Thông báo Đàm luận massage 2023-2024

Lượt xem: 6,264

Đại Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
0
13
6
0 ₿
Muốn được lựa thêm tuổi nữa
Thích giường rộng
Muốn vé bao trọn tip cơ bản thanh toán 01 lượt tại quầy

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Lâu lâu đổi gió, làm cái kính oculus quest xong view là 1 bé JAV xinh cực đang bj và bên dưới là đang được bj thật :)

quoccccccc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/10/23
Chủ đề
1
2
1
Cần thơ
0 ₿
Phòng ốc để 2 chế độ sáng sủa hoặc mờ mờ tùy khách chọn, tui thích sáng sủa nhìn rõ mới đã chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Ý mình là thường vẫn đi và gặp các bé, nhưng lâu lâu mình đổi gió 1 tí, trong phòng có cái kính oculus mang vào, với 1 video tương tác hoặc video thường cảnh 1 jav đang bj và phía dưới là bé đang bj thật. Để tạo cảm giác là đang dc jav bj đó mà ^_^. Hồi trước mình thỉnh thoảng dùng google card board với bé gf ^_^

• Like
Điểm cảm xúc: BabyOneMoreTime

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Hàng real ko thích, thích hàng fake dzậy cha. Mấy cái này chơi với gấu thì đc, chứ đi massage hàng độc lạ mà chơi mấy cái này hơi phí ha, trừ khi gặp cá sấu hay hà mã.

• Like
Điểm cảm xúc: Arsenalvd

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,635
30 ₿
xem thực tế thú vị hơn chứ các bác nhỉ, fake đâu vui nhỉ

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
Mình thì trc tiên sẽ nhìn về giá? Vì sao ư? Tình hình kinh tế thật sự đang đi xuống. Thứ 2.mình thích thể loại sexy hơn là trần như nhộng.

• Like
Điểm cảm xúc: Chonconlonton

minhhp

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/10/23
Chủ đề
0
12
4
Sài Gòn
0 ₿
Em thì thích Lingam tại khách sạn, đỡ bị Hugo hỏi thăm.
Nhưng có điều ở VN ít có ai Lingam đúng kiểu, toàn bôi dầu vuốt và vuốt
Trên này nổi tiếng nhất chắc là Uyển Nhi, còn quảng bá trên mạng toàn là cá sâu sập hầm không à, mong có 1 box về lĩnh vực này để ae không sập hầm khi books

Miracle-

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/9/19
Chủ đề
9
126
48
34
0 ₿
Tôi muốn massage thì mấy em phải từ tốn lại:
1. Chưa gi đi mình vô bồn quay qua mấy em lột hết đồ. Thiệt mất đi 1 phần hứng thú. Đàn ông thích khám phá, càng che họ càng thích. Còn phơi ra liền thì tụt lắm.
2. Massage mệt thì cũng từ từ. Trc đây mình cực thích skill kiến bò, massage ngược ở Đại Nam (giờ cũng mất dần). Giờ cứ vô đổ sữa lên nuru rồi làm như 1 hệ lập trình sẵn.
Đi xong sướng thật nhưng chẳng đọng lại 1 tí gi hết. Cứ từ từ từng bước. 10 lần mình đi gần 9 lần dư thời gian.
Mong là 1 phần góp ý cho anh em chơi đã nhất

BabyOneMoreTime

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
10
63
104
10 ₿
bác nói khá đúng với anh em đã đi nhiều, cần cảm giác hơn service

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
94
50
Konoha
0 ₿
là newbie mới đi mát xa nhưng mình có 1 số góp ý như sau về nhiều phương diện :

a/ Nên thành thật hơn về loại vé và các loại dịch vụ đi kèm , đừng chạy theo trend .... vé onsen , nuru thì KTV phải biết làm onsen và nuru , mình từng gặp trường hợp gặp KTV hỏi bé mà bé không biết onsen là gì , nuru là chi mà vẫn lên làm vé có dịch vụ đó , trả tiền cái vé onsen, nuru mà lên hưởng dịch vụ như vé thái... đó là 1 kiểu lươn lẹo không tôn trọng khách hàng.

b/ Nên lưu ý hơn về kỹ năng chăm sóc khách hàng , đào tạo cho KTV biết cách bắt chuyện, giao tiếp tạo thiện cảm, niềm vui 1 tí, có nhiều khi mình đi vô gặp bé mặt lạnh tanh , chăm chăm làm cho xong rồi chạy.... cảm giác như kêu cơm sườn mà người ta bưng ra tô cháo trắng vậy.....

c/ Kẹt KTV thì có thể thông báo với khách là kẹt bao lâu hoặc tư vấn khách chọn số khác , đừng gượng ép nói dối là 5p-10p-15p rồi cò cưa cho khách lên phòng ngồi đợi cả 30-40p mới được nhận dịch vụ.... càng rõ ràng từ đầu thì càng dễ nhận sự thông cảm chứ không phải lươn lẹo rồi làm khách mất niềm tin

d/ nếu có thể thì KTV cosplay theo các dịp lễ trong năm sẽ thú vị và có không khí hơn , đồng phục theo mình nghĩ vẫn là 1 cái gì đó khá hay ho , nó cho thấy cơ sở đó đồng nhất , biết là mặc vô đều phải cởi ra nhưng nó vẫn tạo 1 sự sang trọng và là kiểu điểm nhấn riêng cho mỗi cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
1/ Giá vé + tip cao so với dịch vụ khách nhận dc. Nói thẳng ra là chỉ đi cúc dịch cho out thôi chứ đa số mấy em ko có kỹ năng matxa.

2/ Các cơ sở tuyển ktv tươi xinh đồng đều và đăng hình đừng photoshop quá đà, nhiều em tui nhìn trên Ipad xong gặp ngoài đời ko lên nổi.

3/ Các cơ sở làm dịch vụ nên lấy sự hài lòng của khách làm tiêu chí hàng đầu đừng chạy theo trend Thái - Onsen -Nuru này nọ mà ktv làm ko tới đâu hoặc cố ý bỏ bài, cũng đừng nâng gía vé quá đà, tui nói thật nếu giá vé vừa tầm thì ae 1 tháng đi vài lần, chứ cao quá 1-2 tháng đi 1 lần thì ai lỗ? Nên có cái nhìn xa và bền vững hơn.

Arsenalvd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/23
Chủ đề
0
8
1
Hóc Môn Tp HCM
0 ₿
Nhưng nếu nhu cầu vẫn cao, tiệm vẫn đông thì họ không tiếp thu ý kiến của anh đâu

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Bạn nói đúng, quy luật cung cầu sẽ điều tiết mọi thứ, ai thích nghi dc sẽ tồn tại lâu dài.
Riêng tui thì hiện tại cũng ngán mx mệt rồi, dạo này chỉ đi mx khỏe thôi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Đông gì, năm 2018 mỗi lần vào massage là thấy 3-4 ông nằm dài chờ đến lượt. Còn giờ tui đi tiệm nào cũng loe ngoe, vào là đi thẳng lên phòng. Tiền chứ đâu phải là giấy, đốt hoài nó cũng hết.

MOoJJ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
1
47
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Điều mình hy vọng thì chỉ cần hình em đừng ảo quá so với thực tế là được, nó làm ảnh hưởng đến cảm xúc rất nhiều

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Tui đi ms mấy cs có ipad tui cầm quẹt quẹt cho có, chứ nói thật là không mấy quan tâm. Hình ảnh chỉnh sửa 10 em trông như nhau.