Q.1 Đầu năm hốt số lớn nhất dubai.

Lượt xem: 683

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
51
0 ₿
Lướt *** ngắm gái free cho qua giờ cùng mấy đồng râm thì lướt đến dubai thấy cái tin khuyến mãi đi 3 tính 2 đi 5 tính 3 gì đó 3 anh em tự hiểu ý gọi đặt liền 3 phòng tắm heo .....à tắm tiên. Gọi chiếc SM chạy êm ru như ru ngủ giữa đầu năm , đang thiu thiu thì xe dừng cái cạch đã đến nơi vào gặp nhóc pv quen thuộc lixi cho tý may mắn đầu năm tết tây cũng như ta thôi. Ngồi chọn số đến lượt tui dứt liền 99 số to nhất mà nhìn hình là ngon lành nha .
Mới đầu năm được ngay cái phòng to thiệt to là khoái rồi đó chui vào xông tý cho có chứ chưa kip ra mồ hôi thì em vào luôn rồi .
Giao ku làm quen, nhìn em vừa lạ mà vừa quen lạ là lần đầu gặp em trong năm nhưng quen là đã gặp em rồi . Mở đầu câu chuyện thế mà em lại bắt nhịp làm 2 đứa cứ như đôi bạn thân cả năm mới gặp đủ thứ chuyện kéo đến rồi cũng bị kéo ra bởi đến lúc phải hòa vào nhau rồi. Em đưa tui vào bồn và từng mảnh vải của em cùng cái quần cộc của tui tuột xuống kekeke.
Em tắm rữa kỹ kèm theo cái bj nhẹ trong bồn khá là tê tê, dù người đang có dấu hiệu mệt nhưng gặp em lại sung lên làm luôn phát đầu trong bồn rồi tranh thủ lên giường ủ ấm liền không lại cảm nữa.
Lên giường như cả thế giới còn 2 đứa vừa tám vui mà em cũng đấm bóp cho làm tui cứ cảm giác đang ở với ny , từ cách nói đến lúc em làm thấy cứ thân thuộc làm sao, sau hồi em chuyển qua im lặng đổ từng dòng nước mát mát lên và bắt đầu đưa cặp ngực mềm mại của em đi lên lưng tui , lúc này tui cũng bị cái sự im lặng ấy nó kéo theo cảm giác lành lạnh mà tăng dần lên thành khoái cảm , cặp ngực em lướt đi mà da ga tui nổi lên như lần đầu đi thư giản cùng lúc với âm thanh em rên nhè nhẹ nó làm tui hứng chịu không nổi kéo em lại ôm lấy em hôn và sờ bướm em, tui cứ bị cái hấp tấp ấy làm xem phải out luôn lần nữa nhưng với đôi tay em vuốt ve khiến tui lại dịu bớt xuống rồi nằm tận hưởng màn nuru của em, lúc này mới biết cảm giác hưởng thụ là thế nào, em trườn lên trượt xuống từ tốn rồi em hôn bj thằng nhóc một lúc lâu và rất lâu làm tui cảm nhận cái ấm áp từ đầu đến chả thân thằng ku. Tê tê thì một cơn nóng rừng rừng chạy xuống và mọi chuyển phải bùng cháy, một phát bắn chỉ thiên tung tóe, úi sướng kekekekeke.
Sao mà gặp 99 cứ đinh ninh chốt sổ với em luôn nguyên năm nay rồi, mọi thứ em đem lại đều phê và đã thật sự.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng a..chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

hắc bạch vô thường

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
68
26
0 ₿
bác này review đỉnh thật sự chúc mừng bác ngon chym nhá

lão hạc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
88
45
0 ₿
em nó công nhận phê thiệt nha bác làm bao phê cực nhất là lúc em nó chườn nuru ta nói nó phê hết sẩy