Q.8 Đê mê cung bé 39 Windy TS

Lượt xem: 1,174

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
6
40
19
HCM
0 ₿
Chuyện là gặp nhiều bé bên Windy, nhưng vẫn k bé nào có cảm giác nhẹ nhà giống người iu như bé 39 hết. Thế là nhớ em quá liền book vé 2 shoot ngay kaka.
Ngồi xông hơi tầm được 5p em lên, mình bước ra bé lau khắp cơ thể, lau đến đoạn thằng đệ thì bé tuột khăn ra vuốt vuốt, liếm nhẹ như ăn kem vậy (mé phê còn hơn người yêu mút nữa, chắc do mình khách quen và hợp cạ với ẻm). Phê quá tui kéo em lên liếm nhẹ ngực mình, tay tui thì tháo nhẹ từng cút áo, kéo nhẹ váy em sờ vào V4, ôi mẹ ơi vẫn như thường lệ nước nôi lênh láng, mà cái tay hư của ẻm vẫn k rời thằng đệ tui mới đauuu =)).

Thấy nước trông bồn cũng cao, tui kéo em ngồi lên thành bồn tắm để tui thám hiểm khắp V4 nước kèm theo tiếng rên đê mê kích thích vãi nồi. Ẻm hình như chịu không nổi nên kêu tui ngồi vào để em tắm táp rửa sạch sẽ cho tui, vừa rửa vừa nghịch ngồi trườn cạ cạ vào thằng em, nhiều lúc muốn cho thẳng vào trong luôn, chứ quậy vậy kiềm nổi trời ơi. Cạ 1 hồi thì em đi đường lưỡi từ cổ, ngực, rồi tới thằng em thì chậm rãi liếm nhẹ, ngậm 2 viên bi, liến từ trên xuống dưới thằng em, sau đó em tăng tốc mút chùn chụt cỡ 5p tui out bà nó rồi, do lần đầu em chủ đọng dữ vậy, nên bị thất thủ các bác ạ

Xong hiệp 1 lau người lên nằm ôm em 1 tí rồi massage lấy sức cho hiệp 2. Xong bài khoẻ thì em trườn nuru, tuỳ mỗi gu, chứ theo tui thấy em có cặp ngực săn đẹp nhất Windy rồi, vừa trườn vừa rên phê khỏi bàn, lâu lâu em cạ bướm lông non mới cạo kiểu đâm vào người kích thích vãi nồi. Rồi em lật người lại trở về tư thế 69 truyền thống anh thích em mê =))) lâu lâu bạo cho cả 2 ngón vào, vừa chọc vừa liếm em sướng run người. Tư thế 69 mà em còn cạ lên cạ xuống V4 nữa thì anh em tự tưởng tượng cảm giác như nào nhaaa =)) cuốn vãi chưỡng.

Không biết mắc cái giống gì mà hôm nay khoẻ dữ, mãi không ra, thế là em kêu mình ngồi lên đầu giường em quỳ gối mút, chời má nhìn cảnh em vừa mút vừa rên sướng gì đâu, Được một xíu em lôi xuống ngồi ở giường, em trãi khăn quỳ dưới đất, vừa mút vừa liếm, tay thì xoa xoa 2 hòn, khác gì JAV đâu trời, thế là em chịu thua CIA luôn, em đợi ra hết mút nhẹ chùn chụt vài cái mới chịu tha :(((( Xong em ngước lên nay khoẻ dữ vậy anh. Ai biết gì đâu nè =))

Xong xuôi rửa ráy và ôm em xíu rồi về run cả 2 chân......

Đánh giá be 39 thì kiểu hiền mà k biết nay sao bạo dữ, body 3 vòng đẹp đặc biệt V1 và V4, trăng trẻo, em làm bằng miệng nhiều ít dùng tay nên phê lắm =)). Nói chung đi lần nào cũng hài lòng. Số anh em đáng tham khảo kaka

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
dữ dị bác gặp tui là tui out sớm mẹ rồi bác trụ hay thiệt :ami-(32)::ami-(32):

BẠCH QUỶ

Binh Nhất