Đầu tuần khỏe cùng 06 Minh Long

Lượt xem: 1,338

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ha Lan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/19
Chủ đề
4
64
18
34
0 ₿
Đầu tuần tham gia event may mắn dự đoán chính xác được Dory cấp cho 1 phần thưởng ghé thăm Minh Long. Cơn mưa chiều tối xối xả kéo đến nhưng cũng cố gắng vượt qua mưa bảo để chạy từ q2 qua q10. Đến nơi được 2 bạn nhân viên hỏi thăm rất tận tình chu đáo niềm nở, sau đó có trình code và được hỏi có yc ai không thì cũng mạnh dạn bảo 06, thế là có luôn vào phòng thư giản nghỉ ngơi chút rồi cũng lên phòng.
Ôi thôi vừa đi mưa xong phải lặn lội tiếp lên lầu 3, gửi bạn nhân viên chút cf vui vẻ sau đó thay quần vào xông hơi, được xíu thì nóng quá chịu ko nỗi nên cũng bước ra đúng lúc bạn 06 bước vào, "chào anh" rất nhẹ nhàng ngọt ngào sau đó lấy khăn lau mồ hôi.
Đánh giá sơ qua: Các bạn các nhân viên rất tận tình chu đáo nhưng csvc thì không đánh giá cao, có vẻ xuống cấp so với mặt bằng chung của các cơ sở và hình như cũng chỉ có sử dụng phòng ở lầu 3 (đi cao quá mỏi hết cả chân).
Về bạn 06: Nét miền tây hiền dịu, ngọt ngào, vui vẻ, ân cần chăm sóc và rất chu đáo. Là 1 số rất hợp cho những bác thích gu tình cảm
- Body không phải mình dây cây cảnh, kiểu vừa vừa tầm ngoài 50kg ôm rất sướng, V1 to tròn mềm mại, v2 hơi hơi chút mỡ, v3 to tròn căng đét
- Mass khỏe: Đủ bài, đủ lực, chịu khó hỏi han có còn đau mỏi ở đâu không, rất chu đáo.
- Mass mệt: Phải nói là tuyệt vời, tất cả những gì các bác mong đợi ở 1 màn đi thái hội tụ gần như đầy đủ cả ở bạn số 6. Vòng 1 chất lượng để trườn khắp cơ thể kết hợp đường lưỡi mĩ miều đưa đến cho bạn 1 cảm giác sung sướng khó tả chỉ biết nằm hưởng thụ và kết thúc tốt đẹp trong cơn phê đê mê. Sau đó tắm lại và ra về.
Một lần nữa cảm ơn @Dory , cơ sở Mình Long, các bạn nhân viên và đặc biệt là bạn 06.
Tíc: Dory tài trợ, Tip: hơn tic chút theo sự hài lòng, nhân viên: cf vui vẻ.
Cảm ơn các bác đã đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Sáu12 and Linh Linh Tinh

Professor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/6/20
Chủ đề
3
102
61
0 ₿
Ôi con vợ của tui :)) nghe nói mới về quê nâng cấp, k biết hàng họ sao rồi bác? Có sửa face k?

Linh Linh Tinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/6/18
Chủ đề
6
251
65
0 ₿
Nghỉ lâu quá vào mấy bé đều béo nhỉ chắc phải vào vận động cho mấy e nó óm bớt

Massage Minh Long

Thiếu Tá