chứ hầu như các cơ sở nào dù các vé có thay đổi ra sao thì CSVC vẫn cũng chỉ có cái bồn tắm xong ra giường nằm rất nhàm chán

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
- Các shop photoshop vừa thôi hình ảo tung chảo tới nơi ta nói nó tụt cmn cảm xúc toàn phải đi các bạn làm chuột bạch
- Nâng cấp mới chiến lượt luôn như karaoke vậy á, các quán lớn các bé đa phần đều có ở quán, mình đợi tầm ít phút các bé sẽ ra cho mình lựa á, cái này là option thêm giá có phụ thu cũng dc

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
đồng quan điểm với bác

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Đúng nè, trên hình nhìn bé nào cũng lung linh gặp ở ngoài thiệt chả nhẽ bỏ về. Nếu đc thì cs nên đưa 1 lần 3 bé lên phòng để ae lựa, tránh tình trạng hụt hẫng cho ae

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em