Q.1 Ddcn số bd 28

Lượt xem: 700

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Hôm qua mát gió nhớ ra còn code osen do ad tặng nên đi giải đen ở queen sau khi nghe tư vấn thì đập vào mắt một cặp bưởi to số bd 28 , không dài dòng mình book luôn, lên phòng chờ khoảng 15p thì em có mặt, ấn tượng ban đầu đúng là nhìn em sang chảnh thật
Face 8/10 đúng sang chảnh, quyến rũ
V1 9/10 to, căng
V2 8,5/10 eo ót ôm rất sướng
V3 9/10 trắng, vỗ bành bạch
V4 9/10 thơm tho sạch sẽ, tỉa tót gọn gàng
Lần đầu mình gặp một em gái bạo như này, vừa vào mới nháy mắt cái đã lao vào mở bát bằng một màn cháo lưỡi nhiệt tình, chủ động cởi quần áo cho mình, mò xuống tóm lấy ngay con cu đang ngóc dậy nghịch, rồi em dắt lên bồn tắm gội đầu cho 2 thằng kì cọ cho thơm, liếm từ tai xuống cổ sang WC cực tê, đổi tư thế em chủ động 69 đòi mình vét còn em BJ đánh lưỡi đầu khấc đá cột mút cà cực khoái, càng vét nhiệt em càng BJ mạnh, HJ rất phê, đến đoạn cao trào em lút cán sâu CIA shot tê lên tận não rút cạn đến giọt cuối, nằm nghỉ ngơi tí ngồi 20p cho khoẻ người, lau khô lên giường nằm em massa rất kĩ càng cẩn thận, không hề công nghiệp, đang đấm bóp ở nửa trên thì thằng cu nó thức dậy, em cũng hiểu ý, cười rất là dâm chộp lấy BJ nhiệt tình, e đổ dầu nóng lên ngực rồi dùng chiêu bánh mì kẹp pate miệt mài siêu phê, đi vào huyền thoại, một cảm giác khác biệt hoàn toàn,em cũng không ngại liếm hết rồi còn ực một cái, siêu dâm chúa các bác ạ, xong xuôi nằm tâm sự một lúc cũng phải tan cuộc chơi .
1 e ddcn đáng để ae đến trai nghiệm
tic free osen even bóng đá
típ bằng vé , lọcker tiếp tân 1x

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿