Massage Khoẻ Dạo một vòng massage lửng lơ

Lượt xem: 8,515

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
xinh thì đi qua ms mệt làm vừa nhiều tiền vừa nhàn hơn bác. Mình thấy mát khỏe một là ko xinh, hay là xinh 1 chút thì cũng chồng con rồi, họ chọn spa khỏe để an toàn.

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
đi spa hay khỏe mà nv mặt real thì còn ổn chứ nv mặt sửa nát thì cứ đề cập thẳng nha.

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
42
35
34
0 ₿
có spa hay massage nào mà service như 10 năm trước là 90% khỏe,10% cuối mới mệt ko nhỉ,đi như này mới cảm xúc chứ giờ đi mấy cái massage công nghiệp quá,vào cứ hùng hục,đấm bóp cho có rồi tới phần kia

Nakhuiblet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/22
Chủ đề
3
27
9
0 ₿
Mình thích đi cái nào khoẻ, nhân viên ngon xinh cho dê chút xíu lấy cảm hứng là được. Chứ đi mỗi khoẻ nằm cả tiếng cũng chán, ku e ở dưới lại tâm tư. Mà mệt thì đi nhiều chán, quay đi quay lại cũng từng đó

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Đi mệt rồi chuyển qua môn này thấy cũng lăm công phu. Đầu tiên dạo qua 1 vòng xem phong cách chỗ nào hợp ý mình. Rồi dạo một vòng mấy em cơ sở đó chọn em ưng ý. Mà tại hạ cũng chưa chọn được em nào, chắc do khó tính kaka. Chỗ sạch sẽ em xinh tươi bật xi nhanh hoài mà em ko cho qua đường. Chỗ qua đường thoải mái thì mặt đường gồ ghề ổ gà ổ cá sấu

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and Nakhuiblet