Massage Khoẻ Dạo một vòng massage lửng lơ

Lượt xem: 8,517

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Lúc trước mình hay đi với các bạn đồng lứa nên vào Minh Tâm, Dubai.
Giờ đổi công việc hay đi với các anh U40 nên cũng tìm địa chỉ phù hợp sức khoẻ.

Tự mình chuột bạch các cơ sở có nhận xét như sau :
- Hệ làm khoẻ hoàn toàn : đi khá nhiều Khoẻ Spa đánh đấm ổn, có cơ sở các em nhan sắc khá ok, hiếm hoi vô tình sờ được mông 1 em. Như Ý đi 1 lần cũng ổn, em cao 1m6 có gợi mở mà em ko có tín hiệu gì. SKV đi 2 lần 2 em khác nhau, đấm hợp gu hơn 2 cơ sở trên nhưng chưa rà được sóng, có em lễ tân cũng bén
- Hệ khoẻ 10 phút cuối thẳng cây : Bảo Khang đi 1 lần lúc quắc cần câu không ấn tượng lắm. YHCT đi 2 lần, lần đầu 1 em ko nhớ số, em hay cười sảng , lần sau đi em số 1 không cao lắm nói chung đấm đá ổn, 10 phút cuối tay em và tay mình đều bận rộn.
- Hệ spa vuốt dầu : emo đi vài lần em bận váy vải dày chỉ cho sờ ngoài, lần đầu nhiệt tình đủ skill lướt qua nhau, lần sau lơ lửng kêu em không làm được. joko đồ cũng kín đáo nhưng vải mỏng hơn, viện lý do chủ phạt nên tip cao hơn chút mới chịu, mình ko tiện nêu tên. Orchid đồng phục chán nhất nhưng vào thẳng vấn đề không lửng lơ như 2 spa trên. Phòng spa loại này oke, thơm mát, ktv sạch sẽ nhưng khoản massage xem như không có.
Còn nhiều chỗ chưa khám phá như Hasu, Calla chắc có thời gian sẽ ghé thử.

Các bác có chỗ nào kiểu YHCT mà cơ sở vật chất ok hơn inbox dùm với, hoặc chỗ khoẻ nào mấy em xinh xinh cho sờ chút vui vẻ cũng được, chứ kiểu vuốt dầu mình không hạp lắm, mấy anh U40 cũng không khoái.

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
yhct địa chỉ ở đâu b, tip như nào b

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
162
114
thủ đức
0 ₿
vậy bác bị mấy ẽm JOKO lùa rồi =)) tại nếu đã mún YHCT thì ng ta làm chuẩn chỉ bài bản, thì thiên về khỏe, chứ sao vừa muốn khỏe vừa muốn a á thì sao cho dc hết, khó quá

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
Y học cổ truyền, tên khác là Phục Sanh Đường, đoạn Nguyễn Tri Phương quẹo qua Trần Phú rồi đến Trần Hưng đạo, nằm bên tay phải. Chỗ này đa phần mấy em hơi cứng tuổi, đồ dùng ko đc vệ sinh cho lắm. Giá vé rẻ, hình như 250k nếu phòng vip, tip = tick là đc

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
@yamaha81 bác đi Joko lâu chưa? nếu từ đầu năm thì bác bị mấy em lừa rồi. Chủ ko cho mấy em làm lén nữa, phát hiện bị phạt nặng lắm - nghe em KTV nói là 15tr, ko rõ là thật ko

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Mình đi từ năm ngoái rồi. Lâu chưa ghé lại không rõ có gì mới lạ không

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Giờ spa na ná nhau rồi bạn đi riết cũng chán, tìm thêm làn gió mới, sân chơi mới cho anh em thôi à

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
cái quan trọng ở đây là ktv spa phải xinh thì hầu như ko spa nào làm được.

• Like
Điểm cảm xúc: juanjuan

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
nếu năm ngoái thì ko sai. Có vuốt và đụng chạm thì tip sẽ tiệm cận giá vé hoặc hơn.
Bây giờ dàn cũ đi hết, dàn mới kỹ thuật vuốt ko bằng, ko cho đụng chạm nhiều, khá chán

Robinhood

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/5/22
Chủ đề
0
15
0
0 ₿
Khoẻ chỗ nào ktv xinh vậy bác. Em toàn đi Võ Văn Tần toàn các chị lớn tuổi

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Nguyễn Chí Thanh nhé bác. Có em v1 hú hồn. Có em mặt gần giống hh Khánh Vân. Tiếc là đồng phục ko thấy hết được dáng

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Yhct nghe có vẻ hấp dẫn mà em chưa được thử lần nào