Điệp Vụ Bình Tân Đặt Slogan hay nhận ngay [59 DUBAI BÌNH TÂN]

Lượt xem: 578

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
88
38
0 ₿
Đã lâu rồi đi massage xong mình không viết report (phần vì lười, phần vì văn dở:6onion17:), nay nhân dịp nhận giải slogan về tết nên đành chấp bút một phen.
Nhân đây cũng cảm ơn @Lục A Ka đã tạo sân chơi cũng như tài trợ free vé cho mình. Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa.
Sau khi nhận code từ bác LAK thì mình phóng xe ngay đến Dubai Bình Tân.

+Về cơ sở:​

Phòng nhỏ ấm cúng, đầy đủ combo xông khô + ướt. Nhân viên phục vụ chu đáo với khách, lễ tân vui vẻ, chú giữ xe nhiệt tình.

+Về KTV:​

Hôm nay mình đi random nên được giới thiệu cho pé 59. Lúc mới vào thì pé có nhờ anh phục vụ nói trước với mình hôm nay pé hơi mệt, nên nếu không được thì có thể đổi số khác. Mình cũng ok để xem pé thế nào rồi mới quyết định. Và đó cũng là phút quyết định sai lầm của mình :cuteonion7:
Cũng như khi làm tập làm văn thời còn đi học, đi massage cũng có 3 phần: đóng cửa, thả chó... (ý lộn, nhầm sang phim Châu Tinh Trì :ami-(10):)
<Mở đầu> khi mình xông hơi xong thì pé ân cần lấy khăn lau người cho mình, xong ngồi lên đùi nói chuyện làm quen cho đỡ bỡ ngỡ. Đây chính là điểm cộng cho pé theo ý kiến riêng của mình. Cách nói chuyện của pé làm mình cảm thấy rất thoải mái, vui vẻ, không cảm giác là pé bị mệt hay gì hết. Tiếp theo là đến phần vào bồn tắm thì pé tắm rất kỹ càng, cũng như có đề pa nhẹ làm quen với đứa em theo mình từ nhỏ tới giờ (làm nhẹ thôi mà cũng muốn tuôn trào :cuteonion21:)
<Hồi giữa> tiếp theo lên nằm massage thì pé cho mình nằm ngửa trước, sau đó mới quay lưng lại. Dù pé khá nhỏ con nhưng đấm bóp khá có lực nên phần này mình thấy khá ok. Thông thường có vài pé sẽ làm qua loa nên mình không thích lắm nhưng pé 59 này thì làm đầy đủ nên rất thích. Xong phần khỏe thì bắt đầu phần mệt, pé đi thái khắp chân, xong rồi tới lưng, kèm theo đường lưỡi chất lượng khiến mình nôn nao khó tả :6onion23: quay lại làm nuru thì ôi thôi chất lượng miễn bàn các bác ạ. Giờ nhắc lại vẫn còn thèm :8onion38: Cuối cùng sau bao nhiêu phút thắt cơ hông, gồng cơ mông thì mình come out (Tôi vẫn là đàn ông) trong sung sướng :cuteonion54:
<Kết thúc> sau đó thì pé sẽ lau sạch sẽ, rồi đắp khăn cho đứa em của mình để khỏi bị lạnh (điểm cộng cho pé vì biết quan tâm chăm sóc) và nằm ôm trò chuyện một chút. Xong rồi pé sẽ ra tắm lại cho mình, và lúc tắm cũng có hỏi mình xem lại người có chỗ nào còn nhớt không để pé rửa cho sạch, vì người biết sạch hay không là mình mà kaka. Cuối cùng pé đưa mình xuống dưới và order cho mình tô mỳ bò trứng để tẩm bổ :ami-(15):

+Thiệt hại:

Tic: Free vé Onsen từ @Lục A Ka
Tip: theo sự hài lòng
P/s: như mọi người đã thấy thì nãy giờ mình không có để cập đến sai lầm nào, sai lầm của mình là đi cơ sở có dịch vụ quá chất lượng, không có chỗ nào để chê mọi người ạ :ami-(1):Giống như nhà phê bình đi các nhà hàng tìm chỗ để chê mà không có nên chỉ biết ngậm bồ hòn làm ngọt:ami-(5):

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn Anh đã chia sẻ với các anh em về trải nghiệm thực tế trong chuyến hành trình đầy đê mê này. Khi nào rảnh, Anh nhớ qua thăm các bé nha, để Long thiết kế 1 bài tập "gồng cơ mông" limited edition riêng cho anh nha hihi

• Like
Điểm cảm xúc: 4Dreamz

Maxy

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/4/21
Chủ đề
0
108
12
0 ₿
Bé này phải bé xăm mình nói chuyện dui dui đúng kh huynh